ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จากเด็กคลอง 5 มาเป็นเด็กชายกำแพงครับ
  • :o013::o013:อยากโพสให้เจ้าของเดิมได้ชมครับว่า เจ้าหนูที่เอามาอยู่กำแพงผมตั้งชื่อให้แล้วคับ
    ให้เป็น เด็กชายกำแพงครับ ยังไงก็ติชมกันได้นะครับ เพื่อน ตอนนี้ 3 เดือน 16 กก.
    ไฟล์แนบ
    333.jpg 54K
    2232.jpg 66K
    2222.jpg 65K
  • เผื่อว่าใครถามว่าเป็นลูกใครนี่พ่อแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    1422.jpg 118K
    3-12.jpg 47K
  • ถึงต้นไม้ของคุณวันด้วยครับว่าต้นหว้าผสมกับแมมมอสหรือยังครับ
  • หมาอยู่ที่ไหนของกำแพงคับคุ้นเหมือนอยู่ในวัดใช่ป่าวคับ
    ผมโอ๊ตคับ
  • สวัสดีคับ
    ผมก็เด็กคลองลานเหมือนกันคับ
    พี่เลี้ยงอยู่ที่ไหนหรอคับ
    อยากรู้จักคับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • เจ้าแฮปปี้คับ
    ไฟล์แนบ
    2yoOSh567443-02.jpg 53K
  • คอกเดียวกับผมเลยครับคุณ Note แล้วก็มีพี่ที่ทำงานอีก เดี๋ยวไว้ว่างๆจะถ่ายมาให้ดูนะครับ
  • ผมอยุ่ในเมืองเลยครับ
    ยินดีที่จะได้รู้จักครับ ผมจะรอดูรูปนะครับคุณ Guest อยากเห็นมากๆ
  • ผมคนคลองลานครับ
    เลียงบูลี่อยู่ครับตอนนี้เลี้ยงอยู่ที่ มอสมบูรณ์ ครับ
    มี่เพื้อนร่วมก้วนอีก 5ตัว ครับ
    ทิ้งเบอร์ไว้กันบ้างครับเอาไว้โทรคุยกัน
  • ถึง phet

อยู่คลองลานอยู่ที่ไหนละครับ
    ผมไปคลองลานบ่อย(ก็บ้านผมอยู่ที่นั้น)
    อยู่แถวไหนครับ
  • ตอบแทนพี่ วัน ครับ(เพราะพี่วันไม่คอยได้เล่น)
    ผิดผราดนิดหน่อยครับผมก็ลออยู่เหมือนกัน
    พี่วัน โทรไปนัดกับ พี่กะทิง แล้วแต่ที่บ้าน พี่วันเกิด
    ปันหานิดหน่อยครับก็เลยต้องลอ ฮีส3 ครับ
    ตอนนี้ผมก็เลยไปเอาบลูลีมาเลียงไงครับ

พีชื้อโน๊ตหลอครับเดียวจะได้ไปบอก พีวัน ถูก(ฮีด3พี่วันไปแน่แต่ลอหน่อย)
  • to posh

ผมอยู่ทางไปช่องเย็นคับ
    ร้านของเก่าคับ ชื่อร้านเพชรพลาสติกคับ
    เข้ามาก็มาแวะได้เลยคับ
    080-1148745
    ผมกำลังหาพ่อพันธ์คับ
  • เดี่ยว ว่าง.....ว่างเดียว
    โทรไปคุยด้วยครับ