ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: PUPPY FOR SALE ::: Quality more than price
  • 1.พ่อหมาชื่อ เฮั้ยว (ในใบชื่อ miss gamble) แต่ถ้าเรียกชื่อตามในใบเห็นท่าจะแย่ครับ ไอ้เฮี้ยว เป็น สาย Razor edge ดูสายเลือดตาม pedigree เลยครับผมขออธิบาย ถึงตัวมันอย่างเดียวนะครับ เฮี้ยว เป็นหมาซื่อบื้อครับ แต่มันซื่อบื้อแบบกวนตีน สไตล์หมาตัวผู้เลย เฮี้ยวเป็นหมาตัวผู้ ที่ไม่ได้สูงใหญ่ สไตล์ xxx bully แต่เฮี้ยว เป็น Pit ที่มี ความสมส่วน มองแล้วรู้สึกว่ามัน เท่ห์ ตามแบบฉบับ Razor edge มันเป็นตัวของมันเอง สีบลู บริ้นเดิ้ล เสือ แซมขาว ลำตัวที่สั้น และ กระชับ หน้าอกมา ใหล่มา หน้าหักอีกต่างหาก พวกผมมักจะเรียกมันว่าหม่ำ (ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าใครเป็นญาติกับคุณหม่ำ จ๊กมก) เจ้าเฮั้ยวนี่ เป็นลูกของ BadBoy+Alana ครับ

2.ส่วนแม่พันธ์ นั้น ชื่อ ว่าบาลู (ชื่อในใบ ก็เช่นกันครับ ชื่อว่า Ula Ula ) บาลูเธอเกิดมาผิดตระกูล ไปหน่อย จริงๆแล้ว เธอต้องเกิดมาเป็น แมว เพราะนิสัยอันขี้อ้อนของมันนั้น ทำให้มันเป็นที่รักของทุกๆคนในบ้าน แต่เวลาที่มันเจอสัตว์ปละหลาด อะไรก็แล้วแต่ในบ้าน มันจะเปลี่ยนไปกลายเป็นน้องโหด ไล่ล่าอย่างบ้าเลือด บาลู เป็น Pit ในสไตล์ ดั้งเดิม แบบ Original เพราะ บาลูเป็นสายเลือดที่มาจากทาง GAFF 100% ตัวมันเองนั้นมีหัวไหล่ ที่กว้างและใหญ่ มากทีเดียว ลำตัว และสัดส่วน เธอสมส่วนมากๆ เช่นเดียวกัน สีแบบ เดียวกับเจ้าเฮี้ยว เลย ขาวลายเสือ ดูสายทางใบเพ็ด ได้เลยครับ

3. ขอบคุณที่ทนอ่านมาจนถึง บรรทัดนี้นะครับ เหตุผลที่พวกผม คิดจะบรีดลูกสุนัขชุดนี้ออกมา คือ ตั้งใจให้ลูกที่ออกมามีส่วนของหัวใหล่ ที่หนาขึ้น กับความกระชับ ของลำตัวและความสูงที่ดู พอดีๆ ไม่เตี้ยเกินหรือสูงเกินไป ช่วงคอที่หนา และตันขึ้น ลูกหมาพวกนี้ทางพวกเราตั้งใจเก็บลูกหมานี้ไว้ 1 ตัว เป็นตัวเมีย ครับ พวกผมมีความตั้งใจ ที่จะพัฒนา สายเลือดที่มีอยู่ให้ดียิ่งขึ้น ครับ

