ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET วันที่ 04/07/53 ++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET วันที่ 4/07/53 ++

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 14.00 น. สถานที: หลังสนามฟุตบอล สะพานหิน

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. โชว์ลากน้ำหนักโดยเจ้าเลโต้ ของคุณกาน

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชินสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ

ขอบคุณมากมาย (ช่วยบอกต่อ ด้วยนะคับ)
  • :013:น่าสนใจครับ:063:
  • อยู่บางเหนียว แล้วเจอกัน
  • อยากพาน้องแหลมไปจัง แต่ไม่มีคนขับรถให้ :002: แบบว่าไม่กล้าขับขึ้นเขาป่าตองหน่ะ แหะ ๆ
  • **** สายกัดไปได้ ไมครับ ว่างเมื่อไรเจอกัน แน่ๆๆๆๆๆๆๆ*****
    ไฟล์แนบ
    logo2.jpg 38K
  • จัดมาเลยคับพี่ ต้อนรับทุกสายพันธุ์คับ
  • :016:อยากไปจังจ๊อดกะจะไปใช้ซัก 2 เมาซะหน่อย
    วันนั้นไปยังไม่เต็มที่เลยถ้าไม่ได้ไปฝากเก็บภาพไว้หน่อยนะส่งให้ดูบ้าง
  • มาเลยคับ เดียวให้ 3 เมาเลยพี่สบายดี่ทุกคนนะพี่
  • ยาวไป พี่น้อง............................

ว่างๆมาร่วมกันครับ..............
  • ฝนจะตกมั้ยล่ะ

เดี่ยวจะพาลูกสาวไปโชว์ตัวด้วย

:063: :063: :063:
  • หวังว่าคงจะเจอเพื่อนๆเยอะๆนะคับ (ถ้าฝนไม่ตก)
  • :o019: จัดไปพี่น้อง ...

ผมขอรายงานตัวครับ และ เพื่อนๆ 555
  • :063: ผมขอรายงายตัวอีกคน
    รอเวลานี้อยู่ครับ แล้วเจยกันยาว
  • เเล้วเจอกันวันงานคับพี่น้อง
  • ทั้งภูเก็ตลากน้ำฟนักเป็นอยู่ตัวเดียว
  • หมาในภูเก็ตลากน้ำหนักได้หลายตัวน้าผี

แต่หมาคุณกาน เป็นหมาของคนภูเก็ตที่ไปแข่งกับหมากรุงเทพ โดยไม่น้อยหน้าใคร มาเฟียรู้จักดี

ก็เลยให้หมาคุณกาน โชว์เป็นไฮไลด์ครับน้าผี

ในวัน Meeting ครั้งก่อนๆ ก็มีหมาเพื่อนๆในภูเก็ตมาร่วมสนุก มาลากเหมือนกัน............ง
  • หมาน้าผีลากเป็นอ่ะปล่าว.......

ถ้าฝนไม่ตกเจอกันครับทีมภูเก็ต