ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครที่ไม่มีรถพาน้องหมาไปหาหมอ
  • ใครที่ไม่มีรถพาน้องหมาไปหาหมอ
    บอกได้นะครับช่วยได้จะช่วย ติดต่อที่บอร์ดนี้เลยนะครับ
    ผมมาดูทุกวัน ขออยุ่ใกล้ๆกันนะครับ ผมอยู่หนองจอก
  • นับถือนำ้ใจครับ..:006::006:
  • ขอพี่มาร์คปักหมุดเลยพี่
  • น้ำใจคนไทย
  • ซึ้งในน้ำใจคนไทยคับ...นึกว่าจะหมดไปก่อนหน้านี้แล้วซะอีก....ข้าน้อยขอคาราวะ
  • โอโหคนไทยนำ้ใจงามจริงๆ นับถือครับ
  • ลูกผู้ชายตัวจริง
  • คนไทยน้ำใจงามสยามเมืองยิ้ม "ลูกผู้ชายตัวจริง" ขอสนับสนุนครับ
    ไฟล์แนบ
    011 (Medium).jpg 27K
  • ขออีกนิดนะพี่ทิ้งเบอร์โทรไว้ก็ดีนะครับ เพราะถ้าหมาเป็นอะไรเร่งด่วนมาพิมพ์ในบอร์ดคงไม่ทัน
    ว่าแต่พี่อยู่แถวไหนหล่ะเนี้ย
  • ผมออนบอร์ดทั้งวันไม่ต้องกลัวครับ
    ถ้าไปแบบเร่งด่วนผมไม่รับปากว่าจะว่างนะครับ เพราะมีธุระเหมือนกัน ผมเน้นที่ไปฉีดวัคซีน ไปตัดหูหรืออะไรทำนองนี้นะครับ
    เพราะจะได้นัดวันเวลากันได้ครับ
  • สุดยอด ที่รัก :o027::o027::o027:
  • :063: น่ารักมาก ๆ ค่ะ