ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนไหมเนื้อไก่สำเร็จรูป
  • ขายเนื้อไก่สำเร็จรูป

เป็นเนื้อไก่ล้วนๆ สามารถนำไปผสมอาหารเม็ดได้

สุนัขกินได้ แมวกินดี หรือจะไปกินเองก็ได้(ลองกินแล้ว)

เดียวถ่ายรูปมาให้ดู

กิโลกรัมละ 80 บาท
  • อยู่ที่ไหนคะ ส่งต่างจังหวัดมั้ยคะและสามารถเก็บไว้ได้นานกี่วันคะ
  • จะขายก็เอารูปมาโชว์ ดิว่ะ ไหนเบอร์ติดต่อ แล้วหาข้อมูลทางโภชนาการ มาประกอบด้วยล่ะ ทีนี่ผีมันดุ จะมาตั้งไห้มันเปลืองกระทู้ซะเฉยๆ ได้งัย
  • แพงไปมั๊ยอ่ะ
  • เนื้อสัตว์เป็นอาหารที่มีความสำคัญมากต่อการดำรงชีวิต

เนื้อสัตว์มีโปรตีนเป็นองค์ประกอบหลัก โปรตีนจากเนื้อสัตว์เป็นโปรตีนที่สมบูรณ์

องค์ประกอบทางเคมีของเนื้อสัตว์คล้ายคลึงกับส่วนประกอบของเนื้อเยื่อร่างกาย มนุษย์ นอกจากนั้น

ยังมีเกลือแร่ในปริมาณสูงโดยเฉพาะธาตุเหล็ก และเนื้อสัตว์ยังเป็นแหล่งวิตามินบีรวม

ไก่ที่นำมาเป็นเนื้อไก่ล้วนๆ ไม่มีหนัง และกระดูก

สามารถเก็บแช่เย็นเก็บไว้ได้นาน

โปรตีน 25?35 %

พลังงาน 127 Kcal

อยู่แถวรังสิต มารับเองก็ได้แถวรังสิตหรือนัดเจอแล้วชำระ ส่งได้ถ้าไม่เกินความสามารถ

ปล.นักศึกษาขายของ

Email: Grofy_casno@hotmail.com

เบอร์ติดต่อ 0846540236 กอล์ฟ
  • ไก่เต๋า

เนื้อล้วนๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG0038A.jpg 28K
  • เป็นไก่เด๋า นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0038A2.jpg 28K
  • เพิ่มเติม
    ไฟล์แนบ
    IMG0039A.jpg 16K
    IMG0040A.jpg 20K
  • หมาที่บ้านก็ซัดเรียบครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0044A2.jpg 16K
    IMG0043A2.jpg 21K
    IMG0042A2.jpg 22K
    IMG0041A2.jpg 24K
  • ที่เห็นนี้เป็นไก่เกรดเดียวกับคนนะครับแต่เป็นไก่ที่ไม่ได้ขนาดจากโรงงาน
    ไฟล์แนบ
    IMG0045A.jpg 20K
  • สามารถให้สุนัขกินได้เลยนะครับเป็นไก่ที่นึ่งสุกมาแล้ว

ปล.ถ้าหมาไม่กินเอามาปาหน้าผมได้เลย
  • ผสมแป้ง หรือใส่ยากันเสีย ? ป่าว ที่สำคัญมี อาหย่อย ไม๊ (อย.น่ะ)