ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล 45 วัน
  • ราคา 6000-7000 พร้อม เพ็ดใน + วัคซีนเข็มแรก อยู่ อ.เมืองนครปฐม ครับ

เบอร์ 083-017-2881 , 086-363-6722
  • พ่อ แม่
    ไฟล์แนบ
    DSC00683resize.jpg 68K
    DSC00668resize.jpg 57K
    DSC00762resize.jpg 75K
  • m1
    ไฟล์แนบ
    m1.JPG 61K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    m2.JPG 61K
  • m2 อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    m2-1.jpg 56K
  • f1
    ไฟล์แนบ
    f1.JPG 62K
  • f2
    ไฟล์แนบ
    f2.JPG 54K
  • f3
    ไฟล์แนบ
    f3.JPG 65K
  • f4
    ไฟล์แนบ
    f4.JPG 49K
  • ขอรูป F 2 และ F4 หน้าตรงหน่อยค่ะ tungoh25@hotmail.com
  • พ่อพันตัวนี้ดูหนาดีแต่อกแคบจ่ายลูกไม่ผ่านครับได้อกพ่อไปเต็มๆ ผสมถูกแต่ไม่มีคุณภาพก็เท่านั้น
  • ขอรบกวนเจ้าของกระทู้หน่อยครับ ผมขอรูปเหล็กที่ทำขาหยั่งผสมหมาน่ะครับ
  • ในภาพนี้น่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00683resize2.jpg 64K
  • ท่านถ่ายรูปหมาใหญ่มาก คับ มาไม่ ชัดเลย
  • เสียดายแม่หมาครับ
  • ทำไมไม่เอากล้องไปจ่อที่ตาหมามันซะเลยล่ะ เดี๋ยวมันจะใหญ่ไม่เต็มจอ
  • ไมเอาจมูกแดง มาผสมกับบลูลี่อะ เสียดาย พ่อหมาดูเตี้ยและหนาดี แต่น่าจะคัดแม่หมาสักหน่อย แม่ตัวนี้ท่าทางสูง หน้าสวยอย่างเดียวเอง ถ่ายรูปประกาศก็ไม่ได้เรื่อง
  • :020:ใน สาย ตา ผม นะ ผมว่า แม่ ตัวนี้ จัดว่า สวยเลย คับ

ผม ชอบ สไตล์ นี้ กระดูก ใหญ่ ดี หัว ใหญ่ ด้วย
    :063:
  • พี่ มี ลูกหมา ตัว เมีย ตัว ไหน ที่ ดู แล้ว ว่า สูงกว่า เพื่อน ช่วย ถ่ายดูชัดๆ หน่อย คับ

(ชอบหมา ขนาด กลาง กระดูกใหญ่)
  • โถ่เสียดายพ่อพันธุ์วะ แม่หมาสายเก่ากระดูกเล็กตัวสูง หน้าสวยอย่างเดียว ถ่ายรูปลูกหมาได้ห่วยแตกจริงๆ
  • ไอ้เลวไหนบอกกับเจ้าของพ่อหมา ตัวผู้เก็บ 1 ตัว ขายไปแล้ว 1 ตัว แล้วมึงมาโพสขายทำไมวะ
    ลูกหมาบอกจะเปิด 8,000 ขอผสมแบ่งลูกด้วย พอได้ลูกหมาสมใจสันดารออกเลย
    ตัวเมียที่เจ้าของพ่อหมาไปเอามาวัคซีนแม่งยังไม่ทำให้เค้าเลย สันดารจริงๆ
  • ผีที่แม่งด่าแม่หมาไม่สวย ชมแต่พ่อหมา ฟันธงเลยครับ ว่าเป็นไอ้ aod สวนหลวง หรือเจ้าของพ่อพันธุ์นั่นเองครับ ตัวแม่หมาถือว่าสวยเลยครับ
  • จริง คับ ถ้า ทำให้รูปเล็ก กว่า นี้ จะชัด และ ดู เห็น Body หมด
  • CommentAuthor/aod./