4.ลูกหมาชุดนี้ ออกมาเยอะกว่าที่คาดการณ์ไว้ แต่ไม่เป็นไร เพราะถึงขายไม่หมด พวกผมก็ไม่ซีเรียส (มั้ง) เพราะเราไม่ได้คิดที่จะทำธุรกิจทางด้านนี้โดยตรง พวกผมเลี้ยง เพราะชอบและ รัก ในเสน่ห์ของ Pitbull อยากจะแบ่งให้เพื่อนๆที่อยากจะเริ่มเลี้ยง ได้มีสายพันธ์ดีๆ ไว้จับจองในราคาที่ไม่แรงมาก ลูกหมาออกมาทั้งหมด 8 ตัว ตัวผู้ 3 ตัวเมีย 5 ตัว ลูกหมาทุกตัว มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกตัว ใบ สมาคมนะครับ ราคาตามแต่ตกลงกัน โดยผมจะตั้งราคา ไว้ตามความสวย และ สไตล์ ของแต่ละตัว (8,000-12,000) อยู่ก่อนแล้ว ตามภาพเลยครับ ถ้าสนใจ ติดต่อมาครับ เราแบ่งลูกหมาให้ไปเลี้ยง ในราคาที่เราได้มิตรภาพกลับมา ครับ
    Tel : 083-772-5096 ชื่อแฟลตครับ
    หรือติดต่อ มาทางแต๊กก็ได้ครับ 084-638-6235 ครับ

ยินดีนะครับ ถ้าไม่สะดวก ทางเราก็ยินดีไปส่งให้ ถ้าไม่ไกลมากนะ แต่ผมว่าซื้อลูกหมาทั้งทีน่าจะมาดูด้วยตนเองเลยดีกว่า รับรองถูกใจกว่าเห็นแต่ในรูปอีก ครับ

ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกคน

ตอนนี้ลูกหมาพึ่งคลอดได้ ไม่กี่วัน แล้วจะอัพให้ดูเรื่อยๆครับ

นี่รูปพ่อ + แม่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 110.jpg 63K
    IMG_9121.jpg 67K
  • อันนี้รูปตอนผสมครับ กำลังเลย :032::032::032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6575.JPG 43K
  • พ่อ กับ แม่ เพิ่มเติม ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7376.JPG 49K
    Picture 412.jpg 59K
    Picture 147.jpg 53K
    IMG_7325.JPG 58K
    Picture 126.jpg 78K
  • รูปรวม ลูกสุนัข
    ไฟล์แนบ
    IMG_9377.JPG 72K
  • ตัวผู้ 1 , 2 , 3 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1327.JPG 31K
    IMG_1330.JPG 29K
    IMG_1332.JPG 26K
  • ตัวเมีย เดี๋ยวถ่ายให้ดู พรุ่งนี้นะครับ
  • ขอขอบคุณ พี่มาร์ค สำหรับพื้นที่โฆษณานะครับ
  • ชอบมาก มีงบ 4-5 พันพอได้มั้ยครับ
  • อธิบายสรรพคุณชะเยอะเชียว ขี้เกียจอ่านเลย
  • 555
    น้าผีก็ ขออธิบายนิดนึง ครับ
    เผื่อเค้าไม่กล้าโทรถาม ก็เลยอธิบายไว้เลย

ขี้เกียจอ่านยังไง ก็ดูรูปเอาแล้วกันนะครับ
    ลูกหมาเป็นของ เพื่อนผมเองครับ

คุณ chorchank โทไปเลยครับ ลองคุยกันดูครับ เพื่อนผมเป็นคนคุยง่ายๆ
  • พี่เสื้อเหลืองใช่คนขายป่าวอ่ะ

จำผมได้ป่าว ไนท์ ที่เอาเจ้าบูบู้ ไป งานมิตติ้ง

เห๊อะๆ เห็นแล้วอยากได้เจงๆ

แต่เอาไว้ก่อนครับ แวะมาทักทาย ^ ^
  • ลูกเจ้าเฮี้ยวสุดหล่อนี่เอง เด็กแดงๆน่ารักทั้งงั้นเลยยย
  • flat เมื่อไหร่จะลงรูป ตัวเมียล่ะครับ
    ไม่งั้นเดี๋ยววันนี้ เข้าไปอัพให้