ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้ผี เฮี้ยมึงนัดเจอกับกูเลยดีกว่า
  • ไอ้ ผี เฮี้ย มึงนัด เจอกับกูเลยดีกว่า แล้วมึงคิดว่าใคร คุ้มกะลาหัวมึงได่ก็เอามาด้วยนะ ไอ้ หน้าเฮี้ย หรือมึงจะมาหากูก็ได้ มีที่อยู่กูแล้ว มึงแน่ จริงอย่างปากมึงว่า กูประกาศตัวออกมาเลย ไอ้หน้าตัวเมีย อย่ามัวหลบอยู่ที่หางหมา ไอ้ลูกหมาเอ้ย
  • 0832028969 โทรมาดิ ไอ้หน้าหนังหี ที่ไหนเมิงว่ามาเลย
  • 555 ถูกผีหลอกเข้าแล้วท่าน ใจเย็นๆ เรียบเรียงดูดีๆ เดี๋ยวก้อเจอตัวเองละ

เป็นกำลังใจให้นะท่าน เย็นๆๆ
  • ใจเย็นครับคุณFolk ในนี้ผีหน้าตัวเมียเยอะครับ ดีแต่ปากครับ คุณไปท้ามัน มันก็กล้าหรอกครับ แรดเห่าเก่งแต่ปากไปวันๆๆ ผมท้ามาหลายหนเเระ แค่เอาหมาที่มันเลี้ยงมาโชว์ มันยังไม่กล้าเลยครับ เหมือนคุณเถียงกับผู้หญิงอ่ะครับ ไม่จบ ไม่สิ้น ท้าไปก็เปล่าประโยชน์ครับ ผมฟันธงว่ามันไม่กล้า แม้แต่จะล๊อกอินหรอกครับ
  • นัดเจอหน้าบ้านพี่เลยครับ
    ฝาก เบอร์ ที่อยู่ แล้วรูปพี่ไว้ด้วย พี่แน่ แบบนี้ ไม่มีใครกล้าเเหยมกับพี่แน่นอน ผมเห็นแน่ๆแบบพี่มาเยอะเเล้ว รู้สึกชอบครับ สู้ๆครับ สู้ยันตัวตาย เหมือนหมาพิทบูลเลยนะครับ
  • ใจเย็น
  • ใจเย็น ครับ 555
  • เย็นๆ น้อง เอ่ย คุณกำลังต่อสู้กับเด็กหรือผู้หญิง ครับ
  • ขอบ้านเลขที่ และรูปด้วย ลงมาเลย เด๋วกรูไป
  • ไอ้เจ้าของกระทู้ มันตุ๊ดจะตาย ผมรู้จักมันดี

เก่งแต่ปากไปงั้นแหละ ก็สงเคราะห์ให้มันหน่อย จะได้หายซ่า
  • ผมไม่ใช่ผีตัวที่ด่าคุณเรื่องผสมหมาและผมไม่สนใจหรอกครับ ว่าคุณจะผสมหมาหรือทำไรอะไร เพราะมันหมาของคุณเอง

แต่ผมทุเรศตรงที่ว่า บอกว่าตัวเองรวย (เหมือนจะรวยมาก) รวยฉิบหายรวยล้นฟ้าแล้ว...ทำไมไปขอหมาคนอื่นฟรีล่ะครับ ทุเรศว่ะ

ผมรายได้แค่ 3 หมื่นก่าต่อเดือนแต่ผมยังไม่ขอหมาใครฟรีเหมือนคุณเลย อุบาทว์จิง ๆ ว่ะ รวยแต่กินกรวดทุกวันเหรอครับ
  • อัต ตา หิ อัต ตา โน นา โถ

สังคมแคบ ๆ นับวันจะแคบลงทุกที

รักกันไว้เถิด ไปดูเวปอื่นเค้าบ้าง
  • นักเลง เยอะจังเว้ยยยย เฮ้ย
  • ทุกวันนี้บ้านเมืองก็ วุ่นวายมากพอแล้วครับ ผมว่ารักกันใว้เถิด ไหนๆ ก็เพื่อนร่วมอุดมการณ์ พิตบลู เดียวกัน
  • ใครนักเลงไปแถวราชประสงค์-พระราม4-สีลม เลยดีกว่า ไอ้สนตีน
  • จาไปตืบ ไอ้ทาหาน เหรอครับ ผมมไปโด้ยยย จีีครับ อิ อิ อิ
  • ใจเย็นๆครับคุณโฟล์ค... ทะเลาะกับผีไม่คุ้มครับ...:o045::o045:
  • ใจเย็นๆครับ คุณโฟล์ค...

ไอ้ผี เเม่งก้อหาเรื่องชาวบ้าน ปากหาส้นตีน ไปวันๆเเหละครับ

อย่าไปสนใจมันเลย....
  • งานงอก55+ ใจเย็นครับพี่น้อง
  • ครากก........ถุย....
  • โฟร์คเอ๊ย เด็กน้อย มอยลอมแลม
  • นี่มรึงยังไม่เลิกบ้าอีกเหรอ ไอ่โฟล์ค ที่มรึงนัดกรูนี่ มรึงจะนัดมากราบกรูรึ
    ตัวก็เล็กนิดเดียวยังทำเปรี้ยวตรีน เด๋วก้อ่วมหรอก ไอ่หนู ใหญ่กว่ามรึงยังกลิ้งมาเล้ว พี่ว่าน้องอยู่บ้านเล่นว่าวกะเทียนไขน้องไปเฮ้อออออ