ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****พิตบลูสุพรรณบุรีทีม*****
  • นิวอย่าให้ สาวน้อยนาร่าลงน้ำมาก จะได้หายเร็ว ๆ

ผิวจะได้สวย :021:
  • หนุ่มหล่อสาวสวยทั้งคู่เลยนิว:006:
  • ขอบคุณคร๊าฟ แชมป์กะพี่โต้ง

^^

พี่โต้ง เสียใจด้วยนะคัฟ อุบัติเหตุ เกิดขึ้นได้ทุกเวลาจริงๆ :022:

เขี้ยวเงิน มันไปสบายแร้วหละคัฟ:039::039:
  • พี่โต้ง เขี้ยวเงินเป็นไรอ่า :017:
  • นิวส่งเมล์ชื่อที่อยู่ ชื่อหมามาให้พี่ด้วยจะทำเรื่องUKC
  • เขี้ยวเงินถูกรถชนครับ แชมป์ :039:
  • เสียใจด้วยนะครับคุณ โต้ง

นอนกันรึยังครับ ชาวพิทสุพรรณ
  • ผมยังไม่นอนครับ พี่แต็ก :013:
    ไฟล์แนบ
    1542.jpg 90K
  • ขอบคุณครับคุณแต็ก เขี้ยวเงินเป็นหมาพี่หรั่งพี่กลอฟ แต่ผมเลี้ยงอยู่ คิดถึงมันมากๆๆ

นิวสนใจมั้ย จะขายแล้วนะ

http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,20795.0.html
    ไฟล์แนบ
    s4 9.jpg 70K
    s4 7.jpg 57K
    s4 4.jpg 67K
    s4 3.jpg 66K
    s4 1.jpg 64K
  • ตังไม่มีคร๊าฟ 555+
  • ขอเสียงชาวสุพรรณหน่อยเด้อ :m055:
    ไฟล์แนบ
    258.jpg 61K
  • นิว

ตู น BODY หน้าผาก เริ่ม ไปเหมือน ผม ซะแล้ว 55+

ทำไง ได้ ตามวัย :025::062:
  • ท่านพี่ของผมไปไหนเนี่ย หายเงียบเลย

งานเยอะเหรอพี่ ดูแลสุขภาพด้วยเด้อ :062:
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 106K
  • สวัสดีครับทุกคนช่วงนี้ยุ่งๆอยู่ แชมรถสวยนะคันนี้
  • เมื่อไรบ้านเสร็จครับพี่เอก จัดมีตติ้งเล็กๆปิ้งๆย่างๆอะไรกินกัน ดีเปล่าครับ:013:
  • สวัสดีตอนเย็น ๆ เด้อ :m001:
  • ทามไรกันอยู่หรอคัฟ

คิดถึงจัง
  • ทามไรกันอยู่คัฟผม

คัยดูเรื่องนีี้แร้วมั่ง ..........หนุกโครต
    ไฟล์แนบ
    126938.jpg 49K
  • เอามาดูมั้งดิ นิว
    ไฟล์แนบ
    1411.jpg 96K
  • หายไปไหนกันหมดเนี่ย :012:
    ไฟล์แนบ
    1462.jpg 104K
  • อยู่คร๊าฟๆๆๆๆๆๆๆๆ

^^ ทามไรอยู่อ่ะแชม
  • ดีครับทุกคน
  • สวัสดียามเช้าวันศุกร์ที่สดใส
    ***พรุ่งนี้เอาหมาไปตัดหูแล้วจะแวะไปเยี่ยมเจ้าเปื่อยครับบบบ มีใครไปเปล่า555+
  • เอารูปมันตอน ละอ่อนมาให้ดู :005:
    ไฟล์แนบ
    105.jpg 107K
  • หล่อตั้งแต่เด็กเลยนะแชมป์เจ้าตัวนี้ ว่างๆๆจะขอแวะไปดูตัวเป็นๆๆหน่อยนะ

เห็นแล้วคิดถึงลูกรักของผมไอตัวนี้เลย T-Bone มันตายไปแหละ :024::024:
    ไฟล์แนบ
    Bone Crusher1.jpg 111K
  • โหไอ้ T-Bone แก้มมันเด่นมาก ๆ เลยพี่โต้ง:063:
  • แต่ตอนนี้กำลังจะปั้นตัวใหม่อยู่ สองเดือนเต็มแล้ว "เฮง" ครับ:001:
    ไฟล์แนบ
    heng.jpg 69K
  • แชมป์ลง youtube แล้วเอามาดูบ้างนะ แต่เอา MV ของผมไปดูก่อน เมื่อ4ปีที่แล้ว:005:

http://www.youtube.com/watch?v=EmkCW4KusdY
  • พี่ เอก ครับ ไอตัว ที่ตอนนั้น พี่เอก จะขายให้ผมอะ พี่เอก ขายเท่าไหร่ครับ..
  • หวัดดีคร๊าฟ พี่เอก แชมป์ พี่โต้ง อั้ม แระก้อ ทุกๆคนในห้องนี้ เรยคัฟ

