ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นับถือน้ำใจเพื่อนๆๆนครสวรรค์
  • ขนาดจะฝนตกยังมาทำไงได้ ก็ใจมันรักอะนีและขอขอบคุณพี่ชัยแห่งฟาร์มpatriot bulliesครับที่เอาน้ำดื่มมาให้น้องๆๆแต่ฝนมันตกเลยไม่ได้เอามาแจก
    ไฟล์แนบ
    มา71.jpg 53K
  • .
    ไฟล์แนบ
    มา91.jpg 60K
    มา81.jpg 53K
  • .
    ไฟล์แนบ
    ปีบ11.jpg 42K
    มา101.jpg 52K
  • มาดูเดียวๆๆ
  • 1
    ไฟล์แนบ
    แดน1.jpg 45K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    ปีบ22.jpg 41K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    มk23.jpg 48K
  • 4
    ไฟล์แนบ
    มา66.jpg 49K
  • 5
    ไฟล์แนบ
    มา44.jpg 50K
  • 6
    ไฟล์แนบ
    มา24.jpg 49K
  • 7
    ไฟล์แนบ
    โย12.jpg 50K
  • ภาพที่7 เฮอจะขายดีไหมหนอ
  • 8
    ไฟล์แนบ
    เอ็ม2.jpg 50K
  • หมากระเป๋าของป๋าโยซอยโพฒิสาร
    ไฟล์แนบ
    โย22.jpg 48K
  • มาถึงก็เยี้ยวแตกเลย ส่งสัยจะกลัวๆๆๆ เด็กของคุณกิตเขานกกะเต็นส่งเข้าประกวด
    ไฟล์แนบ
    มา0.jpg 43K
  • วิธีทำสายจูงแบบประหยัดของคุณหยก
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 49K
    5556.jpg 57K
  • ขอบคุนนะพี่น้อง อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่
    สังคมพิทบลูจะกว้างไกลถ้าเราทุกคนเปิดใจเป็นเพื่อนกัน
  • แม่เจ้า..สายจูงแบบประหยัดของคุณหยกนั้นช่างสวยงามจริงๆเลย ดูแล้วน่าจะทำมาจากวัสดุชั้นดีแบบเดียวกับเข็มขัดที่มาเฟียใช้เลยยยยนะเนี่ย555+
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-372.jpg 73K
  • น้องเตย ฮาไปไหน

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อิอิ
  • นครสวรรค์รักกันดีเยี่ยมจิงๆ ว่างๆผมจะแวะเข้าไปคุยเล่นด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0455_5332.jpg 122K
  • น้องเตย เข็มขัดพี่ ทำจากวัสดุพิเศษ เคฟลาร์ นาโน คาร์บอน ที่มีน้ำหนักเบา เหนี่ยวทนทาน เป็นเทคโลโลยี่ที่ใช้ในองค์การนาซ่าครับ
  • ยินดีด้วยครับ

วัฒนธรรม การจัดงานมีทติ้งของชาวพิตบูล วันนี้ได้รับการกล่าวถึงเป็นอย่างมาก
    เราเป็นกลุ่มเดียวที่มีความเหนียวแน่นขนาดนี้ สุนัขสายพันธ์อื่นทำแบบพวกเราไม่ได้

ก็ขอให้พวกเรารักษาวัฒนธรรมอันดีเหล่านี้เอาไว้นะครับ
  • มีแต่ลูกหมาทั้งนั้นเลย...เอาแม่หมาไปมั้งได้มั้ยอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4822.jpg 50K
    IMG_4808.jpg 56K
  • ไม่เห็นเอาหมาใหญ่มาโชว์บ้างเลยครับอยากเห็น
  • :004: นครสวรรค์ ทีมงานเยอะจริงๆ จัดบ่อยๆนะครับ :004:
  • มะได้ไปเลยงานนี้...โอกาสหน้าละกัน
  • สาย จูงของพี่โย ที่พี่หยกทำ

ได้การอุปภัมถ์จาก ไอ้ลายเสือเลยน่ะครับ
  • แจ่มๆ ฝนตกเสร็จคนก็ยังมา ซึ้งๆ ฮ่า..
  • :063::063:แจ่มๆๆคับ งานดีดี แบบ นี้

เดี๊ยวอาทิต หน้าา จะ จัด เครื่อง ดื่มๆๆ เย็นๆๆ ไป หนับ หนุน หุหุ
  • :063: รุปที่ 5 หมาคุน บอย ค่ะ

ชื่อ เทอร์โบ น่า รัก มาก
  • เดี๋ยวว่างๆขอตะพานหินไปแจมบ้างนะครับ

ชอบๆครับ ที่ไหนมีพิทบูล พวกเราไปหมดครับ
  • กลุ่มหินอ่อน ท่าทางขี้เหงา ไปทูกที่ เยี่ยมจริงๆ
  • เหงากาย แต่ไม่เหงาใจ เพราะไปที่ไหนก็มีแต่เพื่อนที่รักในสิ่งเดียวกัน ขอบคุณป๋า....

เมื่อสี่ห้าปีก่อน ถ้าไม่ได้พิทบูลโซน ป่านนี้ผมสอยบูลเทอร์เรียในบูลคีพเปอร์มาเลี้ยงไปแล้วครับ