พอทำภาพ หมาสวยแตก ต่าง กับภาพ ใหญ่ มากๆ

ต้องแก้ด่วนเลยคับ
  • ที่จริงไม่อยากซีเรียส ตอนเอาแม่หมามาผสมพูดจาดีหมดทุกอย่าง ตกลงกันว่าผมให้แม่หมาเลือกก่อน 1 ตัว ผมเลือกตัวที่ 2
    ตอนผสมได้ 1 เดือนผมโทรไปสอบถามเจ้าของแม่หมาบอกไม่แน่ใจว่าท้องหรือไม่ พอสัก 45 วันเจ้าของแม่หมาโทรมาบอกว่าไม่หน้าจะท้อง ผมบอกว่ารอดูไปก่อนยังไม่แน่ พอครบกำหนดผมโทรไปสอบถามเจ้าของแม่หมาบอกเพิ่งคลอดเมื่อวาน ว่าจะโทรไปบอกพอดี (ทำไมไม่โทรบอกว่ามันตั้งท้อง คลอดแล้วก็ไม่บอกให้เราเป็นฝ่ายโทรไปหา) กันเสี่ยงเลยเสนอไปว่าใบเพดเหดียวผมจัดการให้เองโดยวันที่ไปรับลูกหมาประมาณ 40-45 วัน เพื่อเป็นการยื่นหมูยื่นแมว พอถึงกำหนดวันโทรนัดกันเรียบร้อย วันเสาร์ขับรถไปถึงนครปฐมเจ้าของแม่หมาบอก ขอโทษทีไม่ได้โทรบอกก่อนว่าแม่หมาท้องเสียและตอนนี้ลูกหมาท้องเสีย 2 ตัว เราก็ไม่อยากซีเรียส ไหนๆก็ขับรถมาถึงที่นี่แล้ว พอไปถึงที่ก็ตกลงกันตามสัญญา โดยให้เจ้าของแม่หมาเลือกก่อน (คอกนี้มีผู้ 2 เมีย 4 ) เจ้าของแม่หมาเลือกตัวผู้สีน้ำตาลบอกจะเก็บไว้เป็นพ่อพันธุ์ เราเลยมาดูที่ตัวผู้อีกตัว(สีเทาหางคต)ตัวนี้หัวสวยมาก กะตัวเมียอีกตัว สรุปเลยเราเลือกตัวเมีย และให้ใบเพดไป ทางเจ้าของยังมีแม่หมาอีก 2 แม่ที่ทางเจ้าของอยากจะให้ทับกับ ZUMO อีก เราก็บอกว่าได้แล้วแต่ข้อตกลงเหมือนเดิม คุยสักพักเจ้าของแม่หมาบอกรีบกลับได้แล้วเหดียวมึด(เหมือนไล่) ซึ่งที่จริงไปอยู่บ้านเจ้าของแม่หมามีเวลาเลือกไม่ถึง 15 นาทีด้วยซ้ำ เราเลยอุ้มหมาขื้นรถออกจากซอยมาไม่ถึง 5 นาที เพื่อนที่สนใจโทรมาเกิดสนใจตัวผู้ เราเลยโทรไปบอกขอเปรี่ยนตัวเป็นตัวหางคต (เพิ่งออกมาไม่ถึง 5 นาที) ทางเจ้าของแม่หมาบอกมีคนเอาแล้ว (จ่ายตังค์และจะอุ้มหมาไปแล้ว) เราก็ OK ไม่เป็นไรเพราะมันอยู่ในข้อตกลง เราเลือกแล้วเค้าก็มีสิธิขายได้ ทางเจ้าของแม่หมาบอกอย่าโกรธนะ เข้าใจนะว่ามีคนซื้อแล้ว เราบอกถ้างั้นไม่เป็นไร ก็ขับรถกลับมา กทม. ถึงบ้านยังโทรคุยกะเจ้าของแม่หมาว่าเสียดายตัวหางคต ถ้าเจ้าของแม่หมาจะเก็บไว้เองหน้าจะเอาตัวนี้ไว้
  • พอมาวันจันทร์ (วันนี้) เพื่อนที่สนใจโทรมาบอก ตัวผู้ 2 ตัวเจ้าของแม่หมายังขายอยู่ไหนบอกว่ามีคนอุ้มไปแล้วไง เพื่อนผมโทรไปสอบถามม ทางเจ้าของแม่หมาบอกว่ายังอยู่ 2 ตัว ขาย 7,000 งงเลยผม เล่นกันแบบนี้เลย
    ผมเลยโทรสอบถาม ทางเจ้าของแม่หมาบอกว่าตัวหางคตมีคนซื้อแล้วขายไป 5,000 (วันเสาร์บอกผมว่าขายไป 7,000) เค้าอุ้มไปแล้ว
    มาวันนี้บอกเจ้าของเค้าฝากไว้ก่อนยังไม่มาเอา เลยขายที่ 7,000
    กลยุทธสับซ้อนจริงๆ แต่ช่างมันก็ครั้งนี้ครั้งเดียว
    ยังไงใบเพดที่สลับกันก็ส่งมาให้ผมด้วย แล้วผมจะส่งกลับไป