ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Jergens x Malee (Pups Born 04/05/10)
  • เอารูปเด็กๆมาให้ชมคับ
    พ่อ Jergens (JOJO+KUMA)
    แม่ Malee (STORM+GAFIL)
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0226.jpg 109K
    ภาพ0220.jpg 89K
    ภาพ0128.jpg 42K
    Picture 1472.jpg 113K
  • ถ่ายค่อนข้างยากแม่เค้าหวงมากคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0231.jpg 54K
    ภาพ0222.jpg 59K
    ภาพ0224.jpg 108K
    ภาพ0219.jpg 55K
  • มาแล้วครับ!! สำหรับสายเลือดจี๊ดๆๆ โหด ดิบ เถื่อน เหมาะสำหรับเจ้าของที่เด็ดเดี่ยว ไม่เหมาะกับคนที่เป็นโรคหัวใจ "ไม่สนิทอย่าล้อเล่น" วลีนี้ยังใช้ได้อยู่ สนใจดูลูกหมาตัวพ่อ แม่ กับน้องลิ้มได้เลยครับ
  • ลูกหมาอยู่อำเภอสันทราย เชียงใหม่ครับ
  • รูปพ่อมุมตรง
    ไฟล์แนบ
    14032010799-001.jpg 89K
  • อีกรูปเพื่อประกอบการตัดสินใจ
    ไฟล์แนบ
    14032010796-001.jpg 68K
  • ไซด์มาตรฐานครับ เจอร์เก้น ตัวพ่อ สูง 21" หนัก 30 ก.ก. หัว 22" ตัวแม่มาลีต้องรอน้องลิ้มมาบอกพิกัดครับ แต่น่าจะประมาณ สูง 19"
  • เบอร์โทร 0875772003 เบอร์น้องลิ้มครับ
  • ทั้งตัวเจ้าเจอร์เก้นนี่มีแต่กล้ามเนื้อจริงๆ แทบจะไม่เห็นไขมันเลย...:063:
  • Photobucket

Photobucket

เอารูป Jergens ตอนเด็กๆมาฝาก ครับผม
  • นู๋อยากปอยู่เมืองเหนืออีกซักตัวนึง....อิอิ
    Photobucket
  • ตาหล่ำ Rihana ไปแล้ว หรอ 55 ไปไว แท้ๆๆ เห้ย ว่า แต่ เราสองคน ดาหรา ว่าไง 555!!
  • วะ...วันนี้เลย โปรวันสุดท้าย.....555
  • รอให้มันเดินได้ก่อน ค่อยเอามาขาย ไม่ต้องรนรานขายกันขนาดนี้ เอาเวลาไปดูแลลูกหมา แม่หมาให้ดีๆหน่อย
  • คุณหล่ำสวัสดีครับครับ

คุณเล็ก ผมมาเห็นเมนท์คุณเล็ก เพิ่งนึกขึ้นได้เลย เมื่อวานลืมโทรกลับ ขอโทษทีท่าน เดี๋ยววันนี้โทรหานะครับ ^^

ขายหมดไวๆจ้า
  • เท่ห์จังเจอเก้น ออกมากี่ตัวอะครับ:o046:
  • ราคาห้าพันก็พอแล้วครับ ถ้าเป็นหมื่นขายยาก แค่นี้ก็ได้ทุนคืนแล้วครับ
  • สำหรับสายเลือดจี๊ดๆๆ โหด ดิบ เถื่อน เหมาะสำหรับเจ้าของที่เด็ดเดี่ยว ไม่เหมาะกับคนที่เป็นโรคหัวใจ "ไม่สนิทอย่าล้อเล่น" วลีนี้ยังใช้ได้อยู่
    ชอบ วลีนี้ จริงๆ มีคนเดียว ในโลก ครับ ต้องยก ให้ เสี่ย เล็ก หรือ เฮียเล็ก แห่ง เชียงใหม่ครับ !! 55555
  • ขอบคุณพี่เล็ก พี่หล่ำ สำหรับรูปและข้อมูลเพิ่มเติมครับ
    พี่เจมส์ ที่กล่าวมา เห็นด้วยครับ
    ขอบคุณ คุณholdmyown มากครับที่แวะชม
    คุณHammer_Hadyai มี 9 ตัวครับ ผู้ 7 เมีย 2 ครับ

**ตอนนี้ผมเพียงแค่เอามาให้ชมยังไม่ได้ลงขายครับ.
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากน้าผีนะครับ
    ลิ้มครับ.
  • ขอราคาประมาณคร่าวๆได้ไหมครับถ้าเป็นลูกเจอร์เก้นสนใจครับแล้วมีรูปตอนผสมหรือปล่าวเพื่อความมั่นใจอะท่าน
  • มั่นใจได้เลยครับพี่ ชัวร์ 1 ล้าน% ลูกไอ้เจอร์เก้นแน่นอน ผมการันตีครับ!!
  • เห้ยยย นอน ดึก จัง นะ นี่ผม ไป ดาหรากับ พี่หล่ำกับ มาแล้วเนี่ย 555 หลอกๆ
  • ส่วนเรื่องราคาต้องรอน้องลิ้มกำหนดครับ ปล.มีตัวผู้โซลิด 3 ตัว ครับ เรื่องราคาต่อรองกันได้ ลดได้ก็ลด ลดไม่ได้ก็ลดถ้าคุยถูกคอ เจมมี่ พี่หล่ำ ไปไม่รอตรูงอนแล้วนะ เผื่อหรือเปล่าถ้าเผื่อให้อภัย อย่าลืมเรียกชื่อ 3 ครั้ง เด๋วไปรับส่วนบุญ!! 55ๆๆๆ
  • ดึกแล้วน๊าตาเล็กยังไม่นอนอีกรึ555
  • คอยดูนะเล็ก จะปั้นไอ้นี่มาดับซ่าส์เจอร์เก้นซะหน่อย :o023::o023::o023:
    ไฟล์แนบ
    o0282.jpg 22K
  • โห Mr.Perfect ไม่เห่อ เลยเนอะ โตโต้ 5555555
    ไฟล์แนบ
    c42.jpg 103K
  • เจอเกนอยู่เหนือสบายเลย สาวๆๆเพียบ แต่รูปลูกหมาไม่ค่อยชัด เอามาลงใหม่จะค่อยติดตามนะครับพี่เล็ก :006::006:
  • ราคาน้องหมาตัวเท่าไหร่มั่งหล๋อครับ
  • มีหางคด ฟันเหยิน บ้างไหมครับ ผมขอซื้อ 3000
    ครั้งก่อนได้หมาคอกเดียวกับMaleeแต่ทำไมฟันเหยินก็ไม่รู้ ซื้อมาตั้ง7000
  • มาลงชื่อยืนยัน ของเค้าดีจริง
    ปล่อยเจ้าเจอร์เก้นโชว์ลีลาไปก่อน อีกหน่อยผลงานไฟต์เตอร์จะตามมา
    เอ่อ... ว่าแต่ว่าไฟต์เตอร์ผมยังโสดยังซิงอยู่เลยนะ รอคนมาสู่ขออยู่ครับ
  • พี่โต้งครับอันนี้รูปใหม่ครับ รอแข็งแรงกว่านี้อีกหน่อยจะเก็บทุกชอทเลยครับ(ประเด็นหลักMaleeหวงซะเหลือเกิน):001::001::001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0456_resize.jpg 66K
    IMG_0452 (20)_resize.jpg 67K
    IMG_0451_resize.jpg 80K
    IMG_0436_resize.jpg 75K
  • อีกนิดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0398_resize.JPG 59K
    IMG_0391_resize.jpg 55K
    IMG_0400_resize.jpg 63K
    IMG_0401_resize.jpg 64K
  • CommentAuthorksmart CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | May 7, 2010, 10:32 pm
    มาลงชื่อยืนยัน ของเค้าดีจริง
    ปล่อยเจ้าเจอร์เก้นโชว์ลีลาไปก่อน อีกหน่อยผลงานไฟต์เตอร์จะตามมา
    เอ่อ... ว่าแต่ว่าไฟต์เตอร์ผมยังโสดยังซิงอยู่เลยนะ รอคนมาสู่ขออยู่ครับ

ขอบคุณครับพี่ (ส่วนเจ้าไฟต์เตอร์ เดี๋ยวรอวันงานสาวเพียบ 555):032::063:
  • แดงดี จริงๆ หมา ยอดเยี่ยม !!
  • :006:ชัดเจนเลยครับ แดงๆๆสวยครับ :006:
  • เจอร์เจ้น จี๊ดมาก แรงขับไ อ้ โจโจ้ มีอยู่เต็มๆ และคิดว่าน่าจะส่งผ่านไปยังลูกๆของมันเช่นกัน
  • ขอบคุณครับพี่ตี๋!!
  • เลียกันเองชงเองกินเองลูกหมาอายุยังไม่ถึงเดือนครึ่งยังไม่ทันลืมตาด้วยซ้ำ เอ้าๆๆๆๆๆแม่งแหกตาพวกมือใหม่กันเข้าไป กลัวขายไม่ออกละสิตอนนี้คอกดังทำออกมาเยอะพวกเมงเตรียมเกบไว้เลี้ยงเองเถอะ
  • CommentAuthorGhost CommentTime33 นาทีก่อน | May 10, 2010, 2:36 pm
    เลียกันเองชงเองกินเองลูกหมาอายุยังไม่ถึงเดือนครึ่งยังไม่ทันลืมตาด้วยซ้ำ เอ้าๆๆๆๆๆแม่งแหกตาพวกมือใหม่กันเข้าไป กลัวขายไม่ออกละสิตอนนี้คอกดังทำออกมาเยอะพวกเมงเตรียมเกบไว้เลี้ยงเองเถอะ

กรูว่ามีการขัดผลประโยชน์กันขึ้นแล้วคับท่าน