ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาลายเสือ49วัน มาติชมครับ
  • ยังไม่ได้ตั้งชื่อเลยครับ

ติชมได้เต็มที่ เสร้จแล้ว

มาช่วยกันตั้งชื่อหมาหน่อยครับ

....................................

.....................................
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[2].jpg 41K
  • ชื่อนี่ ไปเลยครับ ลาเสือ เเต่จะชื่อไทเกรอร์ก็เยอะเเละ นี่เลยครับ ชื่อ เบงกอล ไปเลย เท่ ดี ^ ^
  • :013:
    ชื่อ ไอ้สาด เท่ดี
  • อังกอร์
    :048:เหมือนท้องฟ้าวิปริตแปรปรวนทันใด:048:
    อังกอร์
  • Leonic เลยคร้าบบ
  • ชื่อ สมิง สิครับ เทห์อย่างไทย ดูคลังดี อิอิ เป็นความเห็นส่วนตัวครับ
  • ทิกเกอร์ครับหรือไรก้าดี (ถ้าใช้ชื่อที่มีคนช่วยตั้งน่าจะมีรางวัล)
  • แม่งออกแนวเห่อหวะตั้งกระทู้หลายกระทู้แล้วแค่ตั้งชื่อหมาไม่มีปัญญาตั้งแล้วจะมีปัญญาเลี้ยงหรือวะ