ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามเพื่อนชาวพิตภูเก็ต
  • อยากถามเพื่อนเรื่องการ จัดมิตติ้งว่าเพื่อนๆ อย่ากจัดกันที่ใหน

เพราะเราไม่ได้มีมิตติ้งกันมานานแล้วคับ ผมเลยอย่ากให้เพื่อนๆ

ชาวพิตบูล ภูเก็ตมาช่วยลงความเห็นเรื่องที่จัดงานคับผมมีที่ให้เลือก

เพราะ พี่ๆน้องๆชาวพิตภูเก็ตต่างบอกกันมาอิกทีคับ

1. ลาน 72 พรรษา

2. หาดป่าตอง

3. ปลายเเหลมสพานหิน
  • คิดว่า น่าจะจัด ปลายแหลมสะพานคับ เพราะสะดวกดีคับ
  • :004:ลองมาจัดที่หาดใหญ่ครับ รับประกันมันแน่นอน:004:
  • :013:น่าจะ สะพานหินนะสะดวกดี นัดวันไปเลย:013:
  • แล้วแต่ยังไงก็ได้ขอให้อยู่ใกล้ของกินเข้าไว้(กลัวหมาหิว):m059:
  • ดีจ้ะทุกคน
    jozz พี่ยังไม่ได้เข้าไปถามเทศบาลเลย ทำงาน จันทร์ - เสาร์ หยุดแค่วันอาทิตย์เมื่อวานลางานแต่ฝนดันตกทั้งวันออกไปไหนไม่ได้เลย ( ขับรถยนต์ไม่แข็งเลยไม่กล้า แหะๆ )แต่ก็แล้วแต่เสียงส่วนมากนะคะว่าจะไปเจอกันที่ไหน :030:
  • รอนัดวันงานอีกทีเเล้วกันคับ
  • ตรงลาน72พรรษาครับสะดวกดีแล้วฝนตรงก็ไม่เปียก
    ให้ดีบอกผ่านwww.pee@006hotmail.comว่านัดวันไหนครับ