ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิตบูล(บูลลี่แท้ๆ)
  • ขายลูกสุนัขพิตบูล(บูลลี่แท้ๆ) ขายราคาถูก มีใบเพ็ด ราคาตัวละ 4,000 บาท พ่อแม่สายเลือดดีมากรับประกัน โทร.087-160-8306
    ไม่มีรูปเพราะลงรูปในคอมไม่เป็นครับ ลองโทรมาดูครับ
  • รูปไม่มีเหรอครับ
  • บูลลี่แท้ๆราคาตัวละ 4,000 บาท ถูกดีครับแต่น่าจะลงรูปให้ดูหน่อยครับเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ
    ไฟล์แนบ
    logo22.jpg 38K
  • โม้ให้ว่อน
  • แค่ลมปาก
  • โทรไปมาแล้วสายเลือดดีจริงครับ ที่น้องเขาขายถูก เพราะมีปัญหานิดหน่อย ลองโทรไปถามดูเอาเอง สำหรับผมๆว่าถูกมากครับ แต่ต้องรอสิ้นเดือนก่อนตอนนี้ยังไม่มีตังค์ เป็นมนุษย์เงินเดือน
  • อยากได้
  • ขอรายละเอียดเพิ่มเติมครับ อยากเห็นรูปลูกหมา ส่งไปที่เมล์ pong_noon@hotmail.com ครับ หรือขอเมลล์ไว้คุยกันครับ สนใจจิงๆๆเพราะราคาไม่แพง
  • น้องครับถ้าไม่รบกวน up รูปแล้วส่ง mail ให้ดูหน่อยน่ะครับเดี๋ยวบ่าย 3 พี่จะออกไปข้างนอกเดี๋ยวเปิดดูกับมือถือก็ได้ thanatmb@hotmail.com พี่ที่อยู่แบงค์ทหารไทยที่โทรคุยกันเมื่อเช้า 084-7114856 จำได้น่ะถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรเดี๋ยวมืดๆพี่เข้ามาดูใหม่พี่อยากได้ตัวเมีย ที่บ้านเพิ่งได้ตัวผู้มาอายุ 2เดือนกับ 5 วัน เพิ่งไปตัดหูมาได้ 2 วันเองจะได้เอามาเป็นเพื่อนเล่นกัน
    ไฟล์แนบ
    24739[1]3.jpg 18K
  • วันนี้มาคนมาเอาไป 1 ตัว ตอนนี้เหลือ 4 ตัวครับ ผู้2 เมีย2
  • ลงรูปให้ดูที่ลูกค้าซื้อไป อายุตอนนี้ 2 เดือนครึ่ง ดูความใหญ่
    ไฟล์แนบ
    new200653-12.jpg 91K
    new200653-22.jpg 81K
  • สุโค่ยครับ ราคาแบบนี้ สภาพแบบนี้
  • รู้ได้ไงว่าโม้ มีทั้งเบอร์ มีทั้งใบ ไอ้พวกที่ชอบว่าแต่ของคนอื่น
  • ขอดูรูปตัวอื่นๆที่เหลือเพิ่มเติมครับ ส่งมาที่เมล์ naretdk@gmail.com (โทรไปถามเมื่อช่วงเย็นครับ)
  • :013:เชียร์ครับเชียร์ ในรูป น้องหมาผมเองครับ เลี้ยงง่ายกินทุกอย่าง ก้างปลา กับ เบ็ดตกปลา มันยังกินเรย ก๊ากกกก
    วันก่อนเล่นคางคกซะ ยางเต็มปากครับ :036:
  • ถ้าอยากได้สายบูลลี่แท้ๆ ราคาถูก ก็ต้องอันนี้ครับ
  • ของดีราคาถูกเลยว่ะ

นานๆมีครั้ง
  • ยังก๊ขอรูปหน่อยครับ net_jazz99@hotmail.com ถ้ายังไม่หมดผมก๊อยากได้ครับ
  • ใกล้หมดแล้วครับ ผมซื้อไป 1 ตัว สวยมากครับ บอกได้เลยว่าคุ้มมาก พี่เค้ามีปัญหาเรื่องเสียงของลูกหมา พอดีที่บ้านพี่เค้ามีคนแก่แล้วตอนกลางคืนมันร้อง ไม่ยังงั้นไม่ได้ราคานี้ครับ พ่อแม่หมาสายเลือดดีถ้าเอ่ยชื่อใครก็รู้จัก มันป็นบูลลี่แท้ครับไม่ใช่สายโชว์ผสม ลองโทรไปหาพี่เค้าดูครับ
  • สนใจมากครับ แต่ขอรบกวนช่วยส่งรูปพ่อแม่และน้องหมาคอกนี้ให้ผมหน่อยครับ winner.w@hotmail.com ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
  • คุณภาพสมราคา คนเลี้ยงดี สายพันธ์ดี ผลผลิตออกมาดี สุดยอด ไปซื้อหมานอกแพงทำไหม ของดีราคาคนไทย ไทยใช้ไทยเจริญ
    ฃอให้ขายได้ไวไว ครับ