ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การแข่งขัน"มะหมามหาอึด"
  • การแข่งขัน"มะหมามหาอึด"อินพัทยาครั้งที่ 1 Dog Endurance Test (การแข่งขันทดสอบความอดทนของสุนัข)
    เปิดรับสมัครแล้วครับ สมัครได้ที่
    081-9964584
    treenetr@hotmail.com
    คุณสมบัติ
    @ควรจะเป็นสุนัขพันธุ์ขนาดกลางขึ้นไป
    @ทั้งคนและสุนัขควรจะมีสุขภาพดี
    @สุนัขควรมี อายุตั้งแต่ 1 ปีครึ่งขึ้นไป ไม่เกิน 9 ปี
    การแข่งขัน เดิน ระยะทาง 10 กิโลเมตร
    ณ.อ่างเก็บน้ำมาบประชัน
    ค่าสมัคร 500 บาท (เอาไปเป็นเงินรางวัลสำหรับที่ 1 2 3 B.I.S )
    แข่งขันวันที่ 19 มิถุนายน 2553
    ดูกติกาเพิ่มได้ที่ http://www.thaiherodog.com/sport_dogs
    ไฟล์แนบ
    410.jpg 99K
    215.jpg 55K
  • อยากเห็นบูลลี่ลงแข่งซักตัวครับ โดนดูถูกมาตลอด
  • ขอบคุณ คุณ มาร์ค สำหรับพื้นที่บอร์ดครับ
    และฝากประชาสัมพันธ์ด้วยครับ(กิจกรรมดีๆสำหรับชาวพิทบูล)
    ขอบคุณครับ....
  • หมาหนะไหว แต่คนสิ อิอิ
  • ต้องเชื่อฟังด้วยหรอ อดเลย แต่เรื่องวิ่งนี่เกินร้อยทั้งคนทั้งหมา
    สงสัยต้องเอาไปฝึกก่อนถึงจะแข่งได้ แง่มๆ
  • ช่วงนี้อากาส ร้อนมากๆๆ ถ้าหมาไม่ฟิตจริงๆๆเจอ ฮีตสโตรก เอาง่ายๆๆเลยนะนี้
  • หมามันสบายอยู่แล้วไม่ต้องไปห่วงมันหรอก คนน่ะจะไหวหรือเปล่า จริงๆมันต้องขึ้นว่าแข่งคนอึดถึงจะถูก
  • ดีคับ แต่ตอนนี้ได้ นักกีฬกี่ตัวแล้วคับ สุนัขได้ทุกพันธ์เลยใช่มั้ยคับ ยังไงเอาภาพมา อัฟ ให้ดูด้วยนะคับ
  • ดีคับ อย่ากไปร่วมด้วยแต่หมาอายุไม่ได้ จัดบ่อยๆนะคับ
  • อยากไปต้องทำยังไงบ้างครับ
  • เอาชิวาว่าไป จะ สู้เค้าได้ป่าวเนี่ยะ อิอิ
  • 10 กิโลไกลมากนะ หมามันจะใหวหรอ คนอีก555 ไปดูอย่างเดียวดีกว่า
  • 55+ น่าสน จะเอาได้ตัวเเสบที่บ้านไปวิ่ง6เดือนเรดโนส วิงกะมันทุกกัน เเต่เเพ้มันทุกทีเหนื่อยก่อน

ถ้าอากาศเย็นหน่อย เอาไซบีเรียนไปวิ้งคงชนะ55+ ไม่งั้นก็เอา เกรฮาวไปวิ้ง55+
    ไฟล์แนบ
    DogRace.jpg 79K
  • เป็นกิจกรรมที่น่าสนใจมาก อย่าลืมรายงานผลการแข่งขันให้ทราบด้วยนะครับ
  • หมาอ่ะเดินได้สบายแค่ 10กม. แต่ผมอ่ะดิ 500ม.ก็หอบกินแล้วอ่ะ ...ฮ่าๆ
  • งานเริ่มกี่โมง....