ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

LOUISI ANIMAL x MERCEDES BENZ (LEGEND'S DAUGHTER)
  • 5 ตัวครับ ตัวผู้ 1 ตัวเมีย 4 ลองดูก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    louisi x benz1.jpg 35K
  • ลองดูกันเล่นๆก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 61K
    260.jpg 46K
    267.jpg 40K
  • ทามไมมือมันเหลืองๆ่อ่ะ
  • สามารถบอกราคาได้ไหม อยากได้
  • กร่าง ๆ ๆ ๆ ๆ ...แน่ๆๆ เลย!!!

สุโค่ย!!! แปลว่า..สุดยอด..
  • :063::063::063::063::063:
  • ว่าจะไม่เอาเพิ่มแล้วนะแต่เห็นอกกับขาแล้ว..........ผมว่ามันมาแน่พี่
  • เหมือนจะทำภาพนะครับ
  • พรุ้งนี้จะเข้าไปชมนะพี่
  • ที่มือเหลือง เขาฆ่าเชื้อ พี่ท่าน
  • ใช้กล้องมือถือถ่ายครับ นั่นดิทำไมมือผมถึงเหลืองก็ไม่รู้ แต่สีของแม่หมา กับลูกหมาก็ไม่เพี้ยน

มีแต่มือผมที่สีเพี้ยน ความจริงต้องสีดำครับ 55555
  • ราคาเทาไหร่ ขอเบอร์โทรด้วย
  • เสี่ยแม๊ท ศุกร์ เสาร์ ไม่ว่างเลย ขอเป็นวันอาทิตย์ละกันนะ:014::031:
  • น่ารักมากครับ

อนาคตไกลครับ
  • เรื่องราคา เดี๋ยวรอให้ลูกหมาอยู่รอดปลอดภัย ซัก 2 อาทิตย์ก่อนนะครับ ขอบคุณครับ
  • สวยจริงๆ น้ำลายไหล สงสัยจะโดดอีกชุดครับ ขอสวนลด 50% นะพี่ 5555555555.....
  • คุณมาจากคอกไหนคับเห็นขายหมาบ่อยจัง

งง...ตัวผู้กับตัวเมียไม่ใช่หมาคุณแน่คับ

ผมว่า.....
  • สวยครับพี่...ไม่รู้จะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของของพี่สักตัวหรือเปล่า....จะรอชมครับ:m001:
  • วันอาทิตย์ก็ได้ครับ
    ยังไงจะโทรบอกล่วงหน้า 3นาทีนะพี่ อิๆๆๆ
  • วันอาทิตย์ ว่างพอดี ขอติดล้อ ไปด้วย...
  • ชิงไปดูก่อนพี่ๆตะพานพิน บอกได้คำเดียวว่ามันส์แน่ๆ เมื่อหลุยส์มาเจอลีเจน โอ่ว พระเจ้า มาถูกที่ถูกเวลาแล้วคับ