ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง 502 ครับ
  • มาอับเดตให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบหมาแดงชมกันครับ สำหรับท่านที่เคยสอบถามผมว่า เจ้า 502 ขายไหม ขอตอบเลยครับว่า ถ้าท่านสนใจจริงๆและมีเวลาพร้อมที่จะดูแลลองโทรมาคุยกันครับผม แบบว่าช่วงนี้ผมยุ่งจริงๆทั้งร้านขายของ ส่วนยางพาราที่กำลังใกล้จะเริ่มกรีด + กับแฟนที่บ้านใกล้คลอดแล้วครับ ครอบครับที่บ้านบ่นกับทุกวันว่าจะเอาหมาหรือลูก เอาเป็นว่าถ้าท่านใดที่ชอบหมาแดงแบบใหญ่ๆกล้ามๆลองโทรมาคุยกันครับ กับคนนิสัยดีมากครับ สนใจจริงๆโทรมาคุยกันที่ 0872251761
    ไฟล์แนบ
    SDC128052.jpg 119K
    SDC12799.jpg 115K
    SDC12797.jpg 114K
  • สวยงาม มากครับ :005:

อายุเท่าไหร่ แล้ว หรอครับ:005::005::006:
  • หล่อเทพๆ
  • รับประกันครับตัวนี้จูงไปไหนมาไหนรับรองไม่อายใคร บางที่ก็บ่นและทะเลาะกับแฟนและที่บ้านบ่อยๆ:012: ผมเองจึงต้องตัดใจครับ ตัวนี้บอกตรงๆครับท่านใดที่ชอบหมาแดงแบบใหญ่ๆ ไม่ต้องไปลุ้นมากครับ
    ไฟล์แนบ
    S4021710.jpg 116K
    SDC12029.jpg 119K
  • สงสารหมาว่ะ พี่เลี้ยงมาตั้งนานไม่รู้สึกผูกพันกับมันเลยหรือไง
  • สวยมากครับ...ใครต้องการแบบไม่ต้องลุ่นเชิญทางนี้เลย
  • 502 กล้ามสวยมากครับ...
    ไฟล์แนบ
    18.JPG 105K
  • หล่อล่ำกล้ามโตจริงๆๆหมาบ้านนี้ ฟิตหมาได้สุดๆๆไปเลย ชอบจริงๆๆแบบนี้:021::021:
  • สวยจริงๆ เสียดายแทนครับ
  • หล่อล่ำ
  • บราวคับ
  • สำคัญกันทั้งสองอย่างเลือกไม่ได้หรอกครับถ้าเป็นผม เลือกไม่ได้จริงๆ
  • หล่อจัง
  • งงง ทำไมต้องเลือกด้วย สวนยางใกล้กรีด (กรีดยาง ตี 2 เก็บ 6 โมงเช้าโดยประมาณ ) ลูกก็เลี้ยงได้
    แม่ของเด็กก็มี หมาเกี่ยวอะไร ทำไมเลี้ยงไม่ได้ งงงงง
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี่ย สวยจัง
  • :m010:ตัดสินปัญหาให้คนอื่นมันตัดสินไม่ยากครับ ต้องเกิดขึ้นเองจะรู้(เฮ้ยเอาไงดีว่ะกรู)
    หมากล้ามสวยดีครับ.เท่มาก.:m001:
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นและพี่ๆที่โทรมาสอบถามกันมากมาย ผมขอเป็นที่สนใจจริงๆนะครับผม ผมเองค้าขายด้วยครับผม งานค้าขายเป็นงานบริการนะครับผมต้องมีเวลา พูดจาต้อนรับลูกค้า แล้วถ้าเราพูดจาไม่ดีบริการไม่ดีใครเขาจะอยากมาซื้อของให้ละครับ ร้านค้าก็ไม่ได้มีแต่ผมคนเดียว :012: (ที่สำคัญลูกค้าเขากลัวครับเวลาผมเอาออกมาเล่นหรือติดโซ่ครับเขากลัวบางคนก็ไม่ค่อยกล้าเข้าร้านครับ สิ่งที่ตามมาคือแม่กับแฟนผมบ่นครับว่เอาออกมาทำมัยลูกค้ากลัว ) :012:
    ไฟล์แนบ
    S4021549.jpg 119K
  • สนใจ คับ โทไปแล้วไม่รับ โทกลับด้วย 080 5172123 [ boom]

