ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอวิธีบำรุง Pitbull 3 เดือนแรกหน่อย
  • ขอวิธีบำรุง Pitbull 3 เดือนแรกหน่อย
  • ทำยังไงช่วยบอกที
    ไฟล์แนบ
    pitbull.jpg 59K
  • นมแพะ ครับ ผสมอาหารเม็ด ของผมให้ F1 ครับ
  • นมแพะ+ยูคานูบ้า+แคลเซี่ยมครับ
  • สามเดือนของผม อาหารเม็ด ผสมตับสดสับ อันนี้ได้ผลรึเปล่าไม่รู้แต่มันกินครับ เอิ้กๆๆ แล้วก็ตับต้ม หมูเห็ดเป็ดไก่ ทั่วๆไป เอามาคลุกผสม เท่านั้น + แคลเซี่ยมครับ
    เดี๋ยวนี้เลิกให้แคลเซี่ยมตั้งแต่ 5 เดือนไปแล้วว