ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การกำจัดพิทบูล
  • http://www.clipmass.com/movie/เด็ดชีพหมาพันธ์โหด---886006515211458

เราเป็นเมืองพุทธ อาจดูโหดร้าย
  • ทนดูไม่ได้ T T

แระมีอีกหลายคลิป ที่สุดๆ

ยำตีน กะ เผาทั้งเป็นอ่ะคัฟ ดูแร้วหดหู่ที่สุด:002::002::002::002:
  • ทำไม ต้องทำกะมันแบบนี้ด้วยอ่ะ
  • โหดโคตรๆ
    ไฟล์แนบ
    1190448898.jpg 73K
  • มันน่าจะโดนยิงบ้างน่ะ จะได้รู้สึก
  • แค่โดนลูกปืนก็จะตายอยู่แล้ว ยิงหัวให้ตายยังดีกว่าเอาค้อนมาทุบซะอีกโหดสุดๆ
    ใจมันสุดยอดโดนยิงไม่มีร้องซักแอะ
  • เฮ้อ ... นั่งคิดและมองย้อนหลายๆมุม ทั้งด้านดีด้านลบของคนเหล่านั้น

แต่สุดท้ายเรื่องนี้จะไม่เกิด หากเจ้าของ "เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบต่อสังคม"

คลิปแบบนี้ ใครเห็นแล้วก็หดหู่ทั้งนั้น

เฮ้อออ.....
  • :022:โหดร้ายมาก
  • ป่าเถื่อนที่ซู้ดดดดด สงสารหมาคับ แต่ก็ต้องดูที่ต้นเหตุว่าเพราะอะไร แต่เหนแล้วน้ำตาจะไหล :002:
  • ไม่น่าหลงเข้ามาเร้ย
  • ถ้าหมาโหดร้ายจริงทำไมไม่หาวิธีที่ดีกว่านี้ ทำแบบนี้ดูแล้วคนโหดกว่าหมาอีก
  • ปรเทศ อะไร ว่ะ แล้ว ทำไม ต้อง ฆ่า มัน ด้วย วิธีการ อื่น ก็มี
    สงสารสุดๆ
  • ลบออกได้ไหมอ่ะ ไม่อยากเห็นแล้วอ่ะ
  • โหดร้ายมาก จิตใจคนทำมันทำด้ยอะไร เลวที่สุด
  • ยิงยังพอทนได้ แต่ทุบหัวทำห่าอะไรวะ

มืงเป็นคนรึป่าว :016:
  • ไอ้ชาติเลวเอ้ยยยยยยยยยยยย..........:m025:
  • ประเทศเหี้ยไรเนี้ย ขอแม่งชิปหายล่มจมประเทศเฮงซวย
  • ประเทศโลกที่ 4
  • ที่ว่าพันธุ์โหดนะแท้จริงแล้วคือพันธุ์มนุษย์
  • คนสร้างมันขึ้นมาให้มันเป็นแบบนี้

แล้วคนก็ทำลายมันอย่างโหดร้าย

คน...นั่นเองตัวปัญหา...ต้องชดใช้กรรมให้สาสม....ขอสาปแช่งมันทั้งหลายรวมพวกกัดหมาด้วย
  • สารเลว เลวจริงๆ มันกระทำยังไง ขอสาปแช่งให้มันได้กลับไปแบบนั้น สาธุ
  • น่าสงสารมัน เอามาให้ผมเลี้ยงก็ได้ผมว่า หมามันดุแค่ไหนมันก็เป็น สันชาติญานของมัน ถ้าเราเข้าใจมันเลี้ยงมันมาอย่างดีมันคงไม่เป็น หมาข้างถนนแบบนี้
  • เดี๋ยวนี้กรรมมันติดจรวดสิ่งที่ทำเตรียมรับกลับไปให้ดี ไอฝรั่งชั่ว
    ในหัวมันคิดอะไรวะ"เลว"คำนี้ยังไม่พอ