สนใจมากคับ
  • ได้คุยราคากันแล้วคับ ราคาอยู่ที่ 60,000 บาทนะคับ

หกหมื่น บาทคับผม
  • ที่จริงตัวนี้ผมมีราคาในใจใว้แล้วละ ว่าเท่าไหร่นะ

ถ้า 60.000 ไปชื้อหมาพระราม3 ตัวเฟิช ได้เลยนะ
    คิดเอาเองนะ
  • อยากได้จัง เสียดายมาช้าไป พึ่งสอยลูกหมาไป 2 คอกเลย โอ้วไม่น่าเลยช้าไปนิดเอง
  • งามแท้ๆๆๆๆๆ

:o040::o040::o040:
  • เรื่องจิงคับราคา ผมโทไปแล้วคับ เขาบอกว่าถ้าขายไม่ได้ก็จะเก็บใว้เลี้ยงเองคับ
  • 20000ขายไหมคับถ้าขายเอาเลยคับ
  • สวยมากครับ กล้ามเป็นมัดๆ เหมือนหมานอกเลย

60,000 บาท ถ้าคนชอบแนวนี้จริงๆ ผมว่าไม่ถูกและก็ไม่แพง

คิดดู กว่าจะเลี้ยงหมาได้หุ่นแบบนี้ มันต้องใช้ทั้งใจ ทั้งเวลา

และที่สำคัญ โครงสร้างหมาต้องดีด้วย

ใครหาแนวนี้อยู่รองดูตัวนี้ครับ หมากล้ามๆ จี๊ดๆ
  • ไม่แพงครับราคานี้กับหมาสวยๆแบบนี้หมาพระรามสามที่ว่ามีสวยแบบนี้มัยพี่ผี
    แถมไม่ต้องลุ้นให้เยี้ยวเหนียวด้วยสวยกันเห็นๆ
  • ครอบครัวหมา บิน เสียดายจังวันนี้ ที่ต้องขายเจ้า 502
  • จริงคับน้าผีเหงด้วยอย่างแรง
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกความคิดเห็นอย่าไปว่าแบบนั้นเลยครับผม คนเราชอบไม่เหมือนกัน ใครชอบแบบไหนก็เลือกเล่นแบบที่ตัวเองชอบดีกว่าครับ ผมว่า เดียวผมจะพลอยซวยไปด้วยครับ สำหรับผมอยู่ใครอยู่มันดีกว่าครับ เคารพในความคิดกันและกันดีที่สุดครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    S4020659.jpg 112K
  • เอาไอ้ผีปากมอมอีกพระราม3มีคับกล้ามแบบนี้เพลอๆมีมากกว่านี้ด้วย

ลองไปดูเอาคับ
  • รบกวนถามหน่อยครับลูกใครครับเจ้าตัวนี้
  • โทษทีนะคุณooISooที่ว่ามีกล้ามมากกว่านี้นะอาจจะจริงหรือไม่จริงก็ไม่รู้แต่ว่าปี๊ดและกิจกรรมสุดๆแบบนี้หรือเปล่า ลองเอาที่ว่าไซด์ใหญ่ต้องพระรามสามมาโชว์กิจกรรมกันบ้าง ของจริงต้องกล้าโชว์ไม่ได้ดีแต่คุยหรือดีแต่เชียรกันเองอยู่ได้ อย่าง502เนี๊ยของจริง
  • เอ๊า ว่าจะใช้บริการ อยู่ นะกอล์ฟ ยังไม่เคยเห็น ทาญาติ 502 เลย ขายทำไม เสียดาย
    ส่วนผม ขอสอย เจ้านี้ มาไว้ อุดร ดีกว่าครับ คู่กับ Hunter สะใจ ละทีนี้ งานนี้ ทั้ง จำปืน ขายรถเลยละ ช่วงนี้ก็ ขี่ เวบ 100 เก่าๆๆ ไปก่อน5555555
    น่าจะมาถึง อาทิตย์ หน้านี่แหละ ให้ช่างทำที่พักไว้ อีก เฮ้อ....
    ไฟล์แนบ
    taigo3.jpg 73K
  • กล้ามไม่กล้าม ไม่รู้ แต่ ถ้ามีคน ซื้อ 502 ในราคา 60000 ช่วยแจ้งทีผมยากรู้คัยใจถึง (จิงจิงไม่อยากเปรียบเทียบ)

