ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายรถมอไซด์BigBike
  • ขออนุญาติพี่มาคและพี่ๆทุกคนขายรถมอไซด์ BigBike นะคับทุกคันส่งตรงจากญี่ปุ่น ราคาไม่รวมทะเบียนนะคับ

ลืมบอกจัดไฟแนนซ์ นะคับ ดาว 50% ดอกเบี้ย 1.5% สนใจติดต่อ 080-6613679 ลองโทรมาได้นะคับราคาสนใจต่อลองได้คับ

คันแรกนะคับ CBR 1000RR ปี 2007 ราคา 400,000

images by uppicweb.com
  • กุเห็นมีอยู่คนเดียว ดันบอกทุกคัน เหมือนมีเป็นโกดังเลยนะมึงนะ
  • สวยครับ ขอดูเยอะ ๆ หน่อยครับ กำลังอยากได้
  • คันที่สอง Z1000 ปี 2005 วิ่งมาไม่ถึง 3000 โล ราคา 290,000

• จัยเย็นๆคับ กําลังอัพ ผีดุจริงๆ 555
    คันที่ 3 Harley Sporter XR1200 ราคา 440,000

• :o036: Z1000 อยากได้มานานนนนน.... แต่ขอเก็บตังค์ไปก่อนนะ (อีกนานนนนนน...)
  • xr1200 ก็มี :o029:

สวยๆ ยั่วกิเลสทั้ง 2 คัน

(ต้องเริ่มอดข้าวหล่ะ) :o017:
  • รถสวยครับ ตามราคา
  • ปล.น้าผีคับรถกูเยอะพอยังคับเเหมยังลงไม่เสร็จด่ากันเเละ555
  • แม่งผีสถุล พ่อแม่มีปัญหากันป่าววะ
  • ผีตัวแรก ทำเสียสถาบัน เฮ่อ....
  • super 4 สวยมากเลยคับอยากได้มากแต่ไม่มีเงินเฮ้อน่าเศร้าจัง
  • ยังไงผมขอพี่มาคปักหมุดกระทู้นี้ด้วยนะคับ ถือว่าช่วยๆกันอิอิ เพราะเดี๋ยวผมก็ต้องมาโพสใหม่เพราะเดี๋ยวจะมีฮาเล่เขามาอีก เดี๋ยวน้าผีจะเดือดเอา
  • ราคานี้ไม่รวมทะเบียน แพงครับ

ราคานี้ซื้อมือสองพร้อมทะเบียน จากพวกเล่น Big Bike ด้วยกัน

ตาม Web ต่างๆใน Net ได้สบาย

จาก G้host Biker
  • เข้าใจคับแต่รถของผมไม่มั่ว เราประมูลอย่างถูกต้อง จากญี่ปุ่นซึ่งในเมืองไทยทําได้แค่ 2 เจ้าใหญ่ๆเท่านั้นนะคับ แล้วรถแต่นะคันไม่มียํา เราบรรทุกใส่ตู้คอนเทนเนอร์ ไม่ถอดแยกชิ้นมา ไม่เอามารวมยําขาย ชิ้นส่วนรถทุกคันคือรถคันเดียว และเรามีเซอร์วิสต่างๆ เช่น การทําทะเบียนเรามีรถบรรทุกรับส่งรถไปตรวจสภาพ ไม่เอารถวิ่งไปทําเองเพื่อให้รถชํ้า และทะเบียนของเราแท้แถมยังเลือกเลขได้ด้วย คือคนซื้อรถกับเราคือคุณมีเงินนั่งรอรับรถพอคับไม่ว่าจะสดหรือผ่อน อันนี้คือข้อแตกต่างกับรถทั่วๆไปที่น้าผีบอกนะคับ
  • ในฐานะที่หาแดกทางนี้อยู่เหมือนกัน ราคารถแต่ละรุ่นถึงแม้ปีเดียวกัน รุ่นเดียวกัน ราคาอาจไม่เท่ากันก็ได้
    มันยังมีองค์ประกอบอีกเยอะครับ
    แต่ถ้า HARLEY DAVIDSON เรียก ยุสสส ได้เลย รับรองราคา เอาเป็นว่าท้าได้ทั่วไทย 555

ถ้าตัวในรูป ตอนนี้ ON SALE เลย ของแต่งเกือบแสน HERITAGE ปี 2006 ราคา 485000 รับรถได้เลยค้าบบบบ

