ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องวัคซันคับ
  • เข็มแรกตอน 45วัน พร้อมถ่ายพยาธิ
    ต้องกระตุ้นอีกทีตอนไหนคับ
    รูปตอน 56วัน ปัจจุบัน62 วันแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00743-rs.jpg 83K
    DSC00735-rs.JPG 101K
    DSC00742-rs.jpg 100K
    56days-rs.jpg 115K
  • ชื่อ panther อยู่หาดใหญ่คับ
    ขอบคุณข้อมูลดีๆในเวบนะคับ:m001:
  • ลองใช้หัวข้อ -- ค้นหา -- "โปรแกรมการฉีดวัคซีน" เดี๋ยวก็เจอ

หมาสวยดี น่าจะไปตัดหูได้แล้ว แนะนำหมอตั๊ม เขต ๘ ครับ ๐๘๖ ๓๒๒๕๕๑๓

อายุ ๖๐- ๗๕ วัน กำลังดีครับ แผลหายเร็ว
  • อย่าตัดหูนะ หล่อโครต
    หูเทห์ มาก ไม่จำเป็นต้องตัดเสมอไป
    เรื่องวัคซีนถามหมอดีกว่าเน่อออออ
  • ขอบคุณคับคุณ cpong67 กับน้าผีที่แนะนำ:m110:
    พี่ผีแล้วหูมันสวยยังไงหรอคับ
    จริงๆรอว่างจะเอาไปตัดอยู่คับ
    พี่ผีมาทักให้คิดซะงั้น:m102:
  • อยากโหดก็ต้องตัด แล้วแต่ชอบคับ