ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผม2เดือน13วันเเล้วคับสายกัดสีวัว
  • ขอคำเเนะนำทีคับๆๆทุกๆๆคน
    ไฟล์แนบ
    thumb[1].jpg 73K
  • นี้ถ่ายในโทรศัพนะคับๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    tyz036[1].jpg 11K
  • เพื่อเพื่อนสมาชิก..จะได้ดูง่ายๆคับ
    ไฟล์แนบ
    thumb[1]2.jpg 73K
  • :o027:น่ารักอะ
  • คำแนะนำ

เลี้ยงมันให้ดี เล่นกับมันให้สนุก สู่อนาคตที่สดใส ^ ^
  • :m024:น่ารักๆ
  • ด้วยความเคารพ สุนัขของท่านเป็นสายโชว์ผสมครับ
  • สวยและชอบ มีตัวเมียสีขาวบ้างไหมครับ สนใจ 08 2332 9449
  • เลี้ยงด้วยรักและความรับผิดชอบครับ
  • ตรงไหนว่ะ สายกัด หรือว่า นอนตื่นสาย แล้วลุกไปกัด
  • สวยดีคับ
  • ใครบอกคุณว่าเป็นสายกัดแล้วซื้อมาจากใครช่วยบอกทีจะได้ระวังไว้....มันหลอก
  • **สอบถามที่มาที่ไปจากผู้ขายครับ ** ขอให้ได้สายกัดดีๆไว้เลี้ยงครับ
    ไฟล์แนบ
    17302.jpg 15K
  • ได้จากพี่เเจ๊คขอนเเก่นคับๆๆๆ เเม่red เดียวลงรูปไห้ดูคับๆๆๆ
  • อยู่ชมรมเหมือนกานๆๆ
  • นี่เเม่น๊ะๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 96K
  • นี้รูปพ่อคับๆๆ
    ไฟล์แนบ
    27022010506[1].jpg 91K
  • เดียวผมอัฟรูปการเจริญไห้เรื่อยๆๆนะคับๆๆขอบคุงทุกท่านที่ไห้คำเเนะนำคับๆๆๆ
  • สายโชว์ 100 % ครับ ...น่ารัก ดี ครับ..
  • สาย show .หรือสายยั่ว.ชัววื้อที่ไหนจากใคร โด้ระวังของเก๊ชัว
  • ราคาเท่าไร จะได้ดูถูก ชัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอ กับผู้ชอบผลิตหมาปอมๆขาย
  • น่ารักดีครับ
    ผมว่าหมาที่เราเลี้ยง ไม่จำเป็นต้องดีเลิศหรอกครับเรื่องสายพันธุ์ ถ้ามันเป็นหมาที่ดี นิสัยดี เชื่อฟัง มีมารยาท
    มันก็เป็นหมาที่ดีมากๆตัวนึงครับ
    สายพันธุ์ ไม่ได้เป็นตัวบอกความน่ารัก และความดีในตัวของมันนะผมว่า
  • แนะนำสายโชวหน่อยตัวนี้ชัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับพี่ น้อง