ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• D-1 Training ได้ปล่อยคลิปหมาใหญ่ไปเยอะแล้ว ขอสวนกระแสความตึงเครียดซักหน่อย "ปล่อยของเลยแล้วกัน"!!! D-1Training ขอเสนอกุ๋งกิ๋งโชว์ :m126:
  • http://www.youtube.com/watch?v=iu8aidBYdu8
  • กุ๋งกิ๋ง:m050:
    ไฟล์แนบ
    246.jpg 103K
  • กุ๋งกิ๋ง:m082:
    ไฟล์แนบ
    336.jpg 107K
  • กุ๋งกิ๋ง:m066:
    ไฟล์แนบ
    430.jpg 119K
  • กุ๋งกิ๋ง:m126:
    ไฟล์แนบ
    517.jpg 122K
  • เก่งมากครับ :063:
  • สุดยอดน่ารักมากก
  • พิทบูลจะเริ่มเข้าเรียนได้ตั้งแต่กี่เดือนครับ
  • ทำไมมันน่ารักอย่างงี้นะ ฉลาดด้วยอ่ะ เก่งจังเลย :006::006:
  • สำหรับพี่ninjaนะคับ พิทบูลเรารับอายุ 4เดือนคับ แต่ที่สำคัญที่สุดต้อง "ฉีดวัคซีนให้ครบ":o034:
  • ค่าใช้จ่ายคิดยังไงอ่ะคับ เป็นคอร์สหรอ คอร์สละเท่าไหร่คับ จะได้เตรียมเก็บตังค์พาลูกชายไปฝึกบ้าง ตอนนี้ก็ อายุ68 วันแล้วคับ ชั่งวันนี้ได้6.1 กก. ไม่รู้ว่าหนักไปหรือเบาไปสำหรับน้องหมาอายุขนาดนี้ วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อยคับ อ๋อลืมบอกไปว่าเป็นบูลลี่ compack คับ
  • ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณสำหรับคำถามนะคับ สำหรับค่าเรียน 24,000บาท\1คอร์ส\3เดือน ไม่รวมค่าอาหาร แต่เรารวมอาหารเสริมเช่น เนื้อและไก่ และยังรวมทั้งว่ายน้ำและการออกกำลังกายต่างๆ เพื่อสร้างกล้ามเนื้อและกำลังขา คุ้มแบบนี้จามีที่ไหน คงมีแค่ที่D-1Trainingที่นี้ที่เดียว55555:o010:
  • ถ้ายังไงก็ลองเข้ามาชมสถานที่และมานั่งคุย+จิบเบียร์เย็นๆดูนะคับ:o034:
  • สวยมากเลยนะคับ

??
  • แวะมาดูความน่ารักค่ะ

พอไม่ได้ไปหาวินเซนท์เลยไม่ได้เข้าไปที่ D-1 เลย
    ไว้มีโอกาส จาพาวินเซนท์ไปอีกค่ะ ^^
  • ^
    ^
    อ่า..ไม่ได้เข้าลอคอินของก้อง
    เลยเป็นผีเลยยย
    โบว์เองนะคะข้อความข้างบน