ไปสู่สุขตินะ เจ้าพิทบูล
    ขอให้เจ้าได้รับรู้ว่าถ้าหากสถานการณ์ที่เกิดขึ้นได้เกิดขึ้นต่อหน้าของพี่น้องในบอร์ดแห่งนี้เจ้าจะได้รับการปกป้องให้พ้นจากอันตรายอย่างแน่นอน เชื่อซิ!
  • สุนัขคือสัตว์ประเภพหนึ่งที่มีความจงรักภัคดีต่อมนุษผู้เป็นเจ้าของและสามารถทำตามคำสั่งที่เจ้าของสั่งได้และการกะทำแบบนี้กับสุนัขนั้น เท่ากับมนุษผู้นั้นได้ฆ่าเพื่อนที่ดีที่สุดของเข้าเอง และขออุทิศส่วนกุศลให้สุนัขตัวนั้นด้วยครับ ชาวหาดใหญ่
  • น่าสงสารหมา ไม่น่าทำกับมันแบบนี้เลยขอให้คนทำร้ายมันชิปหายทั้งตะกูน
  • ลบกระทู้ด่วนครับ
  • จะลบกระทู้ทำไม ไม่ชอบก้อไม่ต้องดูซ้ำ.... จริงแล้วมีหลายวิธีหยุดพิทบูลโดยที่ไม่ต้องฆ่า แต่ตัวนี้โคตรอึดเลย ไม่รู้อ่ายนี้มันเอาค้อนทุบหัวให้ตายทันทีเพื่อไม่ให้ทรมาน หรือทุบเพื่อสะใจ แบบนี้ให้ยิงหัวซ้ำให้ตายทันทีดีกว่า ไม่ต้องทรมาน ดูแล้วเศร้าจริงๆๆๆ
  • ไอ้เลว ประเทศชั่ว ใจมันทำด้วยอะไร
  • โอ้โห เมื่อวานเห็นมันโดนยิงแล้วล้มตาย รับไม่ได้เลยปิดไป

วันนี้มาดูจนจบ อยากจะด่ามันจริงๆ โหดจังเลยวะ

แต่คงต้องทุบ เหมือนปลาแหละไม่ให้เจ็บ แต่ปวดหนัก กว่าเดิม มั่ง
  • น่าจะยิงเจ้าของหมาด้วย ไม่มีความรับผิดชอบ ไม่ต้องว่าต่างประเทศเลย อีกหน่อยอาจจะเป็นเมืองไทยก็ได้ในยุคที่พิทบลูเกลื่อนเมืองแบบนี้:024::024::024:
  • น่าสงสาร น่าจะเอาไปให้ซีซ่าอบรมนะครับ ดีกกว่ายิงทิ้ง
    :002:
  • ลบกระทู้ไปเถอะ
    ไม่สร้างสรรเลยว่ะ
  • หัดมองกลับกันบ้างพวกเรามองแค่มุมเดียวสิ่งที่เราเห็นอาจไม่ใช่ผมไม่เข้าข้างใครแต่ผมมองเป็นกลางคือมันอาจจะไปกัดเค้ามาหรือป่าว มันอาจจะเป็นบ้า มันอาจะเป็นได้หลายๆๆอย่างลองมองออกหลายๆๆมุมถ้ามองว่าเค้าเลวก็เลวกันหมดถ้ามองว่าดีก็ดีหมดจงทำใจให้เป็นกลางมีเกิดมีแก่มีเจ็บมีตายเป็นของคู่กันเสมอ
  • สาด เจ้าของแมร่งเลี้ยงหมาไม่ดี ไม่รับผิดชอบ ไม่เอาใจใส่ ขออย่าให้เกิดอีกเลย
  • อยากเห็ยจริงๆง่ายๆไปไปเที่ยวสกลนครสิครับโหดกว่านี้อีก เห็นแล้วสงสารแต่ก็ชอบกิน
  • หากใครได้ดูรายการของ ซีซ่า จะเข้าใจพฤติกรรมของมัน ไม่มีสุนัขสายพันธุ์ไหนที่ดุร้ายเลยหากเราเรียนรู้นิสัยมันอย่างลึกซึ้ง น่าสงสารหมาตัวนี้จัง และที่สำคัญเป็นสายพันธุ์ที่ผมรักด้วย ผมไม่ควรเปิดดูคลิ๊ปนี้เลย รู้สึกเสียใจมากที่สุนัขนิสัยดีเป็นมิตรกับคนต้องมาจบชีวิต เพียงเพราะว่ามนุษย์ไม่เข้าใจมัน ประเทศนี้คงไม่ใช่ประเทศที่พัฒนาแล้วอย่างแน่นอน เสียใจจริงๆ