ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดจอง red nose samesame x aiwa
  • ขออนุญาติพี่มาร์คครับ สำหรับผู้ที่สนใจ เรสโนส ไซค์ใหญ่ๆ
    ลูกสุนัขชุดนี้มีตัวผู้1ตัวเมีย5ครับ ราคา12000 บาทครับ
    สนใจโทรสอบถามได้ครับ 086-801-3734 นพครับ
    สายเลือดพ่อ และแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    try_resize.jpg 101K
    aiwa.jpg 120K
  • f1น่าตาเป็นไงชมกันตามสบายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04778.jpg 79K
    157.jpg 42K
  • f2 มีเสือปืนไวจองไปแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    F24.jpg 82K
  • F3 -ตัวนี้ใหญ่ที่สุด
    ไฟล์แนบ
    F34.jpg 80K
  • f4
    ไฟล์แนบ
    F41.jpg 76K
    F44.jpg 78K
  • f5หน้าสวยครับ
    ไฟล์แนบ
    F51.jpg 78K
    F54.jpg 79K
  • และนี่หนุ่มตัวเดียวในครอกนี้ครับ
    (จองแล้วครับ)
    ไฟล์แนบ
    M13.jpg 80K
    M.jpg 79K
  • ลูกสุนัขชุดนี้เป็นของเพื่อนนะครับ
    ที่อยู่อยุธยาครับ สนใจโทรมาได้เลยครับ
    ตอนนี้อายุ15วันครับ
    ไฟล์แนบ
    M14.jpg 80K
  • สวยครับ เเต่ราคาลดได้อีกไหมครับ
  • แม่หมา น่ารักเชียว ดูจากสายจูงแล้ว น่าจะไม่ดุน่ะเนี่ย เยี่ยมครับ:063:
  • เรื่องราคาถ้าสนใจโทรมาคุยกันดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    F25.jpg 82K
  • สวยครับ น่าจะออกแนวสูงใหญ่นะครับ :063:

หลังดำๆน่าจะมาทางพ่อ :006:
  • พ่อแม่ ออกแนวสูงใหญ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04238.jpg 81K
    DSC04302.jpg 80K
  • แม่ของสุนัขชุดนี้
    ไฟล์แนบ
    DSC04316.jpg 74K
  • พ่อมันเป็นลูกโจโจ้RAMA3นี่ มันจะเป็นหมาสูงใหญ่ได้ไงว่ะ ก็เจ้าโจโจ้มันไม่ได้เป็นหมาสูงใหญ่นี่ หลับหูหลับตาเชียร์กันอยู่ได้
  • ถ้าหมาแบบ Same Same ไม่สูงใหญ่ผมว่าพิทบูลสูงใหญ่คงตัวเท่าควายแหละครับ
  • สวยดีครับ...
  • สุดยอดเลยคับพี่ดำสวยทุกตัวเลยคับ
  • สวยมากครับ อ้วนๆทุกตัวเลย:063:
  • ไอว่า....จ่ายลูกสุดยอดแล้วครับ.......
  • สายเลือดดีๆสวยๆทั้งน้านนนนนนน.....:006:
  • .......ไม่เชียร์ก็ได้วะคุณผี ลูกหมาแม่งโคตรขี้เหร่เลยว่ะ ไม่มีแฟนซีติดแม่ซักตัว เซ็งงงงงงงเป็ดเลยตู.......
    .......ขออนุญาติเจ้าของ same same ด้วยนะครับ.......
    ไฟล์แนบ
    s22.jpg 85K
  • ..........หวัสดีครับ น้องPOSh แห่งคลองลานพิทบูล คิดถึงเจ้า paco จังเลย โพลสรูปมาให้ดูบ้างจิ
    ลงเบอร์โทรด้วยนะposh :047:อยากคุยด้วยนะครับ...............:065:
  • สวัสดีครับพี่ดำ
    สวยพี่ แจ่มๆๆทั้งนั้นเลย

สยาม นะพี่ จำuser เข้าบอร์ดไม่ได้สมัครไหม่เลย
    เด๋วว่างๆๆจะแวะเข้าไปดู
    หมาแดง สวยๆๆ
  • ......หวัสดีคร้าบน้องสยาม!!!!!! คิว่าจะไม่เข้ามาทักทายกันซะแล้ว
    ......ท่าว่างก็แวะมาเที่ยวคุยกัน ยินดีตอนรับครับ
    ......หมวยเล็กเป็นสาวหรือยัง ถ่ายรูปโชว์กันบ้างซิ
    ไฟล์แนบ
    1516_01_05.jpg 68K
  • หนัก 38 กิโลกรัม นี่ จะเรียกว่าใหญ่มากๆไหมครับ
  • ผู้หรือเมียวะ ผี