ทามไรกันอยู่เอ่ย
    ไฟล์แนบ
    1_thumbnail.jpg 33K
  • สวัสดีครับทุกคน
    ***คุณTOP_KANCHANABURIสนใจโทรมาคุยจะสะดวกกว่านะครับ 084-1460202
    *****นิวเมื่อวานเจอคาเมเลี่ยนเพียบเลยไปสวนมาเกือบจัดมาเลี้ยงแล้ว เมื่อวานพวกไปเอางูบอล มาเลี้ยงครับน่ารักดีเหมือนกัน
  • สวัสดีครับ พี่เอก พี่โต้ง นิว แชมป์ ไล่ตามอายุจากมากไปน้อย ห้า ๆ ๆ

MV ของพี่โต้ง น่าอบอุ่นมากเลยครับ
  • ดีคัฟผมม

พี่เอก คาเมเลี่ยน ที่พี่เห็น มันตัวเท่าไหร่หรอคัฟ ว่างๆ ไปกันดีกว่า อิอิ

ตอนนี้ อยู่ในช่วงเก็บตังๆๆๆ
  • สวัสดีครับทุกคน
    ** มีหลายราคาตั้งแต่ตัวเล็กๆเป็นลูกเพาะในไทยก็พันกว่าบาท ตัวใหญ่ก็2พันกว่า ถ้าเป็นตัวใหญ่นอกราคา4พันUPครับ
  • หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อย :m055:
    ไฟล์แนบ
    703.jpg 29K
  • ไม่ได้เจอกันนาน คิดฮอดกันบ้างเด้อ :m055:
    ไฟล์แนบ
    page5.jpg 87K
  • วันไหนละ ว่ามาเลยก๊ากกกก ก
  • มาแระๆๆ

ไปไหนกันหมดเนี่ย เงียบเหงาจัง แต่ไม่เปแ็นไรแชมป์ ระหว่างนี้ เรามา ซ้อม นะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ กันดีกว่า 555+
  • เย้ ทั่นเอก หายไปไหน ก๊าบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    ฮาจัง.jpg 50K
  • วัยละอ่อน :013:
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 87K
  • วันนี้ไปกทม ไปเยี่ยมเปื่อยครับ กับเอาหมาไปฝึกที่D1 ด้วยครับบบ
  • อ๊ะ ป้าไปลพบุรี ม่ายงั้นจิไปดีวันด้วย อิอิ
  • ไปงานนครปฐมกันมั้ยครับ พาหมาไปเดินเล่นกัน 11 กรกฎาคม องค์พระปฐมเจดีย์:005:
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวสุพรรณฯ

มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค
  • อยากไปครับ แต่วันนั้นคงไปไม่ได้ติดHoneyMoon แต่ถ้ามีโอกาศผ่านไปแถวนั้นจะลองแวะเที่ยวดูแน่นอนครับ

บรรยากาศร้านและสถานที่สวยน่าพาแฟนไปมากๆๆครับพี่มาร์ค อาหารอร่อยมั้ยครับ มีอะไรพิเศษแนะนำเปล่าพี่ ?
  • สวัสดีพี่มาร์คผมคงไปไม่ได้ครับวันที่18กค. ตรงกับวันที่เลือกตั้งสมาชิคสภาเทสบาลแทนสมาชิกคนเก่าที่เสียชีวิตไป ซึ่งแม่ผมลงผมต้องคอยดูแลอยู่นะครับ แต่วันหลังไปแน่ครับพี่
  • ขอให้แม่พี่ได้คะแนนเยอะๆๆนะครับ ทิ้งคู่แข่งขาดลอยเลยครับ:062: :062::062:
  • พี่เอกยังได้เป็นเลย ทำไมแม่พี่จะไม่ได้
    -
    -
    -
    -
    ว่าแต่ถ้าได้จะไปฉลองที่ไหนครับ เผื่อจะได้ติดสอยห้อยตามไปด้วย 5 5 5 -

ว่าง ๆ เดี๋ยวไปเล่น BB GUN กันครับพี่ เดี๋ยวโทรไปนัดล่วงหน้า ครับพี่

สวัสดีพี่โต้งด้วยนะครับ
  • หวัดดีคร๊าฟฟ ทุกท่านเรย

พักนี้ เมาตลอด เรยไม่ได้เข้ามาอัพเรย

ยังไง ก้อ ฝ๋านหวาน กันทุกคนนะคัฟ

อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1_displa.jpg 43K
  • ขอบคุณครับโต้ง กับอั้ม หลัง18กค.คงรู้กันครับว่าจะออกหัวหรือก้อย555+