ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารเสริม Weight Gainer ใครใช้บ้างเป็นไง
  • กำลังคิดว่าจะซื้อ Weight Gainer ในเว็บ F1
    ได้ผลมั้ย น้ำหนักเพิ่มป่าว มีใครเคยใช้บ้างคะ รีวิวหน่อยสิ

กะว่าจะซื้อมาผสมอาหาร พิตบูลเรามันมันตัวเล็กอะค่ะ ไม่อ้วนไม่ล่ำ กินเสร็จก็ป่องแค่ตรงท้อง 555+
    แล้วหมาป่วยโลหิตจางนี่กินได้ปกติปะคะ เราไม่ค่อยกล้าซื้อไรมาขุนให้กินมาก กลัวมันจะเป็นไร

นอกจาก Weight Gainer นี้แล้ว ใครมีสูตรอาหารหรืออะไรขุนหมาแบบง่ายๆ บ้างคะ แนะนำีที
    ขอบคุณค่าา
  • เวท เกนเนอร์ ชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าช่วยเพิ่มน้ำหนัก ทำจากโปรตีนสกัด
    ให้ไขมันสูงถึง 40% ครับ
    หมากินแล้วจะอ้วนมาก อาการที่เห็นได้ชัดคือหมาจะไฮเปอร์มากขึ้น
    เพราะมีแคลลอรี่สูงมาก
  • มิน่า หมาผมพุงพุ้ยเลย อิอิ

work ครับหนังนี่หนาขึ้นมาทั้งตัว (ชั้นไขมันเยอะขึ้น ขา ก็ดูใหญ่ขึ้น) ^ ^
    ใช้คู่กับนมแกะ แค่เปิดถุง หมาก็วิ่งมาล่ะ
  • airbusCommentTime3 ชั่วโมงก่อน | June 21, 2010, 2:51 pm
    มิน่า หมาผมพุงพุ้ยเลย อิอิ

work ครับหนังนี่หนาขึ้นมาทั้งตัว (ชั้นไขมันเยอะขึ้น ขา ก็ดูใหญ่ขึ้น) ^ ^
    ใช้คู่กับนมแกะ แค่เปิดถุง หมาก็วิ่งมาล่ะ

นมแพะครับบบ
  • ตัวที่ขายในเว็บนี่กี่ kg. อะคะ พอดีในเว็บ f1 ไม่มีบอก
    แล้วต้องผสมกับอาหารทุกมื้อมั้ยคะ หรือว่าแล้วแต่เราให้
    สงสัยว่าถังนึงจะกินได้นานมั้ย แล้วประมาณกี่เดือนถึงเห็นผล

ขอบคุณอีกทีค้า
    juub juubb ^^
  • ประมาณหนึ่งกิโลครับ ให้กินครั้งละ 0.4 ออนซ์ครับ

นมที่ผมนำเข้ามาเป็นนมแกะครับ อเมริกามีแต่แกะแพะไม่มีครับ

ส่วนผสมและปริมาณสารอาหารที่มีอยู่ในนมแกะนะครับ

INGREDIENT

Dried Skimmed Milk, Dry Whey Protein Concentrate, Dry Whey, Animal Fat, Dried Milk Protein, Dried Buttermilk, Lecitin, Polyoxethylene Glycol Monooleate, dl-Methionine, l-lysine, Calcium Silicate, Dried Egg Albumin, Bifidobacterium thermophilum, Bifidobacterium Longum, Lactobacillus acidophilus, Bacillus subtilus, Dicalcium Phosphate, Malic Acid, Calcium Cabonate, Choline Chloride,Vitamin A Acetate, D-Activated Animal Sterol (source of Vitamin E), Ascorbic Acid, Menadione Dimethylpyrimidinol Bisulfite, Calcium lodate, Cyanocobalamin, Riboflavin d-Calcium Pantothenate, Biotin, Niacinamide, Thiamine Mononitate, Folic Acid, Ferrous Sulfate, Manganese Sulfate, Sodium Selenite, Copper Sulfate, Zinc Sulfate, Magnesium Oxide, Cobalt Sulfate, Pyridoxine Hydrochoride, Artificial and Natural Flavoring

GUARANTEED ANALYSIS
    Crude Protein (Min.) 24.0% Crude
    Fat (Min.) 30.0%
    Sodium (Max) 1.1%
    Calcium (Min) 0.5%
    Phosphorus (Min) 0.4%
    Vitamin A (min) 30,000 UPS/lb.
    Vitamin D3 (Min) 6,000 I.U./lb.
    Vitamin E (Min) 25 I.U./lb.
  • เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ ไอ้เธอร์กินเเล้วดูวิ่งเล่นกว่าเเต่ก่อนเยอะเลยครับ

เเต่พุงนี่พุ้ยเลยครับ วันละ 2 ช้อนตามไอ้ BJ มันเเต่ดูๆเเล้วความอึดคนละเรื่องเลยครับ

ไอ้เธอร์นี่วิ่งๆนอนๆ เลยใช้ไม่หมดครับ เเต่รัปประกันหมาใครไม่กินมาเจอเจ้านี่ลงพุงเเน่ๆครับ

ไม่รู้ว่าสรุปดีหรือไม่ดีนะเนี่ย 5 5 5 :o022:
  • เอาเวทเกนเนอร์ให้บีเจกิน แล้วให้ว่ายน้ำชั่วโมงกว่าๆ
    ความยาวสระไปกลับ 32 เมตร ว่ายร้อยกว่ารอบสบายๆครับ ฮ่าๆๆ

