ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลายเครียดกันหน่อย
  • ระหว่าง พี่มาร์ค มาเฟีย กับ พี่มาร์ค อภิสิทธ์ ใครหล่อกว่ากัน :013::013::013:
  • เฮ้ยยยยยยย ๆๆๆๆๆๆ เล่นไรกันเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • ตอบยากแหะเดวไปคิดก่อน 5555555
  • มาเฟีย เห็นๆ ถ้าได้ถ่ายรูปกับหมาแดงนี้ ยิ่งไม่ต้องบรรยายครับ
  • เอ๊าๆๆๆๆ ยังมีคนรับมุขอีกว๊อย เดี๋ยวยาว พอแล้ว
  • หล่อทั้งคู่ นายกสมาคมพิทบูลแห่งประเทศไทย
  • เอาล่ะว่ะ 2มาร์ค 2นายก
    ร่วมโหวตกันหน่อย
    ส่วนตัวผมไปนั่งคิดก่อน
    ว่าใครหล่อกว่า55555+++
    :m030::m030::m030:
  • :o023:เคยเห็นตัวเป็นๆทั้ง 2 ท่านเลยมาเฟียแลดูสดกว่าท่านนายก
    เพราะงั้นเลือกมาเฟียครับหล่อกว่าเห็นๆ
  • ท่านวุฒิพูดได้ดีมาก อยากได้อะไรครับ ฮ่าๆๆ
  • ผมชอบกระทู้แบบนี้จัง.....ฮาดี ส่วนตัวเลือกพี่มาร์ค
  • กรูว่าอ้ายพวกนี้ มีเจตนาชงตูให้ผีสอยแน่ๆ อย่านะว๊อยยยยย กัวแย๊ววว
  • เอาคู่อื่นมั่งดิ เช่น

เหลียง บิว
    บิว พิทเดียร์
    พิทเดียร์เหลียง

ก๊ากๆๆๆ
  • โหวตท่านมาเฟีย ด้วยคนครับ:008::008::008:
  • ถ้าจะให้ชัดเจนต้องหารูปมาเคียงกันเลยครับ(เจ้าของกระทู้หามานะ)
  • นู๋ว่าหล่อคนละแบบ...ถ้าเป็นไปได้จะขอเก็บใว้ควงคนละวัน :021::019::013::013:
  • กระทู้ไม่น่าตอบ

ถ้าถามว่าครายแก่กว่ากัน จะรีบตอบ . . . 555 เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