ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดีครับเด็กใหม่ครับ จ.ตาก
  • :013:ผมอยู่จ.ตากอยากรู้ว่ามีใครเลี้ยงพิตบลูมั่ง อยากทำความรู้จักมั่งครับ แต่ยังไม่มีลูกไว้เลี้ยงเลยกำลังศึกษาอยู่คับ
  • ดีครับ ผมก็อยู่ตากคับข้างๆเทคโน แล้วอยู่แถวไหนอ่ะคับ รีบๆหาลูกมาเลี้ยงนะคับเพราะที่ตากตอนนี้เยอะแล้วเหมือนกัน

ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ผมอยู่แถวหนองกระโห้ครับใกล้ๆกลับเทคโน กำลังจะหาลูกงามๆมาเป็นสมาชิกใหม่ในครอบครัวครับ
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คร๊าบบบ
  • คร๊าบบบบ เอออยากถามว่าที่ตากนี่มีพิตบลูสวยๆที่ไหนขายมั่งครับ ราคาเท่าไหร่ ยืมรูปของพี่ Emoมาครับ อยากได้ทรงอย่างงี้อะ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment7[1].jpg 41K
  • แร้วพี่อยู่อ.ไรล่ะคับ
  • ผมอยู่ อ.เมืองตากเลยครับ บ้านอยู่ใกล้ เทคโนล้านนาตากครับ
  • castingfoil อยู่ซอยไหนครับ ผม คนลำปาง แต่เรียนจบที่ตาก มา ครับ ว่างๆๆจะได้แวะเข้าไปชม มั้ง ชื่อ โจ ครับ

***เรื่อง อยากได้ลูกหมา ตอนนี้เพื่อนพี่ผมก็มีนะครับ สายเลือดดีด้วยราคาก็ไม่แรง หรือทิ้งเมล์ไว้เดียวผมจะส่งรูปและประวัติไปให้ดู ตอนนั้ลูกหมาจะได้ 40 วันละ หรือ โทรมาถามผมก็ได้เรื่องสายเลือดอะ 081-0348704 โจ อยู่ตากนี่เอง ถ้าจะเอาเดียวเอาไปส่งให้เลย.................ขอบคุณ มากครับ
    ไฟล์แนบ
    ลองๆ2.jpg 109K
    ลองๆ12.jpg 104K
  • ขอบคุณครับ ละกะยิดดีที่ได้รุ้จัก ผมชื่อ ตะ อยู่ซอยวัดหนองกระโห้ครับพอดีมะวานมีลูกพี่ลูกน้องกันเอาลูกที่บ้านเค้ามาให้ละ แต่ผมว่ามันดูแปลกๆ ว่างๆจะเอารูปลงให้ดูครับ เมล rachata_p@hotmail.com
  • ส่งเมลให้แล้วนะครับ