ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาแล้ว ครับ ทำมั่ย ด่ากันแรง จัง
  • ก่อนอื่นผมขอโทษแล้วกันลืมคืนเงินน้องเขา ผมก็พึ่งได้เงินคืนที่ทำเพ็ดมาไม่นานนี้ พอดี เคลียดๆ เรื่องสวนยางที่ทำมา 3 ปี ลมตีหักหลายต้น
    แต่ไม่ต้องอธิบายใดๆ ขอเบอรน้อง ฟีม และ เลขที่บัญชี ก็แล้วกันผมจะรอโอนอยู่ พอดีไม่ได้ดูแวฟเลย มีน้องเขาโทรมาบอกก็เลยมาเปิดดู
    ปล.เลี้ยงพิทให้มีความสุข ทุกคนครับ เรื่องเพ็ดผมทำเพ็ดในให้ทุกคนแล้วนะครับแล้วโทรเช็คได้รับทุกคนแล้วนะครับ 081-9874381 เบอร์ครับ
  • ปืนเกี่ยวอะไรด้วยหวะเนี่ย กับสวนยางและใบเพ็ด ตูละ งง

สงสัยจะเบ่ง ปืนเค้ามีกันเกือบทุกคนนะ ถ้าทำถูกต้องจริงไครจะมาโพสด่า
  • ไอ้ขี้โกง
  • โชว์ปืนทำพ่องมรึงเรอะไอ้เหี้ย เงินแค่สามพันยังยึกยักไอ้สาด มรึงรีบคืนเขาไปก็จบนานแล้ว เขาไม่ทำแบบนี้มรึงก็ไม่คืนสาดด
    อย่ามาเบ่งในบอร์ดนี้ไม่มีใครเขากลัวมรึงหลอกเขารู้สันดานขี้โกงของมรึงกันหมดแล้ว โชว์ปืนไม่มีทะเบียนเดี๋ยวก็คุกหรอก น่าสมเพสว่ะ
  • ขอโทษทุกท่านผมไม่อยากหยาบแต่เกลียดคนแบบนี้ว่ะ
  • ไอ้ขี้เรื้อนกระจอกเอ๊ย

มึงขี้ไม่ออกเหรอว่ะ
  • จริงครับเพ่ คืนเงินก็พอ

ไม่เหงต้องเอาปืนมาลงเลยครับ
  • ไอ้หัวดอ มึงผิดแล้วยังนักเลง

กระจอกจริงๆ ไอ้ปืน GLOCK ของมึงนะ มีแต่เด็กๆเขาเล่นกันวะ

นักเลงจริงเขาไม่เล่นกันหลอก ปืน GLOCK กระจอกจริงๆ

มึงยิ่งโชว์ปืน GLOCK ให้เขาเห็น เขายิ่งมองมึงว่ากระจอก

นักเลงปืน GLOCK 555555555

พกปืน GLOCK กูพกหนังสติ๊กดีกว่า ถุ๊ย.................

สวนยางบ้านมึงทำมา 3 ปีได้ต้นแค่นี้นะ 55555555

ไปหลอกเด็กไป

ไปหลอกที่ Web ไหนก็ได้ แต่ที่นี่มัน www.pitbullzone.com ไม่มีใครโง่กว่ามึงหลอก

ไอ้นักเลงปืน GLOCK มีปัญญาขอใบ ป.4 แค่ 9 มม. แล้วเอามาอวด
  • คนเค้าเดือดร้อนขายของแล้วต้องรับผิดชอบในคำพูดของตัวเองด้วยนะครับ คนอื่นเดือดร้อน ไม่ได้เดือดร้อนแต่คุณเพียงคนเดียว เจอพี่ผีเก่งเรื่องปืนอีก 555+ เอาให้หนักครับ
  • เอาไรมาให้กูดูวะ กูอยากรู้แค่ว่ามึงคืนเงินน้องเขายัง
  • นี่ไงปืนมันกูว่าแล้วมันต้องลบ ดีนะที่กูเซฟทัน:m045:
    ไฟล์แนบ
    1482.jpg 9K
  • * boy_bangbuathong
    * CommentTime56 นาทีก่อน | June 15, 2010, 9:21 am [มี การแก้ไข]

ก่อนอื่นผมขอ โทษแล้วกันลืมคืนเงินน้องเขา ผมก็พึ่งได้เงินคืนที่ทำเพ็ดมาไม่นานนี้ พอดี เคลียดๆ เรื่องสวนยางที่ทำมา 3 ปี ลมตีหักหลายต้น
    แต่ไม่ต้องอธิบายใดๆ ขอเบอรน้อง ฟีม และ เลขที่บัญชี ก็แล้วกันผมจะรอโอนอยู่ พอดีไม่ได้ดูแวฟเลย มีน้องเขาโทรมาบอกก็เลยมาเปิดดู
    ปล.เลี้ยงพิทให้มีความสุข ทุกคนครับ เรื่องเพ็ดผมทำเพ็ดในให้ทุกคนแล้วนะครับแล้วโทรเช็คได้รับทุกคนแล้วนะครับ 081-9874381 เบอร์ครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตอแหลไอ้เหี้ย
  • อย่ามาทะเลอะกับผมเลย ผมก็รอโอนอยู่แล้วคำพูดผมก็ไม่เคยว่าใคร รอโอนเงินคืนอยู่แล้ว ครับ เลี้ยงหมาอย่ามาทะเลาะเรื่องเล็กๆ น้อย เลยครับ ผมไม่มีเบอร์น้องเขา ให้น้องเขาโทรหาผมได้เลยครับ
  • ก็ยังดี ที่ออกมาเคลียร์
  • เดียวเจออันนี้ดีกว่า ฮ่าๆ เจ๋งกว่า

• ไอ้น้อง บอย มันจ่ายให้แล้วออกมาเคลียร์ให้มันด้วยแต่เรื่องปืนไม่น่าเอาออกมาโชว์ รู้สึกไม่ดี หยุดเถอะ ไปทำเก่งที่อื่นฯ
  • หรืออันนี้ดี
  • จัดไป อย่าให้พลาด อเล็กไปไหน*******************************
  • น้อง ฟีม คีย์ เลขที่บัญชีไว้ก็ได้ครับ พี่จะรีบโอนทันที ขอโทษทุกคนด้วยครับ พี่พาเรื่องส่วนตัวให้ปวดหมอง ขอโทษครับ
  • ไอ่สัสบอย ทำกร่างจังนะมึง
    ทำสวนยางมา 3 ปี เชิดเงินเด็ก 3 พัน ไอ่เวรบั้งไฟ มึงไม่มีความอายเลย
    ต้นยางที่มึงปลูกมันมียางไห้มึง มึงเป็นคนแท้ๆ กลับไม่มียางอาย
    กุอ่านแล้วสมเพศ มึงไม่มีเบอร์เค้า แต่อยากได้เงินเค้า ไอ่สัส
    ....
    บอยบางบัวทอง มึงเปลี่ยนชื่อเถอะ คนบางบัวทอง เค้าจะพลอยเสื่อมเสียไปด้วย
    แหมๆๆๆๆๆๆๆ... เอารูปปืนมาโชว์ ไอ่ๆๆๆๆๆๆค ว ย
  • ออกไป ออกไป ออกไป
  • ปืนก็อก..... เด็กเห่อหม่อยมันใช้กันหว๊ะ ไอ้บอยตูดบาน
  • คุณจะยุ่งยังไง แต่น้องเขาก็โทรหาคุณไม่ติด ติดต่อไม่ได้ถ้าติดต่อได้เรื่องคงไม่ถึงขนาดนี้หรอก เพื่อนๆในนี้ถึงรู้ว่าคุณแก้ตัว(แค่เวลารับโทรศัพท์ยังไม่ว่าง)
    น้องฟีมครับมารับตังค์ได้แล้วครับ มาโพสหมายเลขบอกไว้หน่อย เป็นบทเรียนครับคุณบอย แต่อย่าเอามาโพสเลยปืนผมเคยเห็น คุณพยายามพูดดีแต่เอาปืนมาเบ่งเจตนาก็ติดลบแล้วครับ
    ปล.ในบ้านเราปืนมีหลายกระบอกน่ะครับไม่ใช่คุณมีอยู่คนเดียว คุณยิงก็มีสวนครับ
  • ผมพึ่งกลับมา ตอนนี้ผมส่งเลขบัญชีไปให้พี่เค้าแล้วนะครับ ผมไม่ว่าพี่บอย ไม่ได้ทำใบเพ็ด ให้ผม แต่ ทำแล้วมันไม่ได้ ผมแค่อยากได้เงินคืนแค่นั้นเอง

ไม่ได้ว่า คนอื่น ที่ทำก็ไม่ได้ ก็มีแค่ชุดของผมที่เป็นปัญหา จะให้ทำไงครับพี่ ในเมื่อ เบอร์ก็ไม่มี ติดต่อก็ไม่ได้ มีทางนี้ทางเดียว
  • ตอนนี้ผมได้ เงิน คืนแล้วนะครับ ได้คุยกับเค้าแล้ว ขอบคุณทุกคนนะครับ ที่เปนกำลังใจให้ แต่เรื่องก็จบแล้วครับ น้าผีก็อย่าเครียดมากครับ
  • ไอ่สัสบอย ทำกร่างจังนะมึง
    ทำสวนยางมา 3 ปี เชิดเงินเด็ก 3 พัน ไอ่เวรบั้งไฟ มึงไม่มีความอายเลย
    ต้นยางที่มึงปลูกมันมียางไห้มึง มึงเป็นคนแท้ๆ กลับไม่มียางอาย
    กุอ่านแล้วสมเพศ มึงไม่มีเบอร์เค้า แต่อยากได้เงินเค้า ไอ่สัส
    ....
    บอยบางบัวทอง มึงเปลี่ยนชื่อเถอะ คนบางบัวทอง เค้าจะพลอยเสื่อมเสียไปด้วย
    แหมๆๆๆๆๆๆๆ... เอารูปปืนมาโชว์ ไอ่ๆๆๆๆๆๆค ว ย

ด่าได้ฮามากนะสาด
  • จบซะและ แต่ชื่อ ยังอยู่ อิอิ

แต่ว่า โชว์ทำไมวะ ปืน เพื่อ ?

หรือกลัวว่าเขาไม่รู้ ว่ามีงมีว่างั้น
  • จบซะที.........
    นึกว่า จะโดนมาเพีย อุบุนตู้ จนตาย
  • อ้าว พี่จุ๊บ หน้าที่นี้ ไม่ใช่ของผมครับ

ผมช่วยตัดสินคดี ส่วนมือเพชรฆาตร
    กำลังต้องการอาสาสมัคร พี่จุ๊บรับหน้าที่ไปพลางๆก่อนนะ ฮ่าๆๆ
  • มึง ไม่น่าเอาปืนมาลงเลย ไอ้อ่อน
    ความคิดชั่ววูป อย่างนี้ เสือกเล่นปืน
    ไปทบทวน และตั้งสติหน่อย ถ้าคิดจะเล่นปืน
  • โทดนะคับ....ผีๆๆๆๆๆเป็นญาติอะไรกับเค้าหรอค่ะ...ดูก็พอแล้วไม่ต้องไปเสือกหรอกค่ะ
  • * joyzaa
    * CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | June 17, 2010, 12:17 am

โทดนะ คับ....ผีๆๆๆๆๆเป็นญาติอะไรกับเค้าหรอค่ะ...ดูก็พอแล้วไม่ต้องไปเสือกหรอก ค่ะ
    ____________________________________________________________________________________
    สองเพศเรอะมึงอีดอก