ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องไม้งัดปาก
  • ไม้งัดมีไว้ทำอะไร จำเป็นมากมั้ยกับพิทบลู ประโยชน์และก็รายละเอียดอื่นๆ
    ขอถามผู้รู้เพื่อศึกษาขอบคุณมากครับ
  • เวลาทะเลาะหรือกัดกับตัวอื่น ๆๆ แล้วไม่ยอมปล่อย
  • แฟนผมไม่ต้องใช้ไม้งัดปากไม้กวาดก็แยกได้
  • มีติดบ้านไว้เถอะครับ...
    ยามมีปัญหาแก้ไขได้ครับ ...
    ไว้แยกหมากัดกัน...ใช้ให้เป็น มีประโยชน์ ครับ...
    ไฟล์แนบ
    a01-442-13.gif 46K
  • ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้นะครับ
  • กรามล็อคจะเป็นกับพิทบูลตั้งแต่กี่ขวดค่ะ
    แล้วสายโชว์ กรามมันจะล็อคด้วยรึเปล่า
    ได้ยินมาว่า ตัวพิทบูลเองถ้ากรามล็อคแล้ว มันก็ไม่รู้ตัวเหมือนกัน
    แล้วมันก็ไม่สามารถ เอาออกเองได้ ต้องไม้งัดเท่านั้น จริงรึเปล่าค่ะ