ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสายจูงสุนัขมาขายคับ
  • 1.สายจูงสุนัข ของ bigdog มีที่จับสบายไม่เจ็บมือตรงกลางมียางยืดเวลาสุนัขดึงจาช่วยลดแรงดึงซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้เป็นของนำเข้านะคับมาพร้อมสายแยกสุนัขจูงได้ที่ละ1-2ตัว

2.กระเป๋าสุนัข ของ dog&cat เหมาะสำหรับสุนัข พันธุ์เล็ก (ชิวาว่า.ปอม.ยอร์คเชียร์.เป็นต้น)
    ซื้อมาแล้วสุนัขไม่ยอมอยู่ในกระเป๋าเลยเก็บในตู้ เหมาะสำหรับสุภาพสตรี ที่รักการพาสุนัขออกไปเที่ยวด้วยกัน กระเป๋ามีความสวยงามสะดวกมีทีช้องเก็บของทั้ง2ด้าน

3.แว่นตาสุนัขสีดำเท่ๆใส่ไป1ครั้งถ่ายรูปเฉยๆ ได้ไปเหมือนซื้อของใหม่ทุกชิ้น

จัดไปคับ 3อย่าง 1100 บาท ส่งฟรี

สนใจตืดต่อ กิตติ 084-9798661
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0141.jpg 17K
    ภาพ0130.jpg 8K
    ภาพ0500.jpg 31K
    ภาพ0048ก.jpg 24K
  • เอาหมาไปดำน้ำ
  • กระเป๋า อย่างเดียว เท่าไหร่ครับ
  • เฉพาะสายจูงเท่าไรครับ
    พร้อมส่งนะครับ
    บอกผมทาง manba_@hotmail.com นะครับ
  • ผมขอขายราคารวม3อย่างนะคับ
  • สายจูงอย่างเดียวก็เกือบ2000แล้วนะคับ
  • สายจูงอย่างเดียว700บาทคับ กระป๋า 400 บาทคับ พร้อมส่งemsฟรี สนใจ2อย่าง แถมแว่นตาสุนัขคับ