ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าบูลโน่ (หมาวัด)
  • ขาวจนน่า..........ไมคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    SDC10899.jpg 35K
    SDC10898_resize.JPG 38K
  • :013:เป็นไงบ้างท่าน:065:
  • หมาวัดจิงๆ
  • ว้าว ... ไข่เบ้อเริ่มเยย

อิอิอิ ...
  • หลวงพี่ครับ หมามันลุกไม่ได้เพราะคอมันใช่ไหมคับ ฮ่า:005:
  • น้องหมาอยู่จังหวัดอะไรค่ะ
    ของหมั่นหมายให้ลลูกสาวก่อนได้ไหมค่ะ
    ชอบมากเลยสีขาวเนี้ย
    ลูกสาวขี้เซามากมอมแมมหน่อยนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0454.jpg 75K
  • :015:หลวงพี่หวัดดี ครับ ผมเคยไม่นั้งเล่น
    กับ บลูโน่ ไง ครับหลวงพี่ ที่หลวงพี่ ไห้ อาร์ 3 มา อ่ะ ครับ:024:
    จำได้ ป่ะ ครับ:024: หลวงพี่ เดียว ว่างๆๆๆ เข้า ไป เยี่ยม
    นะ ครับ หลวงพี่:013:
  • ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยาะเลยครับขอบอกใครอยากจีบ เอาไว้เป็นเจ้าบ่าว โทรมาครับ0894129161 อยู่กลุ่มเดียวกันครับ เดียวจะประสานงานให้ครับ
  • เสื่อม....
  • :016:sหลวงพี่คับไม่วัางไปหาผมเรยดิ ได้ข่าวหมาออกและไม่บอกผมเรยเคี๋ยวผมไปหาที่วัดนะหลวงพี่บอย
  • :016:พี่มีหมาราคาไม่แรงบอกบ้างดิพีโอ๋