ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนแบบสุดๆครับ
  • ผมอยู่กันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ
    พอดีหมาตัวเมียเป็นสัดครับ
    หาตัวผู้ผสมเอาแบบใกล้ๆบ้านหน่อย ( โกลเด้น )
    ขอบคุณครับ
  • :013::013::013:
    :013::013::013:
    หา หมาโกลเด้นผสม ในเวปพิทบูลเนี่ยะนะ...
    เอาไปผสมกับ พันธ์อะไรเหรอ...!!! ชิวาวา อะป่าว... เดียวหมาตายนะ จะบอกให้...555
    แซวเล่นน่ะ... ผสมกับโกลเด้น ด้วยกัน หรือ กับพิท คับ. ( เอาจริง )
  • คับ อย่างที่คุณคิมว่า
    แต่เอ้ ถ้าโกลเด้น (เมีย) เจอ พิท (ผู้) ลูกจะออกมาเป็นยังงัย ใครมีรูปให้ดูบ้างมั้ย
    ขอบคุณครับ
  • ต้องการตัว(โกลเด้นครับ )
    ตัวเมียพิทโดนไปเรียบร้อยแล้วครับ สบายตัวไป 5555
  • อยู่บ้านมีตัวผู้ค่ะอยู่ในศรีสะเกษปีกว่าๆไม่รู้ผสมได้หรือยัง
  • พี่ MOD ครับทำงานรถไฟรึเปล่าครับ (มีพิทบูล 2ตัว โกลเด้นตัว)
  • ใช่ตัวที่เอาไปจากผมรึเปล่าครับน่าจะรออีกสักรอบนะครับ ใช่พี่modรถไฟครับแต่มีพิทบลู3โกลเด้น2ตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    DCAM0013.jpg 74K
  • :o049:หมีพี่เขาเอามาอีก ทำไมไม่บอกวะ ถ้าไช่พี่มดรถไฟวารินตอบด้วยครับ โชว์เด็กด้วย
    ไฟล์แนบ
    25112008(006).jpg 101K