นี่ละโว๊ยหมาแดง สายใช้งานจริงๆ

เกมส์ ไม่ย่อท้อต่ออุปสรรค์
    มุ่งมั่น ในการเอาชนะ
    กล้าหาญ ไม่ขลาดกลัว
    ความสามารถ ทั้งการต่อสู้และทำกิจกรรม
    แกร่ง ทรหดอดทน ทำกิจกรรมได้นาน
    และมีพลังในการทำลายล้างสูง รมถึงกัดแทะ ต้นไม้ ขุดสนามหญ้า รองเท้า รถยนต์
  • มีพลังในการทำลายล้างสูง รวมทั้งเบาะมอเตอร์ไซค์...!!!
  • ถ้าหมาไม่ได้ออกกำลังกายถึง 4ชม/วันจะใช้ไปเพื่ออะไรครับกลุ่มที่เขาใช้กันเพื่อฟิตทำกิจกรรมหนัก เช่น ลากนำหนักและ...เป็นต้น
    ถ้าอยู่กลับบ้านจะใช้ไปเพื่ออะไร ในเมกาเขาใช้ฉะเพราะตอนฟิตเพื่อแข่งขันเท่านั้น

หมาผมชว่งที่ไม่มีแข่งกินข้าวหมูครับ(ของเหรือจากร้านลาบแถวบ้านครับคุณประโยชทั้งนั้น)

แต่ถ้าให้ผมใช้ ผมใช้ Weight Protein 700 กรัม 1300 บาท ของเมกาไทยไม่มีขายครับนำเข้าฝากเพื่อนที่เป็น ไอกัน ซื้อให้ของไทยมันปลอมกันมากครับมีขายกันแยะห้างแถวรังสิต
  • airbusCommentTime3 ชั่วโมงก่อน | June 21, 2010, 2:51 pm
    มิน่า หมาผมพุงพุ้ยเลย อิอิ

นมแพะครับบบ

มายืนยันว่าเป็นนมแกนะครับ ไม่ใช่นมแพะ ตามนี้เลย

http://f1dogfood.com/
    นมแกะผง นำเข้าจากสหรัฐอเมริกา

สำหรับลูกสุนัข หรือสุนัขโตที่ต้องการคุณค่าการบำรุงจากน้ำนม
    ให้คุณค่าทางอาหารสูง ย่อยง่าย ไม่ก่อให้เกิดอาการท้องเสีย เหมือนการใช้นมวัว
    มีส่วนผสมของ Whey Protein ช่วยเพิ่มคุณค่าการบำรุง

มีปริมาณ โปรตีน ไขมัน และสารอาหารที่จำเป็นสำหรับการเจริญเติบโต
    ใช้ปริมาณตามที่ต้องการชงใน น้ำร้อน เทให้กินเปล่าๆ หรือราดบนอาหารเม็ดให้กินก็ได้
    มีกลิ่นหอม ช่วยให้สุนัขเจริญอาหาร และสามารถกินอาหารเม็ดได้มากขึ้น

นม แพะของคนขนาด 400 กรัม ราคา 380 บาท
    หรือกิโลละ 950 บาท

นม LAMB LAC ขนาด 1 กิโลกรัม
    ราคาจำหน่ายเพียง กิโลกรัมละ 490 บาท

:005::005:
  • 2 โลต่อสัปดาห์ สบายๆ
    แต่ต้องออกกำลังด้วยนะ ^ ^
  • weight Gainer แปลตรงตัวเลยครับ คือสำหรับการเพิ่มน้ำหนักตัว

สั่งเข้ามาเพื่อช่วยคนที่หมากินยาก น้ำหนักตัวน้อยกว่าปกติ และหมาผอม

หลังจากน้ำหนักขึ้นแล้ว อ้วนแล้วจะทำอะไรต่อก็แล้วแต่วัตถุประสงค์ของเจ้าของสุนัขครับ
    ยืนยันว่าได้ผล และตอนนี้ขายดีมากเหลืออีกเพียง 50 กว่าถัง และมีคนสั่งเข้ามาทุกวัน
    ท่านที่จะสั่งรอบสอง ก่อนโอนเงินโทรเช็คก่อน เพราะของจะมาอีกทีอาทิตย์หน้าครับ

เหตุที่นำนมแกะเข้ามาเพราะว่า อเมริกาไม่มีแพะ และนมแกะก็ขายดีมาก
    ที่สำคัญ ไม่มีมีสารเมลามีนปนเปื้อนอย่างแน่นอน อเมริกาเข้มงวดมาก ผมจึงเลือกนำเข้าจากอเมริกา
    ส่วนนมในไทยที่มีส่วนผสมนมผงจากจีน อันตรายมากโปรดระวังครับ
  • โทดทีพี่มาร์ค โพสต์สั้นไปหน่อย

หมายถึง 2 โลสบายๆ แต่อย่าลืมพาหมาไปออกกำลังกายด้วย เดี๋ยวคนอ่านเข้าใจผิดว่าต้องออกกำลังกายด้วย
    น้ำหนักถึงจะขึ้น แฮะ แฮะ:030:
  • แล้วลูก หมา 2-3 เดือนกินได้ไหมครับ