ส่วนคันส้มข้างหลัง ไม่ได้ขาย คันนั้นส่วนตัว ค้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-15.jpg 124K
  • เฮียพูดถูกก อ่อลืมบอกใครสนจัยฮาเล่รุ่นไหนบอกได้นะคับสั่งได้ ทุกรุ่น รวมถึงรถ BigBike และ Big Scooter ด้วยนะคับ หรือถ้าใครสนจัยตัดร็อทรถที่เยอะๆราคาก็คุยกันได้นะคับหลังไมค์ อิอิ
  • แพงไปหน่อยครับ http://www.mocyc.com/store/

ฮาเล่คันล่างสุดราคานี้เอาได้เลย 2006
  • ผมไม่ได้บอกว่าให้ซื้อกับนักธุรกิจ Big Bike แต่ลองดูกับกลุ่มคนเล่นด้วยกัน

เอง มั่นใจได้เลยว่าจะได้รถที่ราคาไม่แพง และสภาพดีแน่นอน

แค่เสนอเป็นอีกทางเลือกครับ

ส่วน Harley ลองดูใน www.hd-playground.com ในหน้าซื้อขายดูครับ http://hd-playground.com/smf/index.php/board,3.0.html

ลองดูหลายๆคนที่ขายลอง Serch หาประวัติคนขายใน Web ดูว่ามีนิสัยอย่างไร ( คนที่ขี่ HD และเอารถตัวเองมาขาย )

ถ้าเป็นพ่อค้า ลองดูของ เฮียโต กับ เฮียช้าง

คุยง่าย ตรงไปตรงมา ดีก็บอกว่าดี ไม่ดีก็บอกว่าไม่ดีตามสภาพ

ที่มาบอก ไม่ได้หมายความว่าพ่อค้าไม่ดีนะครับ แต่ลองดูหลายๆตัวเลือก

ลองดูครับ

จาก G้host Biker
  • จักรยานโลว์ไรเดอร์ ของเด็กแนวเด็กแก๊งค์ อยู่ไหนอา ไม่มีมาโชว์บ้างหรอ เดิมๆหรือแต่งหลุดโลกก็ดู
  • โอ้โฮเห็นแต่ละครับแล้วขอบอกว่าสวยงามมากเลยครับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ แต่อย่างเฮียยุทธว่าคับมันแล้วเเต่ต้นทุนของคนนํามาและการบริการต่างๆ ยังไงก็ฝากด้วยนะคับ ส่วนใครสนใจสั่งรถมอไซด์ ไม่ว่าจะเป็น ฮาเล่ BikBike หรือ BigScooter ก็สามมารถติดต่อได้นะคับ อ่อลืมบอกอีกอย่าง ทางร้านเรารับจดทะเบียนมอไซด์ด้วยนะคับ ส่วนราคาโทรมาคุยได้คับเเล้วแต่รุ่นเเล้วเเต่CC
  • ข่าวดีล่าสุดนะคับสําหรับชาว PitbullZone รถแต่ระคันถ้าคุณซื้อเงินสดเรามีส่วนลดพิเศษสําหรับเว็บนี้เท่านั้นนะคับ 555 เอาให้มันกันไป
  • เท่มาก สวยๆครับ
  • อยากได้ ต้องขาย กระบะ ถึงจะ ซื้อมอไซขี่ ได้ T T
  • พี่ครับมีงบแค่ 50000 อยากให้พี่ช่วยแนะนำหนะครับ อยากได้Super 4 CB400 มือ 2หนะครับตอนนี้กำลังหาอยู่
  • แบบนี้สนใจดาวแล้วผ่อนต่อไหมคับ ดอกเบี้ยไม่แพงนะคับ
  • ขนาดหมาตัวผู้ตัวเมีย ยังแยกไม่ออก วันนี้ออกมาขายรถโว้ย 55555555+

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9766&page=1#Item_4

และ ลองดูอันนี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9768&page=1#Item_15

#

* CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:31 am

ขอโทษนะครับ อย่าโกรธ

ผมอ่านกระทู้ของคุณแล้ว ยอมรับว่ามันยั่วยวนจริงๆ
    ไม่น่าเชื่อว่าคุณยังแยกแยะไม่ออกเลยว่า ตัวผู้กับตัวเมีย แตกต่างกันอย่างไร
    แล้วคุณจะดูแลหมาคุณได้หรือเปล่าอัน นี้น่าห่วงมากกว่า

อายุเท่าไรแล้วครับ
    #

* CommentAuthorsanomans
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:46 am

