ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อุดร-หนองคาย คลีนิคไหนตัดหูสวย
  • รบกวนถามผู้รู้หน่อยคับ ว่า จ.หนองคาย มีคลีนิคไหนตัดหูสวยบ้าง หรือเป็นที่ จ.อุดรก็ได้คับ ลูกชายได้เวลาโดนเชือดแล้ว อายุนับถึงวันนี้ก็86วัน สมควรแก่เวลาเสริมหล่อแล้วคับ แล้วหน้าตากวนๆเยี่ยงนี่้สมควรจะตัดแบบไหนดีคับ รบกวนหน่อยนะพี่น้อง ถ้าได้เบอร์โทรด้วยจะแหล่มมากๆ ขอบคุณมากคับ
    ไฟล์แนบ
    kemo74 วัน C 12.jpg 120K
  • แนะนำครับว่าตัดที่ขอนแก่นดีกว่าครับ
    เพราะหนองคาย-อุดรตัดไม่สวยครับ
    ซื้อหมาก็แพงยังตัดไม่สวยอีกจบเกมเลยนะครับ
    ร้านขอนแก่นสัตวแพทย์ครับ
    ตัดสวยจริงๆครับ
    อยู่บ้านผมหนองคายยังไปตัดขอนแก่นทุกตัวเลยครับ
  • ตัดเบอร์ 2-3 คับ เพื่อตอนโต หน้าตาเหมือนลูกผมเลยแต่ของผมหมาแดงคับ
    ไฟล์แนบ
    127151618616.jpg 120K
  • คุณTBK รบกวนโชว์รูปลูกชายหน่อยคับ อยากเห็นว่าถ้าตัดเบอร์2-3 หน้าตาจะออกมาเป็นแบบไหน ขอบคุณมากคับ ทุกคอมเมนต์
  • แนะนำเป็นโรงพยาบาลสัตว์ศรีนคร นะคะ ตัดสวยมาก ราคาไม่แพงคะ มีหมอเชี่ยวชาญดูแลถึง 2 คน คะ