ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

LOW RIDER -- CRUISER -- CHOPPER BICYCLE -- **FOR SALE**
  • อืมราคาไม่แรงอย่างที่คิด เมื่อก่อนเห็นว่าคันละ เป็นหมื่นๆเลยนี่หว่า

่ถ้าพระรามสามขี่ low rider มาี่คนละคน

นำหน้าด้วยป๋า ตามมาด้วย เพชร พุงโต มันจะเป็นไงคิดเอาเอง ฮาดี
  • ของเล่นใหม่ของพวกเรา เข้าใจหาเรื่องให้เสียเงินจริงๆ
  • คุณเอกครับ รบกวนขอเบอร์โทรหน่อยครับ จะโทรไปจีบครับ:032::032:

ขอบคุณมากครับ
  • งานนี้มีคนอยากเป็นคนเหนือคนละ
    นี่ละที่ว่า ยอดชายคือชายที่ได้ชาย ยินดีล่วงหน้าเป็นฝั่งเป็นฝากันนะ
  • รับตัวแทนจำหน่ายมั้ยครับ
  • อนาคตอันใกล้นี้ครับ TOBMRV35
  • มารายงานตัว
    พรุ่งนี้ขอตัวไปดำน้ำที่สิปาดันสักอาทิตย์กลับมาอีกทีวันจันทร์ใครจะ ออเดอร์ ของก็โทรไปที่เบอร์ของเจ็กที กับ เพชร ได้เลย เหมือนกันคับผม ไปละนะ ขอไปเสพสุขก่อน เด้อ พี่น้อง.......
    ไฟล์แนบ
    12193315893013.jpg 55K
  • http://www.youtube.com/watch?v=bEfBKPJ1o2M
  • http://www.youtube.com/watch?v=v3nkzjACUG4&feature=fvw
  • นี่เบอร์ผมครับคุณ tum_cm
    089-4957160
  • พี่ครับ มีฟิกมั้ยครับ
  • กลับมาแล้ววุ้ย.........

รายงานล่าสุด รุ่น ROVER หมดเกลี้ยงแล้วนะครับพี่น้อง อาทิตย์ที่แล้วหายหน้า หายตาไป กลับมาพร้อมกับความสุขล้นตัว

ใครจะซื้อจักรยานติดต่อมาที่เซลล์ใจดีคนนี้ได้เลย 5555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-182.jpg 95K
  • ใครไม่มีเงินสดจะซื้อผ่อน ติดต่อมาเฟียได้เลย
  • ส่วบแบบจักรยานมีแค่นี้ คับ TOBMVR35
  • จัดไปมาเฟีย ลิสซิ่ง 5555
  • ขออภัยเพื่อนๆที่สั่งรถมานะครับ พอดีน้องชายผมไปลงเรือออกทะเลตกปลา เพิ่งกลับมาบ้าน เด๋วจะรีบส่งให้โดยด่วนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    pumaa.jpg 52K
  • ของเค้าได้ยังง่ะ :016::016::016:
    ไฟล์แนบ
    pumma.jpg 125K
    lowr11.jpg 112K
  • ขี่มันโคตรๆนะพี่น้อง ไม่มีเงินสดผ่อนได้ครับ
  • ส่งไปแล้วของ อร อะ น่าจะถึงวันนี้อะหละ
    ถ่ายรุปคู่คัน ลีมูซีนมาด้วยนะ ว่า อร ขี่สบายอ๊ะ ป่าว 5555
  • ผ่อนยังไงคับ ท่านมาเฟีย กี่งวดคคับบ...
  • ถึงแล้วท่านยู๊สสส......

ลีมูซีนปั่นไม่ได้:016: ขาถึงเลี้ยวไม่ได้ แต่ถ้าเลี้ยวได้ขาไม่ถึง....เซ็ง...:016::016::016:

นี่ต้องอาศัยนายแบบต่างชาติมาเป็นแบบให้เลยน่ะเนี่ย...:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    thai2.jpg 119K
  • พวก Accessories จะมาเมื่อไหร่คับ เเล้วโทรติดต่อได้กี่โมงอ่ะคับพอดี เป็นดีเจเปิดเพลงดึกตื่นก็ดึกเลิกก็ดึก เเต่สนจัยทําไงดี
  • ผมว่าพี่ยุทธมีทุนน่าจะลง Fixed Gear นะครับ เด็กบ้านเราเล่นกันอยู่ยังไม่เป็นวงใหญ่มาก แต่คาดว่าน่าจะกำลังขยายตัวขึ้นเรื่อยๆ ไอ้แบบร้านที่นำเข้าเฟรม อะไหล่ ของตกแต่งจริงๆจังๆก็ยังไม่เยอะลองศึกษาดูครับ ว่าจะหาไว้ขี่ซักคัน เผื่อจะได้อาศัยบารมีบ้าง ^^

http://www.bkkfixed.net/forum/index.php?showforum=7
  • ท่านที่สนใจระบบเงินผ่อน สามารถผ่อนได้ 6 เดือน หรือ 12 เดือนครับ ใช้ระบบเดียวกับผ่อนรถมอเตอร์ไซต์ครับ
  • เรื่องAccessoriesมาล๊อตหน้าครับ เพราะดูของแต่ง พวกเบาะลายไฟ ปลอกแฮนด์หนังฉลุ อะไรแบบนี้ น่าสน หรือเป็นพวกล้อซี่ถี่ๆก้น่าสน ยังไงลองติดตามข่าวดูนะท่านนะ:067:

