ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูก Giant โคราชครับ
  • อายุ 79 วันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Tiger 79 Day (18).jpg 123K
    Tiger 79 Day (17).jpg 122K
    Tiger 79 Day (8).jpg 118K
    Tiger 79 Day (2).jpg 123K
  • อย่างหล่อเลยคับ
  • โหดดีครับ

ว่างๆก็มาเที่ยวขอนแก่น

บ้างนะครับ

พี่น้องอีสาน

อิอิ
  • ขอดูรูปพ่อหน่อยครับ
    ไม่รู้จะตัวเดียวกันป่าว
    ไฟล์แนบ
    P1020148.JPG 64K
  • สวยจังเลยครับ
  • ผมอยู่ขอนแก่นเหมือนกันครับคุณpeerasil ช่วงนี้มีการนัดเจอกันที่บึงบรเพ็ดบ้างไหมครับ
    หมาสวยมากครับชอบลายเสือ มีแววกล้ามตั้งแต่เล็กๆเลย
  • สวัสดีครับ BULLTUS เห็นแววอนาคตไกลเลยครับตัวนี้

น่าจะตัวเดียวกันนะ คุณ MATAPANHIN

เอารูปไจแอนท์มาให้ชมครับ อิอิ :o061:
    ไฟล์แนบ
    GA2.jpg 47K
  • ชอบ สวย น่าเลี้ยง มีลูกหลานขายไหมครับ