ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชอบใหญ่ๆต้องแบบนี้
  • ไปเจอมาครับเลยนำมาฝาก

Photo credit: Bruce Stotesbury/Times Colonist
    ไฟล์แนบ
    Bruce Stotesbury Times Colonist1.jpg 63K
  • หมาหรือนี่
  • จริงๆมันเป็นสุนัขพันธุ์ Whippet แบบเพื่อนมันนี่แหละครับ แต่บกพร่องทางพันธุกรรมที่เค้าเรียกกันว่า "double muscled" ซึ่งทำให้มันมีน้ำหนักและกล้ามเนื้อมากกว่าตามที่ควรจะเป็นถึง 2 เท่า ในขณะที่หัว หัวใจ ปอด ขา มีขนาดเท่า Whippet ทั่วไปคร้าบบบ

Credit : http://www.dailymail.co.uk/news/article-467985/Meet-Incredible-Hulk-Hounds.html
    ไฟล์แนบ
    Wendy1.jpg 39K
    Wendy2.jpg 39K
    whippet_resize.jpg 89K
  • :017::019:ตัวอาไร
  • น่ากลัวจัง:017:
  • ล่ำจนหน้ากลัว
  • โคตรเท่ ไครเคยอ่านกระตูนบากิมัง เหมือนเลย5555555555
  • ขอบคุณรายละเอียดเพิ่มเติม จากคุณholdmyown ครับ
  • ผมว่า มันน่าสงสารนะครับ ดูเหมือนมันจะหนัก กล้ามมันเองเนอะๆ
  • มึงนั่นแหละน่าสงสาร ไอไม่มีตัง
  • :017: น่ากลัวมากๆไม่กล้าไปดุมันแน่นอนเดี๋ยวมันกินเอา :028: