ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :004:เกิด 3 มีนา 53 คับ:063:
  • ชื้อ CaD0 คับ :005:
    ไฟล์แนบ
    6666.jpg 18K
    1121.jpg 51K
    2225.jpg 38K
  • คุณ ตา
    ไฟล์แนบ
    777.jpg 26K
  • อุบาทได้ใจจริงๆ แม่งไม่ได้เชื้อทางพ่อเลย
  • ลูกบุญธรรม รึป่าววะ หน้ายาวแม่งเหมือน หอกนเรศวร
  • หมาวิจารย์หมา บักหอกนเรศวร มึงมาว่าหมาหาหอกอะไร ไม่รักมันก็เลิกเลี้ยงซะ บักหอก
  • เจ้าของปัจจุบัน คุณ ศักดิ์ ไม่ได้ลงขายหมากระทู้นี้นะครับ
    ไม่ทราบว่าคนตั้งกระทู้เป้นใคร และเจตนาออย่างไรครับ
    คือปัจจุบัน กำลังขุนลูกหมาให้ได้ฟอร์ก่อนครับ แล้วจะให้ดูอีกครังครับ
    ถ้าสงสัย อะไรติดต่อคุณ ศักดิ์ 088-0218949 ขอโทษครับไม่ได้ลอ๊กอิน แต่เป็นเจ้าของหมาแน่นอนครับ
  • หมาอยู่ พัทลุงกําลังขุนอยู่ ไอ้ผีมึงเคยเห็นรูปพ่อหมาตอนเด็กๆ รึ อย่าตัดสินกันตอนนี้
    สงสัย 083_6597431 เบ็ด
  • เคยเห็น Captain ตอนเล็กๆครับ ขี้เหล่เหมือนกัน โตมาดันฟลุ๊กสวย ขอวิจารตามตรง อณาคตโตมาจะฟลุ๊กสวยเหมือนพ่อ เปอร์เซ็นน้อยครับ
    อย่าคาดหวังอะไรที่เป็นไปได้ยากครับ ถ้าฟอร์มโตมาหนาหรือสวยมันจะฉายแววมาตั้งแต่เด็กแล้ว
    ลูกๆของ Captain ที่เห็นๆกันไม่มีสวยสักตัว ขอโทษที่พูดตรงๆ
  • ผี ตัวบนที่บอกว่าไม่ลูก Captain ที่เหนๆไม่มีสวยสักตัวคุณไปเหนมาตอนไหนครับถ้าเหนแล้วเอามาให้ดูได้ไม่ครับ
    ถ้าพูดแบบไม่มีน้ำไม่มีมูลอย่ามาพูดดีกว่าครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่เอาแม่หมาไปทับกับกัปตันเดียวจะเอาลูกหมามาให้ชม
    ว่าเป็นงัยแล้วกรุณาอย่ามาพูดแบบพวกไม่มีการศึกษาครับ
  • ขอชมหน่อยครับที่ว่าสวย เร็วๆด้วยครับ รอชมอย่างใจจดใจจ่อ
    มีดีต้องเอามาชม เร็วๆนะ อย่าดีแต่พูด
  • ลองแหกตาดูดีๆ Captain ผสมไปกี่แม่ ผลงานแต่ละแม่เป็นในทิศทางไหน
    ลูกที่ว่าสวยอยู่ไหน เอามาชมหน่อย ต้องดูตัวแม่หมาและสายเลือดด้วย
    ส่วนใหญ่ลูก Captain จะออกทะเลหมด เรื่องจริงไม่ได้โม้
  • Captain น่าตัดควยทิ้งได้แล้ว
  • :001:Captain เคยรับผสมญาติ Ghost ตัวไหนบ้าง อิอิ :054:
    อยากดูรูป สงใสเกิดมาหน้าคงเหมืน Ghost:008: