ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นหมาเเดง ไซร์ใหญ่
  • อยากเห็นหมาแดง ไซร์ใหญ่ มันสูงเท่าไหร และนำหนักมันหนักเท่าไหร ในไทยมีมั้ย
  • http://pitbullzone.com/community/search.php?PostBackAction=Search&Keywords=%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%81%E0%B8%94%E0%B8%87&Type=Topics&btnSubmit=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2
  • สโตนโคใหญ่จิงแต่ตัวอื่นไม่เคยเหน
  • ไซค์ใหญ่มีที่พระราม3ที่เดี๋ยวที่อื่นของปลอมหมด
  • แล้ว จูล่ง ล่ะคับ ใหญ่พอไหมคับ
  • ที่อื่นของปลอม.....หมายความว่าไง
  • จุ๊ฟๆ ตามกระแส อิิอิ... ลูก454 ครับเริ่มแปลงร่างกันแล้ว...
    Photobucket
    Photobucket
  • พระรามสามครับสุดยอดแล้ว ชั่วโมงนี้
    อาจจะแพงแต่แรงด้วยคุณภาพ ครับโตมาฟันธงได้เลย
  • ไอ้ใหญ่ปลอมมันใส่ชุดหมีถ่ายรูปหรอพี่ผี...5555
  • ปู่ย่าตาจูล่งเป็นหมาพระรามสามว้ะ
  • จริงหรือคับน้าผีแต่ผมว่ามีใหญ่กว่าราม3อีกนะคับสวยกว่าด้วยคับ
  • หมาผมก็ตัวใหญ่นะครับ แต่ไม่รุกี่โล คงโตเต็มที่แล้วล่ะ
    3 ขวบละตาสีเหลือง ดูหน้าโหดดี อยู่เชียงใหม่ครับ...
    ไฟล์แนบ
    บวร.jpg 76K
  • ของคุณ phanit441 ก็ดูเป็น pitbull ไอ้ที่อ้วนเตี้ยตัวใหญ่ ผมว่ามันคล้ายเด็กเอ๋อจูงออกมานอกบ้านก็โดนหมาข้างถนนไล่กัด กลัวที่จะบอกว่ามันคือ pitbull
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน | June 8, 2010, 10:14 am

ปู่ย่าตาจูล่งเป็นหมาพระรามสามว้ะ
    ---------------------------------------------------------------------------

ฮ่าๆๆๆๆๆ ไอ้เหี้ยปลัดขิก หนีไม่พ้นต้องเอาชื่อราม3ไปหาแดก
  • ไอ้ผีตัวบนอยากมีแบบเขาแต่ไม่มีปันยา หมามึงคงไม่ได้ขี้ตีนหมาปลัดเขา เก้บกดมากระวังผมร่วงนะ อิจฉาล่ะสิหมามึงขายไม่ออก หมาเขาขายได้เพราะคุณภาพดีกว่มึงร้อยเท่า
  • เมือไรคุณปลัดจะลงขายหมาอีดคลอกหนึ่งล่ะคัป
  • หมาชุดต่อไปของท่านปลัดเตรียมตัวชื้อกันใด้เลยครับ

คุ้มค่าแน่ๆ

ชื้อ1ใด้ถึง2 จริงไหมครับท่านปลัด 5555++++++
  • ไอ่ลุกหมาที่มี2พ่อรึป่าวหว่ะ
  • พอมี เหมือนกันครับ แต่ก็ไม่ใหญ่เท่าไหร่ครับ เป็น ตัวเมีย โซลิด 42 กก.กะจะมาดู ไซค์ใหญ่ มาช้าไปนิด น้าผี คิวเต็มเลย55555
  • สรุปว่าพี่สมพงษ์เอาไปผสมกับสตอมหรือปะครับ อธิบายหน่อยคับน้าผี
  • โทรไปแล้ว ปลัดบอกว่าพี่สมพงษ์ไม่อยากให้ขาย แกคงไม่ขายจิงด้วย เวงเซงจิงๆ
  • ทำไมไม่ไปเลี้ยงเกรดเดนครับใหญ่ดี
  • ฟิลล่าครับ 80 กิโล ฆ่าพิทบูลได้สบาย