แต่หมาพระราม3 7-80000 ยังมีคนซื้อ(ทำไมเขาถึงซื้อ) ผู้ บริโภคถ้าเขาจะซื้อ เขาไม่ต้องให้น้าผี วิจารหรอก คับ

หมามันมีดีอยู่ในตัวมันเอง พูดง่ายๆๆ หมานะมันขายตัวมันเอง เปรียบเทียบ502 มันมีดี ที่ มัน ฮีฮ้า ! มากๆๆ
  • พระราม3 ผมไม่ต้องช่วยเชียลูกหมาเค้าก้อออกหมดคับกิจกรรมก้อมี

BJไง กิจกรรมสุดยอด วันหลังก้อลองหาขอมูลก่อนมาพูดนะคุณผี

คุณผีชอบ502 ก้อเชียกันเงียบๆก้อได้ไม่ต้องไปพาลคนอื่นเค้า

อีกอย่างล๊อกอินมาโพสเลยกล้าๆหน่อย อย่าแอบเป็นผีมาเลย
  • BJไม่ใช่หมาไซด์ใหญ่บอกให้เอาหมาไซด์ใหญ่มาโชว์ก็ไหนชอบเชียร์กันว่าไซด์ใหญ่ต้องพระรามสามหรือว่าไซด์ใหญ่ทำอะไรไม่ได้ มีBJโชว์ได้ตัวเดียวของพี่ก๊อฟเค้าโชว์ได้ทุกตัวแหกตาดูด้วย
  • อืม...อ่านไปอ่านมาเหมือนเสี่ยมให้คนเค่าทะเลาะกันเลยอ่ะ ใครเค่าจะค้าไรก็ค้าขายไรก็ขาย ขายถูกขายแพงมันเป็นสิทธิ์ของผู้บริโภคที่จะเลือกซื้อ
    ไม่เห็นต้องไปเปรียบเทียบกับผู้ค้ารายอื่นเลย เหมือนเสี่ยมให้คนตีกันอ่ะ ผมว่าคนที่ซื้อหมาในราคานี้ได้คงไม่หลับหูหลับตาซื้อเป็นแน่
    ถ้าของเค่าไม่ดีจิง ไม่สมราคา ผมเชื่อว่าขายไม่ออกแน่นอน แต่ถ้าของเค่าสมราคาเดี๋ยวก็คงมีคนเอาไป เรามาติชมกันที่ตัวสุนัขดีกว่าว่าเปงงัยงัย
  • พูดไปก้อเท่านั้นคุยกับผีไรตัวต้น 502 ก้อไม่ใหญ่อะไรมากมาย ก้อแค่กลางๆ

แระอีกอย่างผมก้อดูธรรมดาได้ไม่ต้องแหกตาดูหรอก

ชิวๆ วะ 555
  • พี่ผีครับผมว่าพอเถอะครับ ผมว่ามันจะเป็นการเข้าใจผิดไปกันใหญ่ ผมเองเลี้ยงหมาอยู่บ้านนอกจริงๆครับ ทั้งบ้านก็มีคอมเล่นอยู่เครื่องเดียว ผมเองก็ไม่ได้อยากที่จะโด่งดังอะไร ส่วนตัวผมผมว่าหมาแดงพระราม3 สุดยอด:063:อยู่แล้วครับผม ผมเองยังเคยคิดอยากจะได้สายเลือดมาเก็บไว้เหมือนกันครับผม แต่ก็พูดแบบตรงๆเลยครับว่าไม่พร้อมเรื่องเงินจริงๆ ยังงัยผมเองก็ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ หวังว่าเพื่อนๆพี่ๆที่อ่านกันแล้วคง คิดกันออกนะครับว่าอะไรเป็นอะไร:005:ขอบคุณครับ
  • ใจเย็นๆครับพี่น้องไม่ต้องวิจารให้มากหรอกครับคนอยากได้ก็ซื้อไป สวนหมาพระราม3 พวกเราไม่กล้าไปเปรียบครับของเขาสวยๆทั้งนั้นด้วยความเคารพค่ายนี้ครับ สวนถ้ายังไม่ขายเดียวพี่เอามาเลี้ยงให้เอง กอล์ฟ ให้พี่น้องมันอยู่ด้วยกันไปเลยเอาแบบสองแบบสองมุมเลย
    ไฟล์แนบ
    SAM_0408.JPG 92K
  • สวยครับตัวนี้ เอาไปเลี้ยงได้เลย ไม่ต้องลุ้นว่าโตมาจะสวยหรือไม่

