ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียง pitbull ภูเก็ต กันหน่อยคับ
  • ดีคับเพือนๆ ช่าว pitbull ภูเก็ต สบายดีกันป่าว
    ยากมีมิตติ้ง จังเลยคับ
  • ดีคับ ผมก็อยู่ภูเก็ตคับ ไม่ทราบว่าพี่อยู่แถวไหนคับ ผมอยู่แถวชุปเปอร์ชิพคับ อยากให้มีมิตติ้ง เหมือนกันคับ
  • ผมขอรายงานตัวครับ น้องใหม่ภูเก็ต
  • :015:ดีคับ ผมก็อยู่ แถวซุปเปอร์ชิพ(สาขาสะปำ ตรงกันข้ามกับปั้มน้ำมัน)ยินดีที่ได้รู้จักคับ:015:
  • :004:ฝากทีมงานภูเก็ตด้วยครับ:004:
    :004: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1#Item_39 :004:
  • ดีจ้ะจอร์จ มามีทติ้งป่าตองท่าจะดีนะ แหะๆ
  • หาที่ดิพี่อุ้ม จะได้พาหมาไป เข้าเเบบว่าไม่โดน

ใครมาว่านะ พี่อุ้ม ผมอยู่แถว นาคาคับ เข้ามาคุย

กันได้ นี้เบอร์ผมคับ 087-6280270
  • ที่คิดว่าพอจะมี แต่เดี๋ยวจะแวะเข้าไปสอบถามทางเทศบาลเค้าก่อนนะ มาแถวหน้าหาดก็ดี แบบว่าอยากให้นักท่องเที่ยวต่างชาติเห็นหมาบ้านเราบ้าง เพราะอยู่ที่สวน 72 พรรษา ก็มีแค่เราดูกันเอง ไม่มีคนอื่นๆเลย มันทำให้การมีทติ้งไม่ค่อยมีรสชาติ เสียดายที่สามีหยิบกล้องถ่ายรูปกลับยุโรปด้วย เลยไม่มีกล้องถ่ายสถานที่มาให้ดูกัน ได้เรื่องยังไงเดี๋ยวจะมาบอกอีกทีนะคะ :013:
  • คับผม :m001:
  • คุณ jozz ใช่หมาสีขาว ดำ ป่าวเอ่ย เห็นหลายครั้งแระ

แต่ไม่กล้าไปคุย ..เอ่อ ผมชอบไปนั่งทานเบียร์หน้าร้านมินิมาร์ทแถวหน้าบ้านคุณน่ะ อิอิ
  • :o024:jozz ช่วงนี้พี่ยังมึน มึน อยู่เลย ไม่ได้แวะมาหลายวัน กำลังหาตังค์ซื้ออาหารให้หมากินอยู่หวะ เฮ้ย แต่ต้อง เอฟ วันเท่านั้นนะ ของเค้าดีจริงๆ ( ต้องสีม่วงนะ อาทิตย์ละ2กระสอบ เท่านั้น ):o024:
  • :o023:เอฟ วัน นี้ของเข้าดีจริงๆ

ถึงพี่ ghost ไม่ใช่คับ ผมไม่มี่หมาขาวดำ แต่

หน้าจะเป็น ของพี่อีกคนหนึงคับ เดียวไม่แน่

ไม่นานนี้อาจ จะทำมิตติ้ง ขึ้นมาเราจะได้รู้จัก

กับเพื่อนใหม่ๆ บ้าง เราชาว pit phuket

ต้องมากันให้มากๆ นะคับ :o001:
  • jozz แล้วแม่ตัวใหม่เป็นไงบ้างไม่เห็นเอามาโชว์เลย:067: