ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็น Remy Line ที่อยู่เมืองไทยค่ะ ใครมีช้วยลงหน่อยนะค่ะ
  • ใครมีรูป เรมี่ไลน์ ที่อยู่เมืองไทยบ้างช้วยลงให้ดูหน่อยคะอยากรู้ว่าเป็นอย่างไร
    เหมือนกับก็อตติ หรือสวยเหมือนกันไหม ขอบคุณค่ะ:012:
  • ตัวนี้ชื่อตามใบเพ็ดUKC "REMYLINE SQUIRES CALIN'911"
    ไฟล์แนบ
    jj22.jpg 68K
  • ส่วนเจ้าพวกนี้ ก็ลูกเจ้า911ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC026693.JPG 93K
    DSC02716.JPG 88K
    DSC026293.JPG 97K
  • เพิ่งลงเพดออนไลน์ไปเมื่อวาน เห็นมีหมาของคุณยุทธ ชลบุรี คูลแค้มป์ ตัวที่ชื่อ มาก้า เป็นหลานเรมี่ ลองไปเยี่มชมดูนะครับ
  • ในเพดดิกรี ออนไลน์จะสะดวกมากๆครับ ในการค้นพันธุ์ประวัติ มีรูปภาพประกอบ ใครจะวางโปรแกรมบรีดดิ้ง ก็พอจะมีสายเลือดต่างๆให้ได้ดูเป็นแนวทางด้วยครับ ลองเปิดไปดูนะครับสามเรมี่ มีอยู่เยอะในเมืองไทย ลองดูนะครับ แล้วประโยชน์ของเพดดิกรี ออนไลน์ก็คือ ทุกท่านสามารถ คอมเม้นท์ได้ด้วยครับ:006: