ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำ ตัว คร้า สมาชิกไหม่ ค่ะ
  • ตัวนี้ ชื่อ โตเกียว ค่ะ หมาแดง พ่อของโตเกียวสายกัดค่ะ แม่สายโชว์ อิอิอิอิ ฝากตัวด้วยนะค่ะ ตอนนี้ 7 เดือน ละค่ะ

image

Uploaded with ImageShack.us
  • รูปไม่มีครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    11659025391.jpg 41K
  • ไม่มี ภาพ คับ
  • :030::030:มาละค่ะ มะกี้ ลืม อิอิอิ โทษนะค่ะ
  • ตอนนี้ โตเกียว เริ่มจะเป็น สัด แล้ว สงสัย ต้องหา แฟนให้ซะละ ....
  • อย่าหาแฟน ให้มันเล๊ย ป้าพรขอร้อง

เอาแพมเพิท ของเด็ก เจาะรูใส่ให้เลยจ้า กันเลอะ และกันหมาอื่นมาปี้ อิอิ
  • ถ้าไม่พร้อมอย่าผสมเลย พิตบู นะ ไม่ใช่พุตเดิล อีกอย่างน้องหมาอายุยังน้อยด้วย
  • ป้าพรค่ะ แพมเพิทเด็กแพงค่ะ
    ใช้ถ้าอนามัยแบบห่วง ของคนท้องค่ะ ที่เขาใช้หลังคลอดค่ะ แพ็คละ 30 บาท มี 10อัน
    หาซื้อได้ตามร้านขายยา
  • อิอิอิ จิงหรา คะ ป้า งั้น ขอคำปรึกษา หน่อยนะค่ะ งั้นยังไม่ผสม หาซื้อ ตัวผู้ มาเลี้ยงอีกสักตัวจะดีไหม ช่วยคิดหน่อยยยยย ตอบด่วน
  • ไม่เห็นใส่โซ่หรือปอกคอให้น้องโตเีกียวเลย แล้วมันเชื่อฟังเหรอ
    แล้วคุมมันยังไงอะ อยากรู้