ถึง พี่ มาเฟียผมเด็กใหม่ผมไม่ยั่วหรืออะไรนะคับ หมาผมก็ไม่เคบเลี้ยง คือผมไม่รู้จริงๆเลยถามไป และก็ยกตัวอย่างผมเป็น Djเปิดเพลงในผับ เเล้วถ้าพวกพี่ๆถามเรื่องเครื่อง เเล้วผมตอบพวกพี่ๆว่าแบบที่พี่ๆตอบผมผมก็คงไม่ดี ยังไงขอใหม่ๆแบบนี้มันก็ต้องศึกษากันไปถูกเปล่าคํา มันก็เหมือนกันผมก็มือใหม่ในการเลี้ยงพิทบูล ไม่รู้ก็ต้องถาม แล้วถ้าถามเเล้วโดนคําตอบแบบนี้เเล้วคนเลี้ยงใหม่ๆใครเขาจะกล้าเลี้ยงอ่ะคับ ขอโทษด้วยที่ก้าวร้าวหรืออะไรไปก็ขออภัยในนะที่นี้ด้วย ยังไงผมก็มือใหม่ขอคําเนะนํา ด้วยระกันนะคับ ขอบคุณมากๆคับที่ให้คําปรึกษามาโดยตลอด
    #

*

CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 8:06 am

พี่ หมายถึงคำถามครับ ไม่ได้หมายความว่าน้องไปยั่วเขา ฮ่าๆๆๆ
    ขนาดคนเราเอง ผู้หญิงหรือผู้ชายมันก็มีราวนมกันทั้งนั้นครับ

เครื่องหมายแสดงเพศ มันไม่น่าจะดูที่ราวนมนะครับ

แถมอีกกระทู้ ทะเลาะกับผี 55555+ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13650&Focus=171071#Comment_171071
  • * bombe
    * CommentTimeOct 1st 2009 | October 1, 2009, 10:49 am

เด็กอายุ 13 ปี ยกตัวอย่างอธิบายคำถามว่า เป้น dj เปิดเพลงในผับ :o059: หรออออออ
    ละไอ้ภาษาที่แมร่งช้ายยยย ก็ภาษา M ท้างน้าน
    น้องคุณเก่งชิหาย........55555555+++++++++++:o023:
    ละบอกว่าไม่รู้เรื่อง จาบอกไรน้อง ลูกสาวเพ่แค่ 5 ขวบยังรู้เลยว่า
    ลูกหมาตัวไหนตัวผู้ ไหนตัวเมีย:o067:
    ละไอ้ข้อความบนสุด ไปด่าคนที่เขาตอบทำไม เขาอาจจะตอบแรงหน่อยแต่มันคือเรื่องจริง
    ถ้าเขาเป้นควาย.งั้น..:o019:.......ก็ยิ่งกว่าควายอีกกกกกกก กก555555555555
    นี่เฟ้ย comment จริง พูดตรง ไม่ใช้ตัวพิมพ์แทน ละก็ไม่ใช้ตัวช่วยด้วย

อ่ะ แถมอีกอัน
  • อะไรของผีขี้อิจฉาวะนี่.....เขาจะทำอะไรก็เรื่องของเขา.....ไปยุ่งอะไรกับเขา........................
  • รถวิบากไม่มีขายเหรอครับชอบวิบากตัวแข่งลงสนามมากเลยแบบผ่อนนะถ้ามีเมล์บอกหน่อยครับ diow_git@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    20070811163209Images2.jpg 37K
  • ก็งี้เเละครับคนไทยเห็นคนอื่นดีกว่าก็อิจฉาแน่จริงมีปัญหาซื้อรถมาขายแบบกูได้เปล่าถุยผีสถุล และขอฝากสําหรับ คนสนใจโทรมาได้นะคับ ส่วนเรื่องรถวิบากรุ่นอะไรอ่ะคับทางเราสามารถสั่งมาได้นะคับ ขอบคุณทุกคนอีกทีนะคับ
  • อิจฉาทำไมเหรอครับ ผมมีตังก็เอาไว้เรียนครับ จะได้แยกถูกว่า ตัวไหน เพศผู้ ตัวไหน เพศเมีย มีตังแล้วโง่เป็นควาย มีไปทำไปครับ 55555+
  • ว่าเเละเเหมเลี้ยงหมานี้เอง ทีหน้าทีหลังอย่าปล่อยให้หมามาวิ่งในปากเยอะหนักสิ เดี๋ยวมันจะโดนยิงตายคาปากซ่ะ
  • ยิ่งเด่ ยิงเด่
  • น้อง sanomans อาจจะเข้าใจยากนะครับ การที่บอกว่า แยกถูกว่า ตัวไหนเพศผู้ ตัวไหน เพศเมีย ไม่จำเป็นต้องเลี้ยงหมาหรอกครับถึงจะรู้ มันบ่งบอกถึงการศึกษาครับ
    แล้วยังแถไปโทษ น้องคนนั้น น้องคนนี้ แบบนี้เค้าเรียกหน้าตัวเมีย ครับ

