ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับผู้ที่สนใจ ฟรังโก้ เชียงใหม่
  • เจ้า ฟรังโก้ คับ อายุ 2 ปี เพศผู้ นิสัยดีการันตีได้เลย
    ก้าวร้าวกับหมา แมว
    ต้องการที่จะขาย 10000 บาท
    ต่อรองราคาได้คับ ไม่มีข้อผูกมัด
    หรือผู้ที่อยากได้เอาไปเลี้ยง หรือ จะทำลากนำหนัก
    โทรมาคุยได้คับ 087 0265120 โฟล์ค
    ไฟล์แนบ
    IMGP3978 (Small)_resize[1]2.jpg 33K
    IMGP3504 (Small)_resize[1]2.jpg 28K
  • เอาอีกแล้ว อย่างงี้ เฮ้อ
  • สงสารหมา เอาไปขายสกลนครน่ะ อิอิ
  • น้าผี อย่าทำให้ผีด้วยกันเสีย เอาสมองไหนคิด ไปขายสกลนคร
  • ได้คุยกับเจ้าของหมามาแล้วเขามีความจำเป็นจิงจิง ตอนแรกผมก็อยากได้มาไว้ที่บ้านแต่กลัวมันมีปัญหากับเจ้าtoorupก็เลยต้องตัดใจ ใครที่ทำลากผมว่าเจ้า ฟรังโก้ ไม่น่าทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ใครสนใจลองโทรไปคุยกับเจ้าของได้เป็นคนคุยง่ายฮาๆๆๆคับ:063:
  • :029:แล้วมันจะมีปัญหากลับ ลูกตัวเล็กที่บ้านรึป่าวครับ อยากได้จริงๆขอแบบหน้าด้านๆเลยครับ
  • KENG_CM หายหน้าไปนานเลยนะ
  • โทรไป
    แล้วเอา
    มาต้อง
    ทำพ่อ
    อย่างเดี่ยว
    เลยอ่ะเซง
  • อยากได้มากๆเลย คับ

แต่ติดตรงที่ไม่มีตัง:032:

โทรไปมาแล้ว คับ

เดวผมจะไปดูตังจิงๆ น่อย

พอดีผมจะไปบ้านที่ ลำปาง คับ