ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอโทษทุกท่านคับ
  • :033::033::033:งานเข้าแล้วซิคูณเบ็นซ์....ยังงัยก็คุยกันนะครับเรื่องแค่นี้เองอย่าทำให้ผิดใจกันเลย
  • ไม่น่าเลยว่ะ เบ๊น นึกว่าแกตั้งใจจะเป็นบรีดเดอร์มือโปรซะอีก ที่ไหนได้กลายมาเปน ซามูไร ซะแล้วววววววววว
  • ถึงน้อง Kachata_kk เติ้ล
    เรื่องรับ โทรศัพย์ของ เบ้นท์ ต้องทำใจสำหรับ เบ้นท์ มันยุ่งห่าอาไรของมันไม่รู้ๆๆมันไม่ค่อยรับโทรศัพย์..หรือปิดเครื่อง
    เรื่องการชักดาบหรือ โกง เบ้นท์ ไม่ทำแน่นอน ถ้ามันทำ มันอยู่ไม่ได้หรอก

ตกลงกันยังไง กำหนด ส่งวันไหน โอนเงินที่เหลือยังไง..
    โทรไปคุย กันดีๆๆนะ แล้วก็มาโพส ตอบ ด้วยนะ :013:

เติ้ล ใจเย็นๆๆ:018:
  • ตอนนี้ผมได้คุยกับพี่เบ๊นแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไร

ผมเปนคนผิดเองคับที่รีบด่วนคิดไปไกลต้อง ขอโทษพี่เบ๊นที่ทำให้เสียชื่อและเดือดร้อนแล้วก็ขอโทษทุกท่านที่ทำให้เสียเวลา

ขอบคุณความมีน้ำใจของคนในบอร์ดนี้ด้วยครับ...

ตอนนี้ไม่มีปัญหาอะไรแล้วคุยกับเรียบร้อยคับ
  • ขอบคุณ พี่เอ ครับ