ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิตบูล
  • ตัวเมียครับเกิด 31 มกราคม 53 ตอนนี้อ้วนครับขี้เล่นและกำลังน่ารัก
    สนใจโทรมานะครับ 089-2785028 ราคาพูดคุยกันได้ไม่เกิน 6,000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    แพน.JPG 53K
    แพน2.JPG 99K
  • และขออภัยนะครับถ้าท่านที่สนใจเรสโนสตัวผู้อายุปีกว่า ลูกร็อคกี้หนองคายหลานไทเกอร์ครับมีความจำเป็นจริงๆที่ต้องขายสนใจลองสอบถามนะครับส่วนเรื่องรูปไว้ใครที่สนใจโทรมานะครับ
    แล้วผมจะลงให้ดุทีหลังเพราะยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยและที่บ้านไม่ม่เน็ตต้องอาศัยคนอื่นโพส
  • จะรอดูคับผม:o040:
  • สนใจครับ ขอดูรูปหลายๆมุม และรูปพ่อแม่ด้วยได้ป่าวครับ
  • ส่งมาทาง mail ก็ได้นะครับ yamroll99@hotmail.com
  • ร็อคกี้ตัวจริงไม่สวย ตอนนี้คนเริ่มขายลูกมันทิ้งแล้ว
  • ขอดูรูปหลายๆมุมหน่อยค่ะ มีรูปพ่อแม่มั้ยคะ tungoh25@hotmail.com
  • หวัดดีคับ จำผมได้ไหม คับ ที่เอาเจ้าแต้ม เลี้ยง อ่ะคับ
    ที่อยู่ อุดรธานี ตอนนี้ตัดหูเรียบร้อยแล้วคับ เหลือแต่ดามหูนิดหน่อย อิอิ
    ยังไงแผลหายแล้วเดี๋ยว เอารูปลงให้ดูกัน น่ะคับ
    น้องหมากำลังโตเลยคับ
    นิสัยดีคับ เวลาบอกสอน เชื่อฟังดีคับ
    ยังไงก็ขอให้หมดไวๆ น่ะคับ
  • สนใจมากคับ

ขอดูพ่อเเม่ได้ไหมคับ

??

จาเเวะมาใหม่คับ