ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยcommentกันหน่อย(ถึงพี่มาเฟีย)
  • :006:ดิฉันอยากให้มีการรวมตัวของหมาแดงและหมากิจกรรมอีกค่ะ อย่างที่พี่มาคร์ได้เคยจัดในวันที่20พ.ค.ปีที่แล้วที่ศูนย์ฝึกD1ค่ะ ในงานเป็นการรวมตัวหมาแดงที่เยอะที่สุดในประเทศไทยก็ว่าได้เลยเพราะคงไม่มีใครสามารถรวมหมาแดงและหมากิจกรรมได้เท่าพี่มาคร์อีกแล้วค่ะ เนื่องด้วยช่วงนี้ดิฉันเห็นหมาแดงได้นำมาอวดโฉมกันในบอดร์หลายๆตัวสวยๆเก่งๆกันทั้งหมาแดงในไทยและหมาแดงนำเข้าตั้งหลายตัว ถ้าพูดถึงหมาแดงนำเข้าต้องค่ายRAMA3ส่วนหมาแดงในไทยก็มีค่ายเรดโน๊สแฟร์มิรี่คลับ,เรดดาก้อนของคุณก๊อบและคุณนัทวาซาบิ,คุณหมีRPKและยังมีคุณกระทิง,คุณวี,คุณหนุ่ม,เฮียเหลียงที่มีความรู้หรือถือได้ว่าเป็นกูรูแห่งวงการหมาแดงเลยก็ว่าได้ แถมยังมีคลื่นลูกใหม่อย่างหมาแดงของท่านปลัด,คุณเอ,คุณโต้ง,คุณเต๊ะ,คุณยุทที่นำหมาแดงเข้ามากันอีก ดิฉันอยากเห็นการรวมตัวของหมาแดงและหมากิจกรรมกันอีกค่ะมันคงจะสนุกและมีความสุขมาก เพราะดิฉันเห็นจากในบอดร์แล้วหมาแดงแต่ละตัวเก่งๆสวยๆกันทั้งนั้นเลยอยากวอนพี่มาคร์จัดงานอีก เผื่อจะได้เห็นตัวจริงๆอีกหลายๆตัวค่ะ(ถ้าข้อความของดิฉันได้กล่าวถึงหลายๆค่ายและอีกหลายๆบุคคลต้องขออภัยไว้ณ.ที่นี้ด้วยค่ะ)ดิฉันมีภาพความประทับใจในอดีดมาให้ดูกัน ถ้าพี่ๆน้องๆท่านใดอยากเห็นภาพแบบนี้อีกโปรดช่วยกันแสงความคิดเห็น จะได้มีงานดีๆใหญ่ๆแบบนี้เกิดขึ้นภายในเร็วๆนี้แน่นอนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    HPIM0839.JPG 98K
    HPIM0842.JPG 97K
    HPIM0851.JPG 80K
    HPIM0844.JPG 91K
  • เห็นด้วย ที่รัก :o010::o010::o010:
  • :o027:หมาแดง In Love จัดเมื่อไหร่ก็ไปเมื่อนั้น:o055:
  • :065:จัดเลยพี่อยากเห็นหมาเยอะๆครับ
  • :065:อีกเสียงครับ
  • ไปด้วยครับผม ^^
  • ขออนุญาติ ฝากรูป ให้พี่มาร์ค ช่วย อัพข้อมูลครับ ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    taigo32.jpg 23K
  • สวยๆๆทั้งนั้นเลยครับ ชอบๆๆๆ
  • ผมว่างานรวมหมาแดงใหญ่ๆอย่างนี้ ต้องเป็นเจ้าตำนานหมาแดงอย่าง(พี่มาเฟีย)แห่งพิทบูลโซนเท่านั้นที่ทำได้ อยากเห็นอีกครั้งครับ
  • เห็นด้วยครับ งานรวมหมาแดงที่ใหญ่ที่สุดในในกรุงเทพต้องเป็น (พี่มาเฟีย) ของเราเท่านั้นครับ
  • เมื่อไร ที่ไหน บอกด้วยนะครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15824&page=1#Comment_214748

คุณโค้ก อุดร ช่วยมาชี้แจ้งเรื่องที่คุณขายหมาติดโรคด้วยครับ
  • ไอ้โค้กอุดรงานเข้า
    ขายหมาติดโรค ให้ลูกหมาแดกน้ำข้าว
  • ใจเย็นๆครับพี่น้อง ปลายปีนี้มีงานใหญ่ ฉลองครบรอบสิบปี พิตบูลโซนครับ

และระหว่างนี้จะมีงานมีทติ้งเล็กๆ เป็นน้ำจิ้ม ให้เป็นระยะครับ