ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเคยไปพัก บ้านพักของกองสลาก
  • ใครเคยไปพัก บ้านพักของกองสลากที่หัวหินบ้างครับ พอดีอยากทราบข้อมูงถ้าทีรูปด้วยโอเครเลยครับ
  • มาแล้ว ป้าพรรอบโลกขอเอี่ยวจ้า อิอิ

บ้านพักกองสลาก พอดีมีญาติทำงานกองสลาก เค้ามีหลักเกณฑ์ดังนี้

ให้สิทธิพนักงานจอง (พนักงานไม่ไปด้วยก็ได้) ค่าห้องพักคืนละหกร้อยบาท ต้องจองล่วงหน้า

แล้วเอาใบเสร็จรับเงินที่กทม.ไปแสดงตอนเข้าพัก

วันธรรมดาไม่มีปัญหาส่วนมากจะว่าง เสาร์อาทิตย์ นักขัตฤกษ์ ต้องจองล่วงหน้านานๆๆๆๆๆ

ที่พักอยู่ตรงข้ามโลตัสจ้า ป้าพร ไม่ได้ถ่ายรูปมาเด่ะ
  • ครับพอดีญาติๆทำงานที่กองสลากครับ แล้วบรรยากาศดีมั้ยครับที่นู้น พอดีหาข้อมูลดูรูปตามเน็ทไม่มีเลยครับ