การที่บอกว่า "อย่าปล่อยให้หมามาวิ่งในปากเยอะหนักสิ" หนักสิ? 55555+ ไม่อยากแบกหรอกครับ
    ก็ไม่รู้เหมือนกันว่า ใครที่ปล่อยหมาวิ่งในปาก ทำตัวเป็นนักเลง อันธพาล จะยิงคนนั้นคนนี้ ควรส่องกระจกชะโงกดูเงาตัวเองก่อนครับ ไม่ใช่จะมาทำตัวเป็นนักเลง โง่ ๆ ควาย ๆ มันเสียสถาบันนักเลงหมดนะครับ

นักเลงจริง เค้าไม่คุยโวโอ้อวดหรอกครับ น้อง sanoman ฝากไว้ให้คิด
  • เเต่ผมว่านักเลงเขาก็ไม่หลบหลังใครเขาจะเเสดงตัวว่าเขาทํานะคับเขาเเน่จริงเขาแสดงชื่อไปเเล้ว ไม่มาเป็นผีเห่าหอนแบบนี้หลอกคับ ไม่แอบขนาดนี้ ผมว่าพี่ใส่กระโปรงดีไหมคับ เอ้ยนี้มัน สิ้นเดือนเเล้วนิ เอาผ้าอนามัยไหม เดี่ยวผมซื้อเเล้วส่งไปให้
    เเละผมขอบคุณพี่ๆทุกคนที่สนใจรถเเล้วโทรมานะคับ เยอะเยะมากมายจริงๆยังไงขอบคุณมากๆ
  • ถูกต้องครับ ผมไม่ใช่นักเลงหรอกครับ แต่ผมรู้อะไรควร อะไรไม่ควร ดูกันเองแล้วกัน 55555+
  • ขายมอร์ไซผู้ชาย แต่รถแม่บานเก็บไว้ขี่เอง ระวังขาไม่ถึงนะพ่อนักเลง เก่งเหลือเกิน เอาเวลาไปเรียนหนังสือดีกว่านา
    จะได้รู้ว่าตัวไหนตัวผู้ ตัวเมีย หมาไม่รู้ แล้วคนหละ โอ้ไม่นะ นี่อย่าบอกนะว่ายังไม่เคยหนะ? 10 -1 พ่อหนุ่มซิงใช่ม้า
  • มี ZX12 ป่าว คับ มีปีรัยบ้าง เอาราคาตามปีเลย รบกวนขอ ZX9 ด้วย ปีไม่ต้องใหม่มากก้อด้าย ราคาจะด้ายไม่สูงมาก

ขายป่าวรถปีเก่าลงมาหน่อยอะ สัมหรับคนงบน้อยงัย ...555
    ไฟล์แนบ
    .0325.jpg[1].jpg 70K
    .3252.jpg 75K
  • ฮาดี...คุณบอบบี
    เล่น12ซะเสียเลย...รถสวยนะแต่.....เซ็นเซอร์.....ว่าแต่ชุดหนังรุ่นนี้มีขายป่าว555555+++++
  • เฮ้ยผีถ้ามึงไม่เหี้ยไรทำแล้วเข้ามาป่วนในpostนี้ก้อของร้องทีเถอะอย่าเลย มันเป็นการสร้างบรรยากาศที่ไม่ดี
    ของคนที่เข้ามาดูที่เข้าอยากติดต่อหรือ อยากรู้ขอมูล คนที่เค้าเข้ามาดูมึงนึกว่าเค้าดูแค่ เว็บนี้หลอว่ะไม่ต้องเสือกกกมาบอกเข้าหลอกน่ะเค้ารู้ว่าจุดประสงค์ของมึง แบบนี้เค้าเรียกว่าเสียมารยาทน่ะน้องผีคนที่พ่อแม่สอนมาดีอ่ะเข้าไม่ทำแบบนี้หลอกน้องเอ๋ย ต้องขอโทษเจ้าของเว็บน่ะครับมันหมันเคี้ยวจริงๆแม่งกวนตีนอยู่ได้คนจะดูรถคนจะอ่านข้อมูลเจอของแม่งโครตเซ็งเลย
  • เค้ามาลงขายรถ เรื่องอื่นไม่เกี่ยว ทำไมจ้องด่าจ้องกัดกันจริงๆถ้าเป็นตัวเองล่ะ เกรงใจเวบบ้าง ไล่คนอื่นไปหมด เดี๋ยวผีก็ได้ด่าผีกันเองหรอก