ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ::057::057::057:

:063: Captain (LinColn X Emma)
    :063: Army Girl (Mini One X Sahala)

สนใจลูกสุนัขชุดนี้ ติดได้ ครับ ราคา 1,xxxx คับ :o028:
    ชุดนี้ ใบเพ็ดใน ครับ
    55 วัน ครับ
    Email : Bennarak03@hotmail.com
    :047: 0823392566 (Ben).

* ขอบคุณ พี่ มาร์ค สำหรับเนื้อที่ด้วย ครับ :o030:
    ไฟล์แนบ
    Super_Bully_Show.jpg 18K
  • :057::057::057:
    M1 ครับ ตัวนี้อนาคต Supper Bully :o010:
    ไฟล์แนบ
    M1_1 copy.jpg 24K
    M1 ด้านข้าง ครับ :o040:
    ไฟล์แนบ
    M1_2 copy.jpg 23K
    M2 ครับ แบบจี๊ด ๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    M4_1 copy.jpg 30K
    M2 ด้านข้าง ครับ:o058:
    ไฟล์แนบ
    M4_2 copy.jpg 27K
    M3 ครับ ตัวนี้หัว และกระดูกโตมาก ครับ :o055:
    ไฟล์แนบ
    M3_1 copy.jpg 27K
  • อาไรก็ดีหมด กลัวตรง...>>>มินิวัน
    M3 อีกสักรูป ครับ :o001::o005:
    ไฟล์แนบ
    M3_2 copy.jpg 26K
    F2 ครับตัวเมียตัวนี้แบบว่า อธิบาย ! ไม่ถูก แบบโดน ๆ:o043:
    ไฟล์แนบ
    F2_1 copy.jpg 52K
    F2 ย้ำกันอีกที ดูกันชัด ๆ ครับ :m102:
    ไฟล์แนบ
    F2_2 copy.jpg 56K
    Mini One ครับ พ่อ ของ Army Girl :063:
    ไฟล์แนบ
    172.jpg 26K
    Ped :: Captain
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 18K
    ตอนนี้ เหลือ M1 M2 M3 F1 F2 F4 คับ
    ไฟล์แนบ
    58375837.jpg 23K
    Captain ตอนเด็ก คับ :o060:
    ไฟล์แนบ
    ss1s.jpg 19K
  • ไม่ไปเคลียร์กระทู้นี้ก่อนเหรอครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14871&page=1#Item_0

เขามาผสมไม่เซ็นให้เขา ยังจะหน้าด้านตั้งกระทู้ขายหมาใหม่อีกเหรอครับ ลูกค้าคุณเขาฝากถามมาอะครับ

ว่าทำไมคุณหน้าด้านหน้าหนาจังครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14897&page=1#Item_10 หน้านี้เลยครับ ทุกคน:m107:
  • ให้ดูอะไรว่ะหมาพื้นๆ สภาพหมาแบบนี้กูกับไปเล่นสายเก่ายังสวยกว่าเยอะ
  • ลูกหมาชุดนี้หาความสวยไม่เจอเลยวะ ขายตัวละ 5,000 บาท ก็หรู่แล้ว กระดูกเล็กแถมผอมโครตที่ดูเข้าท่ากูเห็นมีอยู่ตัวเดียวไอ้m3
  • นิสัยเด็กๆว่ะไอ้เปา ทำเสียชื่อฟรีดอมพิทวะ
  • แมร่ง สูดดดด ทรีนนนน เล้ยยยย สาดดดด
  • ตามหาเพ็ดของ Mini One X Sahala ของบอย บางบัวทองให้เจอก่อนเหอะครับ
    เห็นตามกันแทบทุกกระทู้หรือตามเจอแล้วก็ไม่รู้
    ใบเพ็ดก็ไม่มีขายตัวเป็นหมื่น จะไปต่อสายยังไง หรือว่าใช้ตาดู
    หาความเป็นมินิวัน มินิคูเป้อ(สวย)ก็ยังไม่เจอเลย 5000 ก็หรูแล้ว
  • YAMAHA STADIUM ป่าวครับ

ลงไปถ่ายได้ด้วยหรอ . . . แหล่ม
  • CommentAuthorGhostCommentTime8 ชั่วโมงก่อน | May 10, 2010, 9:12 pm
    นิสัยเด็กๆว่ะไอ้เปา ทำเสียชื่อฟรีดอมพิทวะ

