ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดกระทู้หมดแล้วจ้า
  • ปิดกระทู้จ๊ะ หมดแล้วจ้า
  • อยากเห็นสีสวาทครับ ส่งรูปให้ดูหน่อย kikoff_clup@hotmail.com
  • จัดส่งรูปให้คุณอ๊อฟแล้วนะค่ะราคาคุยกันจ๊ะ
  • สีสวาทครับ แล้วมีตัวเมียไหมครับ
    opors@hotmail.com
  • ส่งรูปให้คุณ Samurai แล้วนะจ๊ะ
  • ขอราคา รายตัว +รูป ครับ pice40_rtsd@hotmail.com
  • ส่งรูปให้คุณ pice แล้วนะค่ะ
  • สวยมากเลย ครับ หัวกลมแอ๊ปเปิ้ล เชียว

ขอบคุณครับเด๋วโทรไป . . .
  • จร้าพรุ่งนี้จาเอาน้องหมาไปส่งเหมือนกานค่ะที่กรุงเทพค่ะ
    เลยลองเอามาให้ในนี้ชมเผื่อมีใครสนใจจะได้จัดส่งที่เดียวจร้า
    ขอบคุณพี่มารค์สุดหล่อนะจ๊ะ
  • น้องสาว เฮียเหลียงกำลังหาเกรดประกวด ช่วยคัดให้แกสักตัวดิ
    ซีเรียสนะ
  • ขอราคา รายตัว +รูป อยากดูตัวสีสวาทด้วยค่า
    สนใจตัวที่2 มีรูปอีกมั้ยคะ o_i_3z@hotmail.com
  • ส่งรูปสีสวาทมาให้ดูหน่อยครับ
    aek_pc72@hotmail.com
  • ส่งอีเมล์ให้แล้วนะจ๊ะ mbb AEK_PC723 ถ้าสนใจคุยกันค่ะ พรุ้งนี้ขึ้นกรุงเทพ พอดี
  • สวย ถูก อูม คับ
  • น่ารักจังครับ
  • วันนี้ติดต่อได้24 ชม นะจ๊ะ
  • พี่ไม่มีความรู้เรื่องชิวาว่าหรอกครับ แต่เห็นเฮียเหลียงอยากได้ก็เลยช่วยหาครับ
    เลือกตัวเจ๋งๆให้หน่อยครับ เมล์พี่

mark-mafia@hotmail.com
  • อ้าว..สวัสดีครับพี่นิ้ง ไหงเข้ามาเล่นในนี้ได้หล่ะเนี่ย..??
    วันนี้เจอกันที่บ้านนะครับ.
  • ตัวที่2ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ขอรายละเอียดเรื่องราคาหน่อยครับvisutsak@hotmail.com
  • ผมกับเดอะเหลียง เคยไปมาแล้วครับท่าน มาเฟีย...
    แล้วก็กำลังจะไปกันอีกเร็วๆนี้ ไปด้วยไม๊เล่า..??
  • หมาที่นี่สวยจิงครับ ราคาไม่แพง
    เพิ่งเอาตัวเมียที่บ้านไปทับมา เจ้าของเป็นกันเอง
  • สวยมากครับ
  • ปิดกระทู้จ้า ขอบคุณพี่มารค์มากค่ะ เสียงกับหน้าตาน้องอาจไม่ค่อยเข้ากันเท่าไหร่
    เด็กๆในสังกัดจ้า
    ไฟล์แนบ
    ภาพ04622.jpg 69K
    1233.jpg 70K
  • ดีใจด้วยครับ