ส่วนเรื่อง FIXED GEAR ก็น่าจะมาพร้อมๆกับAccessoriesอะนะครับ อยากได้ไว้เล่นเหมือนกันคับ

ส่วนเรื่องโทรศัพท์ สะดวกเมื่อไร ก็โทรได้เลยทุกๆคน ถ้าปิดเครื่องแสดงว่าหลับ ถ้าเปิดแสดงว่ายังคึกครื้นอยู่ กดมาได้ตลอดคร้าบบบ

ถ้าอยากหาไฟแนนซ์ติดต่อ มาเฟีย SCUBAPIT มีพร้อมทุกอย่าง 5555
  • ป๋า ผมทำเว็บมาละ รบกวนป๋า สร้างลิ้งค์ไว้ให้หน่อยนะ ครับ
  • ตื่นเต้นๆๆ อะไหล่ๆๆอยากเห็น :021: อยากดูล้อซี่ถี่นี้แหล่ะจะมากี่ซี่ แต่ให้ดีอยากฝากดูบังโคลนกับพวกเล็กๆน้อยๆมาด้วยก็ดีครับ เพราะหายากมากบ้านเรา :028:
  • ผ่อน 6 เดือน ดาวว์เท่าไหร่ครับ แล้วส่งเดือนเท่าไหร่ครับ ป๋า

ไอ้ตัวที่ราคา 6800 น่ะครับ
  • อ้าว...ป๋า ลูกค้ามาอีกแล้ว
    รีบๆมายื่นซิ มาเฟีย ลิสซิ่ง

รุ่นนี้จิงๆหมดแล้วนะ พอดีมีคนติดต่อมาแล้วเงียบๆไป
    ก็เลยได้เชลยมาคันนึง ให้ไว
    ไฟล์แนบ
    roverrr.jpg 120K
  • ดาวน์ 10-20% ดอกเบี้ย ร้อยละสามต่อเดือน ผ่อน 6 เดือน หรือ 12 เดือน ตามแต่สะดวก
    หาแหล่งเงินทุนได้แล้ว แต่เอกสารต้องครบ คนค้ำต้องมี ข้อยขี้เกียจรับผิดชอบ
  • อยากมียอดจัดเดือนละร้อยคันว่ะ คันสองคันเสียเวลา

โปรโมทหน่อย เว๊ยยยยย
  • เอาเเบบ6เดือน พี่คิดมาให้หน่อยครับ
  • ระบบการผ่อนรถ เขาใช้ระบบ Flat Rate ต่างจากการผ่อนบ้านนะครับ
    ใช้อัตราดอกเบี้ยคงที่ ไม่ลดต้นลดดอกนะครับ

ระบบที่ใช้อยู่กับร้านขายมอเตอร์ไซค์ เอามาประยุกต์ใช้ผ่อนจักรยานดังนี้

ราคาขาย 6,800 บาท
    วางดาวน์ 20% =1,360 บาท เหลือยอดจัดไฟแนนซ์ 5,440 บาท

อัตราดอกเบี้ย 3% ต่อเดือน ตกเดือนละ 164 บาท คูณ 6 เดือน ดอกเบี้ยรวม = 984 บาท

สรุปเงินต้นบวกดอก = 5,440 + 984 = 6,424
    ผ่อน 6 งวด ตกงวดละ 1,070 บาท ครับ

อยากได้เยอะๆ ครับ คันสองคัน มันเสียเวลาครับ

รอเสี่ยยุทธ สั่งมาขายแบบจริงจัง มีโชว์รูม มีอะไหล มีอุปกรณ์พร้อม
    จะหานายทุนมาทำระบบเงินผ่อนให้ครับ
  • ขอบคุณครับเฮียยยยยยยมาร์ค

ผมรอทีเดียวเลยละกัน

เกรงใจเฮีย

:001:
  • สวยดีคับพี่ยุทธ
    ไฟล์แนบ
    bike.JPG 56K
  • ย้ายให้แล้วจะได้ไม่ตกหน้า
  • หวัดดีค่ะพี่ยุธ

ไม่ได้เข้าบอร์ดนานมาก
    ไม่รุ้ว่ามีจักรยานสวย ๆ ขายด้วย
    ตอนนี้ Low Rider สีดำ ยังเหลือสักคันไหมคะ
    อยากได้มั่ง

ปาหนัน