กูถามจริงๆเห่อะกูไปเข้ากลุมกับพวกมึงตอนไหนแล้วอย่าทะลึ่งหน้ามาเรียกชื่อกู คนเล่นหมาที่กูรู้จักเรียกเปามีไม่กี่คนมึงอย่าให้กูโทรไปหาดีกว่า
  • อ้าว ไอ้ส้นตีนมาเสือกกับ ฟรีด้อมพิท หาไร แล้วพี่เปามาเกี่ยวอะไรกับฟรีด้อมพิท เอาให้เคลียนะไอ้ผี ส้นตีน ชักมั่วแล้วพวกมึง กูอ่านมานานชักจะอดไม่ได้แล้ว หมาชุดนี้กูดูมาตั้งแต่ ยังไม่ได้ทับ ไอ้เหี้ยเจ้าของ กับตันมึงอย่าทำมาเป็นพระเอก น้องกูโทรตามมึงตลอด พริ้วไปพริ้วมา
    ออกมาซะพระเอกเลย ไอ้เหี้ย อย่าเอา คนอื่นมาเกี่ยว พี่เปาไม่เกี่ยวกู บอกไว้เลย แล้วกูขอนะจะพูดอะไรอย่าทำตัวเป็นผี มึงมาตัวเป็นๆ เอาชื่อมึงมา อย่ามาเก่งหลังจอคอมเลยกูขอร้อง กูชักเดือดแล้ว มึงตัดฟรีด้อมพิทไปไอ้ผี ตอนนี้เหลือมึงกับกูคนอื่นไม่เกี่ยวพี่เปาไม่เกี่ยว ไอ้โน๊ตไอ้เบนไม่เกี่ยว กูอยู่หินกอง สระบุรี มีไรมาหากูไอ้สัด แม่งเสือกจิงๆ มาล่อกันตัวเป็นๆเลยมาถ้ามึงแน่จิง ขึ้นมาไปรษณียืหินกอง ถามหากู
  • เอี่ยวด้วยพี่รู้ว่าใคร:015::015:
    เอางี้เดี๋ยวเรื่องจะยุ้งไปใหญ่ น้องเจ้าของหมาตัวเมียที่ผสมกับกัปตันไปเขาให้พี่ตามเรื่องเซ็นต์ให้หน่อยรายละเอียดข้อตกลงเรื่อง ลูกหมาคลอดออกมาห้ามโพสขายลูกหมาในเวป นี้พี่เพิ่งรู้(ดูแอบๆเหมือนลูกเมียน้อยเลยเหน๊อ) แต่มันคนละเรื่องกับออกมาโพสตามหาเจ้าของพ่อหมาให้มาเซ็นต์แจ้งผสมนี้มันคนละเรื่องแบบนี้น้องเขาผิดคำพูดด้วยหรือ..เรื่องแบบนี้ใครไม่เจอไม่รู้หรอกครับ รับสายแล้วไม่พูดอะไร ตัดสายทิ้งบ้าง ไม่รับบ้าง เอาเบอร์คนอื่นโทรไปรับพอจำเสียงได้ ไม่พูแล้วตัดสายทิ้ง อีตอนรับผสมก็น่าจะบอกน้องมันตรงๆว่า ไม่อยากให้ใครรู้ว่ามันเป็นลูกไอ้กัปตันก็จะได้ไม่ต้องแจ้งผสมแล้วค่า ผสมนี่ 7,000+ค่าจับ 1,500 พ่อหมาตัวอื่นก็มีให้เลือก คุณจะมาอ้างว่าเสือกมาผสมกูเองไม่ได้ในเมื่อคุณเป็นต้นเหตุของเรื่องถ้ารับผิดชอบหน่อยเรื่องคงไม่เกิด สรุปคือตอนนี้เอกสารอยู่ที่ผมวันนี้ผมจะส่งไปให้ใหม่แล้วจะลงทะเบียนไปให้หวังว่าตอนส่งกลับคงจะลงทะเบียนกลับมาเหมือนกันนะเอกสารจะได้ไม่หาย หรือถ้าไม่เต็มใจเซ็นต์ก็บอกด้วยนะจะได้ไม่ส่งไปห้เสียเวลา...จบ

