ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องกาซื้อพิทบูล2000-3500
  • งบน้อยคับแต่อยากเลี้ยงมาก ยังหาเงินเองไม่ได้เรยอยากได้ถุกๆๆคับ
  • อยากเลี้ยงเพราะอะไร..คับ
  • ยังหาเงินเองไม่ได้ อย่าเลี้ยงเลยครับ เป็นภาระป่าวๆๆ เอาไว้พร้อมก่อนครับ เกิดหมาป่วย หมาไม่สบาย ไหนจะค่าอาหาร ค่าวัคซีนอีก
    หลายอย่าง แนะนำว่าอย่าเพิ่งเลี้ยงเลยครับหาเงินเองให้ได้ก่อน จะได้ไม่เป็นภาระครับ
  • อย่าเลี้ยงเลยครับ
    ต้องมีเงินเหลือกินเหลือใช้จริง ๆ เดือนละ 4-5 พันค่อยเลี้ยง
    เพราะค่าวัคซีน ค่าอาหาร ค่ารักษาโรคต่าง ๆ แพงมากนะครับ
    เพราะหมาราคาถูกจะไม่สวย อ่อนแอ ป่วยง่าย ควรซื้อหมาที่ ได้มาตรฐานจริง
    อย่างถูก ๆ ก็ น่าจพ 1 หมื่นขึ้น
    เอาแบบมีใบ ukc
  • อย่าเลี้ยง ยังไม่พร้อมขอร้อง

ชิสุห์ พอเลี้ยงได้ กินน้อย ไม่เปลืองตังค์
  • ใช้เวลา อดทนสักนิด

ของผมรอตั้งปีสองปีแน่ะ
  • ยังไม่พร้อมเหมือนกันค่ะ
    ดูพวกพี่ๆเลี้ยงไปก่อน
    อิอิ
    ไว้พร้อมค่อยเลี้ยงก้อได้ค่ะ
    ยังทัน
  • สู้สู้ๆ เดี๋ยวก็ได้เลี้ยงคับ ใจเย็นๆๆ
  • ช่วงที่ยังไม่ได้เลี้ยงก้อหาข้อมูล ไปเที่ยวงานพิทบูล ไปดูตัวจิงพบปะผู้คนเยอะๆๆครับ เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆๆ สู้ๆๆผมเชื่อว่าคุณเป็นคนหนึ่งที่รักและเลี้ยงพิทบูลได้
  • ตามนี้เลยครับถ้าคิดว่าพร้อมแล้ว ลุยเลย

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13883&page=8
  • อีก อย่าง หนึ่ง ครับ ต้อง พร้อม ที่ จะดูมัน ให้ดี เพราะ เจ้า นี้ กัด แกะ งัด แงะ ข้าว ของในบ้าน
    ให้ปวดหัวเล่นตลอดเวลา เช่น รองเท้า รถ ต้นไม้กระถาง ต้นไม้ และอีกมากมาย
    ต้องให้พร้อม เรื่อง เงิน จริงๆ นะคับ แล้วอย่า โกรธ พี่ ๆ เค้า พี่เค้า พูด ให้คำแนะนำ ที่ดี อาจจะดู ดุไปบ้าง
    ไม่อยาก ให้มานั้ง ปวดหัวที หลัง ส่วนราคา จะถูก จะแพง ไม่เป็นไร อยู่ที่เรา ว่าจะ เลี้ยงไปเพื่อ อะไร
    แต่ต้องพร้อมจริงๆ ถึงจะสบายใจทั้งเราและหมา

(ภาพส่วนหนึ่งตอน3เดือน)
    ไฟล์แนบ
    IMG0280A.jpg 16K
    IMG0279A.jpg 16K
  • หมาถูกหมาแพงก็พิทบูลคับหมาราคาหมื่นใช่ว่าจะสวยหลักพันบางตัวยังสายกว่าอีก
  • ถูกต้องที่สุดครับคุน tak23

พิทบูล ราคา สามสี่หมื่น บางตัว

ยังสู้ราคา ไม่กี่พันยังไม่ได้เลยครับ
  • ขอบคุนพวกพี่ๆๆมากคับที่ไห้คำแนะนำ

พวกงานนี่หาดูได้ที่ไหนอ่าคับ..?