ถ้าซื้อลูกหมามา ( ไม่ว่าจากที่ไหนค่ายไหน ) ในราคา 60,000 บาท ต้องมาลุ้นอีกว่าโตมาจะสวยแบบนี้ไหม

ที่สำคัญ กล้ามๆ จี๊ดๆ อย่างนี้ มันไม่ได้ทำกันได้ง่ายๆนะครับ ถ้าคุณไม่มีเวลาพาหมาออกกำลังกายให้ได้อย่างนี้

รับรองลูกหมาที่คุณซื้อมา ไม่มีทางได้หุ้นอย่างนี้แน่นอน ต่อให้เอาลูกหมานอกราคาหลายๆๆๆ แสนมาเลี้ยง

แล้วไม่มีเวลาพามันออกกำลังกาย ให้มันกินกับนอนอย่างเดียว มันโตมามันก็ได้แค่หมูครับ มีแต่ไขมัน ไม่มีกล้าม

ฟันธงว่าราคานี้คุ้มมากๆ ได้หมาไปเลี้ยงแบบมีกล้ามเหมือนหมานอกเลย

ที่สำคัญ คุณซื้อตัวนี้ในราคา 60,000 บาท คุณได้พ่อพันธ์หมานะครับ ( พ่อพันธ์หมาแดงค่ายอื่นเอาหมานอกมา ราคา หลายๆ แสน )

แต่ถ้าคุณเอาเงิน 60,000 บาท ไปซื้อหมาค่ายอื่น ได้แค่ลูกหมา ( ต้องมาลุ้น ) แค่นี้ก็รู้ว่าคุ้มหรือไม่คุ้ม

เวลาเปรียบเทียบต้องเปรียบเทียบกับหมาวัยเดียวกัน ไม่ใช่เอาพ่อพันธ์ ไปเปรียบกับลูกหมา มันเทียบกันไม่ได้ในเรื่องคุณภาพและราคา

เออถ้าคุณเอาพ่อพันธ์อีกค่ายถ้าเขาขายถูกกว่า 60,000 บาท มาเปรียบเทียบกับ 502 อย่างนี้แหละถึงจะบอกได้ว่าของเขาดีจริงๆ

เสียดายที่บ้านมีหมาหลายตัวแล้ว ไม่งั้นตัวนี้โดนสอยแน่...........

จาก ผี เล่นหมาแดง
  • เหมาะสำหรับคนมองหาพ่อพันธ์นะตัวนี้ผมว่ามันไม่ได้สวยน้อยไปกว่าตัวอื่นๆเลย
    แล้วพี่แกฟิตหมาได้ดีมากๆ ส่วนเรื่องราคาแล้วแต่คนซื้อคนขายครับ
  • ราม3ราม3จะพูดทำไม่ให้ม้นเป็น2มาตรฐานเราสังคมเดียวกันอย่าแบบแยกดิสวยคนระแบบคนระแนว สวยได้ทุกกลุ่มทุกค่ายครับ
  • พี่ผีพูดถูกใจ...นี้งัยครับคำตอบของราคา 60000 บาท ....ราคานี้คือซื้อพ่อพันธุ์
    เคยมีผู้รู้บอกผมว่า...หมาดีอยู่ที่สายเลือดแค่ 30% อีก 70% อยู่ที่การเลี้ยงดู กว่าเค่าจะทำให้หมาหล่อได้ขนาดนี้ไม่ใช้ง่ายๆ
    ส่วนเรื่องถูกแพงไม่ขอพูดบ่างคนอาจมองว่าสมราคา บางคนก็อาจมองว่าแพงเวอร์ อันนี้ก็แล้วแต่มุมมองของแต่ละคน
  • สวยๆๆๆๆๆ

แต่อยากเลี้ยงตัวนี้ แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    10174239-12.jpg 40K
  • :004: หล่อมากครับ 502 ชอบมันตั้งแต่ยังเป็นลูกหมาอยู่เลย :004:
  • สุดยอดเลยสวยโคตรๆ
  • พี่ขอเบอร์ nut_vazabe ครับ ขอบคุณครับ งามจริงๆ
  • โทรคุยกับผมได้เลยครับ:047:0839006065