YAMAHA STADIUM ครับ หุหุ

ชุดนี้ เป็นใบเพ็ดจากสมาคม ครับ

ตามหาเพ็ดของ Mini One X Sahala ของบอย บางบัวทองให้เจอก่อนเหอะครับ ( ได้รับใบเพ็ด จากคุณ บอยแล้วนะครับ หุหุ )

* กระทู้ด้านบน เข้ากลุ่ม อะรัย กันครับ ทะเลาะอะไร กัน ผมอ่านแล้ว งง ครับ :o008:
  • Ghost หรือ ผี 5 ดัว กระทู้ด้าน บน ดูจากคำพูดแล้ว ทีมงานเดียวกันหมดเลย นี้หว่า ทีมงาน sarutobi แล้ว ก็ e_note แม่งพวกมึงอิจฉาหมาคนอื่นหรอว่ะ
    แม่งอ่านแล้ว ขำว่ะ
    ที่ ไอ้ sarutobi พูดว่า "ให้ดูอะไรว่ะหมาพื้นๆ สภาพหมาแบบนี้กูกับไปเล่นสายเก่ายังสวยกว่าเยอะ " แม่งก็เมิงมีแต่หมาสายเก่า เมิงถึงไม่รู้งัยว่าตอนนี้ เค้าไปถึงไหน กันแล้ว ขำจิง ๆ
    หัดเข้าไปดู ติดตามบ้างนะเพือจะได้ตาสว่างสักที ว่าอะไร เป็นอะรัย สัดจิงพวกเมิง แล้วมาทะเลาะกันเองในบอร์เค้าอีก แม่งเอ้ย

ขอโทษเจ้าของกระทู้ นะ พอดีตั้งใจเข้ามาดูหมา แต่อ่านแล้วมันน่าสมเพส พวกเหี้ย ๆ พวกนี้
  • โทษทีนะครับ คุณผี... e_note ตั้งแต่เกิดจากท้องพ่อท้องแม่ไม่เคยแอบเป็นผีสักที มีไรใช้ชื่อตัวเองออกตัวตลอดไม่เห็นต้องแอบไม่เห็นต้องอาย กล้าที่จะแสดงความคิดเห็น ที่ถูกก็ว่าถูก ที่ผิดก็ว่าผิด ที่ว่าอิจฉาเหรอ ถุย จะอิจฉาไปทำซากอะไรไม่ทราบ จะให้เปิดเผยตัวน้าผีก็คงเสียเวลาปล่าวๆ เพราะตั้งแต่ เล่นบอร์ดนี้มา ก็ไม่เห็นผีตัวไหนจิงเลย เรื่องนี้มันใกล้จบแล้ว เด๋วเค้าส่งเอกสาร เค้าเซ็นกันแล้วก็จบ แล้วขอให้จบดีๆนะครับ ทั้งโน๊ต เบน และพี่เปา ส่วนมึงไอ้พวกผีมึงจะเอาไงกะกูว่ามา ขอโทษผีดีๆด้วยนะคับ มึงจะเอาไงกะกูมึงบอกมา แม่งมุดอยูไหน กูบอกไปแล้วว่ากูอยู่ไหน ที่กูเดือนอย่าเอาเพื่อนๆกูมาเกี่ยว เข้าใจ
    โน๊ต...FDP...
  • ดูจากการเว้นวรรคการพิมพ์ไม่บอกก็รู้ว่าใครงานนี้หาตัวไม่ยาก 55555 โน๊ตเอ๋ยพอดีเรื่องมันจะจบแล้วพี่ขี้เกลียด...เดี๋วรอแจ้งเกิดหมาไม่ได้ก่อนค่อยว่ากันใหม่
    กระทู้นี้มีไว้ขายหมานะครับ ใครจะอะไรกับใคร ใครจะอยู่ที่ไหนไปตั้งกระทู้ใหม่ได้ไหมครับ ตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้ครับม
    คนที่ตั้งใจจะเข้ามาดูหมาจะได้ชมอย่างสบายใจไม่ต้องมาอ่านอะไร ที่พวกคุณได้มาโฟสกันแบบอ่านแล้ว..
    :m000:

คุณตั้งกระทู้ใหม่แล้ว Ref. มาที่กระทู้นี้ก็ได้ครับไม่ได้ยากครับ
    ขอบคุณครับ
    update ครับตอนนี้ F2 มีคนจองไปซะแล้วววววววววว ครับ :o040: