ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

454 Super sport X JeJe' ( Repeat )
  • สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกตัวเลย
  • โอ๊ย จะทนกิเลสของเราได้อีกนานมั้ยน๊าาาาาาา

ฮาพี่มาร์ค มาก งั้นถ้าผมมีคอกเป็นของตัวเองจะตั้งชื่อ Sleep Line
    นอนอย่างเดียว แชมป์นอน
    สงสัยจะเหมือนเจ้าของ 555
  • หมาสวยๆก็ช่วยกันชื้อบ้างซิคับ พี่น้อง
  • หวัดดีครับน้องผี

ปกติกระทู้ซื้อขายหมาพี่ไม่ค่อยอยากเข้าไปอ่าน แต่ก็ยอมรับว่ามีบ้างที่ไปให้กำลังใจคอกที่สนิทๆ
    แต่ถ้าเลี่ยงได้จะงดการให้ความเห็นหรือวิจารณ์ครับ

ความที่อยู่ในวงการนี้มานาน ได้รู้ได้เห็นอะไรมาเยอะ กลัวคำพูดเราจะไปทำร้ายเขาโดยไม่ตั้งใจ
    การจะไปฟันธงว่าหมาตัวไหนดี ตัวไหนไม่ดี มันอันตราย พี่จึงเลือกที่จะงดออกความเห็นครับ

ส่วนมากที่เข้าไปย่งก็เรื่องการเอารัดเอาเปรียบกันมากกว่า
    ส่วนราคาซื้อขาย มันอยู่ที่ความพอใจของสองฝั่ง พี่คงบังคับใครไม่ได้

ที่เชียร์ให้ขายแพง หมาใครไม่เจ๋งจริง ขายไม่ออก ก็เลิกบรีดไปเอง
    มนจะช่วยควบคุมปริมาณหมาจรครับ
  • ยิ่งดูรูปมันโตมาเรื่อยๆ ยิ่งจัดหวะ อาร์วันนี่อะ
    มาผมว่าตัวนี้จัดสุดมา ใครจะขอค้านมั้ย เช็คดวงได้นะ 5555

กระแสบอลโลกมา ผีพนันเข้าสิงห์.....
  • Photobucket

ยุทธ เอาการบ้านมาส่ง แล้ว R1 เอามาให้ชมกัน นิวๆเลย

จริงอย่างมาเฟียวะ พูดได้งาม จะพูดวิจารณ์ใครทำให้ลำบากใจมาก คนนั้นก็เพื่อน คนนี้ก็น้อง

เข้าใจ ยังสนิทกันแล้วยิ่งลำบากใจ ให้อนาคตเป็นตัวตัดสินดีกว่า

ตัวนี้ R1 คงมีเจ้าของแน่เร็วๆนี้

ส่วนตัวนี้ โดนเจ้าของใหม่หิ้วแล้วครับ

ตัวนี้ โดนหิ้วไปแล้วเช่นกัน อัพเดจให้ชมนะครับ

ตัวนี้เจ้าตัวยุ่ง จอมซน ก่อกวนได้ดีนัก

สนใจสอบถามรายละเอียดกันได้เลยนะครับ

กะหล่ำครับ 089 811 2085 .089 178 1439

ตัวนี้แหละทีเด็ดนัก
  • มีสามหมื่นพอได้ลุ้นบ้างมั้ย ถ้าได้ค่อยน่าโทรหน่อย
  • เฮอ....จะมีปัญญากับเขาไมเนีย
    ชีวิตข้าราชการ
  • ลองโทรมาลุ้นได้ครับ..:m011::m011::m011:
  • สามหมื่นก็ลุ้นได้ครับ

ลองโทรไปหาพี่หล่ำได้เลย เเกมีข้อเสนอเยอะอยู่เเล้วครับ

ตอนนี้รู้สึกเหลือเเค่ 2 ตัวเเล้วมั้งครับ Road king กับ Zx10 อะครับ
  • ขอรูป road king หน่อยครับ
    waiwits@hotmail.com
  • :m021::m021::m021: 555 อ่ะๆ บอกแล้ว...ผมไม่ใช่คนใจร้าย..... ปิดการขาย Road King... ครับ..

ZX10 ใครจะได้ไป สนใจ โทรมาได้เลยครับผม:m001::m001::m001:
  • Road king ไปชะเเล่ว เสียดายจริงๆ

ติดว่ามีไอ้เธอร์เเล้วนะ ไม่งั้นเอามานอนเล่นที่บ้านเเล้วพี่หล่ำ :o040:
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ REDzRAMA3 ชุดนี้

ตอนนี้เหลือ เจ้า ZX10 ตัวเดียวนะครับ

ตัวนี้เป็นตัวเมีย สวยครับ สนใจโทรไปเลย

หมาพระรามสามอาจจะแรงในสายตาหลายๆคน

แต่ก็เป็นไปตามเนื่อผ้า ตามสายเลือด เป็นสิ่งที่ต้องประกอบกันไป

ยังไงก็ขอบคุณๆๆๆ ทุกท่านครับผม