ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข3สี กำแพงเพชร
  • ติดต่อที่เบอร์ 085 - 7320910 * 082 - 1646228 * 080 - 0292473 ทุกเวลา

ตัวพ่อ ชื่อ คองก้า ครับ เป็นลูก ของ โจโจ้ ของพระรามสาม กับ เจลลี่บีน ของพี่ เก่ง ครับ
    ซึ่งเป็นหมานอกทั่งคู่ครับ
    ตัวแม่ ชื่ออีเล็กต้า ครับ เป็นลูกของ มัลแตง ลูกเจ้า แคท กับ เรดเลย์มอน ลูกเจ้า ไทเกอร์ หมาของพี่มาค์ครับ
  • เหลือแต่ตัวผู้ 4ตัว
  • ลงรูปไห้ดูหน่อยครับผมอยู่คลองลานครับ
    พี่อยู่แถวไหนครับ
  • กำแพงอยู่ในเมืองหรือเปล่าครับ
    อยู่แถวไหน
    จะได้ไปดูครับ